What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Đến VT nhận luôn anh,chắc anh đi chung với Canary, nhóm sau khởi hành lúc 11g tại cà phê Bệt.

Mình tính đi lúc 10h30, nếu vậy thống nhất như thế này
Tập trung tại Bệt lúc 10h ngồi tám uống cà phê. Ai không đi Vũng Tàu ra Bệt nhận hàng luôn. Sau đó 11h xuất phát! Đồng ý!

Như vậy là 10h sáng thứ bảy này off tại cafe bệt phải không anh Bigminh? Em sẽ chạy ra nhận hàng và ngồi tám cho đỡ ghiền :D Sau đó về nhà trông con :(

Có chứ chị. Tận dụng nốt 2 ngày ...... :(

sao lại có 2 ngày, còn nhiều ngày nữa mà. Đã hết tháng đâu. :D
Mà canary đi lúc mấy giờ thế, sáng mai nhớ ra cafe Bệt nhé.
Ôi, đếm từng giờ cho tới ngày mai.

Cả nhà ơi! Chắc có nhầm lẩn gì đó, vì mới gọi cho Suri, cô ấy vẫn tham gia cơ mà!? Chỉ vì hồi sang đến giờ không cập nhật thông tin nên không biết gì? Mình đề nghị cô ấy đính chính gấp.

này này, bạn danphuong gì đó là e ko hề quen biết nhá.

Sao dám nói e mai đi Vĩnh Hy ko đi VT. Bậy bạ vậy!

Em ko đi thì phải báo chứ sao có chiện đó được.

Anh "quần" chưa kiểm tra thông tin mà dám phát biểu lung tung thể

Ra ngồi chơi thôi, nói thế chứ dây dù mua đâu củng có, mấy tiệm tạp hóa nào cũng có bán hoặc dây nylon cũng được vì cắm trại trong rừng mà gió bị cây cối chắn hết rồi. 9g anh ra.ĐƯỢC ĐI CHUNG VỚI EM LÀM ANH HỒI HỘP QUÁ!

Chắc mọi người đi chơi vui lắm nhỉ :)

Em ở nhà mà tưởng tượng mọi người ăn chơi nhảy múa bên đống lửa bập bùng rì rào sóng vỗ... Hix, ở nhà buồn muốn bịnh luôn

Chuyến này, L.K được mục thị khá nhiều thiét bị mới dành cho Phượt ( đầu khò, bếp ga mini v.v...) nhìn ấn tượng quá. Biết thêm nhiều bạn mới và mổi người đều có tài riêng của mình, sự hòa đồng và chia sẻ, sự khôi hài và tính linh hoạt thật tuyệt. Monh có những chuyến sau và được cùng đi chung với mọi người.

Thanks mọi người, Đặc biệt là anh Bigminh (nhà tổ chức & main sờ-bông-sò), anh lengkeng (cameram man), Autum (food), Canary (ôm), dangkhoaquan (hậu cần), suri... về chuyến đi. Mong có được những chuyến đi như hôm qua và...nhiều lần phượt cùng nhà 442 nữa.

Thanks mọi người, Đặc biệt là anh Bigminh (nhà tổ chức & main sờ-bông-sò), anh lengkeng (cameram man), Autum (food), Canary (ôm), dangkhoaquan (hậu cần), suri... về chuyến đi. Mong có được những chuyến đi như hôm qua và...nhiều lần phượt cùng nhà 442 nữa.

Anh ơi, còn thiếu nhé.

Thiếu đầu bếp Thành và lehoang nữa chứ. Không có 2 người này, mình đâu có ghẹ và tôm nướng đâu.
Còn thanks cái bếp lý tưởng của anh nữa chứ. (c)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,970
191,810
Latest member
phaplymcc
Back