What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
@Kenshin design: Ngày 10/03 anh đi qua đón em luôn nghen. Cho em wớ giang đi ké với hẻm biết đường.
@ Big-man: Anh cho bà con cái địa chỉ để biết đường mò tới anh ơi!

Mình 1 vé đi Bảo Anh nhé
@: mọi ng đi bắn súng sơn ngày 10.3: ACE mình tập trung ở nơi bắn 8h30 nha,9h mình bắn 10h30 kéo wa nhà a Núi Và Biển làm party, weo côm hết mọi ng nha, ai chưa có vé nếu rãnh cũng đi nha, vô đó mua vé bổ sung
19 Đường 48, Khu Phố 6, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức. hotline số: 08.6283 5788 – 01225 122 521
(đi từ sg xuống tới ngã 4 bình triệu quẹo phải theo đường Kha Vạn Cân, chạy khoảng 2km bên trái có trại cá sấu Hoa Cà chạy theo đường nhựa đó khoảng 500m là tới)
http://www.nhommua.com/tp-ho-chi-mi...u-lac-bo-sung-son-thu-duc-7F01050705007C.html

Giới thiệu PBD lên BTV

@ACE :
- Cách đây vài hôm, anh Hienca có gọi điện và nhắn tin mọi người xem chương trình nói về Phượt của HTV9.
- Sáng nay, nhờ sự kết nối của bạn Xuân Hưng, mình đã uống cafe và và gặp anh Như, phụ trách chuyện mục văn hóa thể thao của Đài truyền hình Bình Dương.
- Mình đã bàn với anh Như về kế hoạch giới thiệu PBD mình trên BTV, nhằm mục đích mở rộng giao lưu, giới thiệu cho mọi người biết ý nghĩa, mục đích của Phượt.
- Sinh nhật lần thứ I của PBD sẽ có một số anh bên BTV đến tìm hiểu và giới thiệu về nhóm. Sau đó chuyến đi quần đảo Hải Tặc, chinh phục Cực Đông sẽ mời các anh đài truyền hình đi theo.
- Trước mắt trong chuyến sinh nhật, ACE mình sẽ cố gắng tổ chức một cách đầy ý nghĩa để PBD mình vươn được xa hơn.
- Cảm ơn bạn Xuân Hưng đã kết nối, để PBD ngày càng phát triển thêm.

Theo bà con thì cỡ 11h trưa thứ 7 mình tới SG dự thôi nôi có trễ không? Làm ơn chỉ đường dùm luôn nhé. Mẹt xi:D

Danh sách Nhà Bình Dương hiện tại đăng ký tham dự cho buổi thôi nôi:
1.Người Bình Dương. Trụ trì=>Chắc suất. CHịu trách nhiệm mua hải sản từ Rạch giá
2.Hienca. Trưởng Lão=> Chắc suất. Chịu Trách nhiệm câu cá phụ vụ anh em
3.Chú langdu54. Trưởng Lão=> Chắc suất. Chịu trách nhiệm phó nhái
4.Rùa. Phó nhái=> Chắc suất.Chịu trách nhiệm câu cá phục vụ anh em + Than củi lửa
5.Dochanh. Tây Độc=> Chắc suất. Điều hành và chuẩn bị rau củ quả
6.Palani. Người Bụng bự=>Chắc suất. Điều hành và chuẩn bị rau củ quả
7.Tjxju. Cựu binh nhà BD=> chắc suất
8.Hongcam. Cựu binh nhà BD=> chắc suất
9.Anh Hiển Bến Cát. Tu sỉ ẩn danh=>Chắc suất
10.Jinny. Heo mọi. =>Chắc suất. Ban biên tập trò chơi
11.Cô Dung ụt ịt.=>Chắc suất. Hậu Cần, nấu nướng
12.Thich Đi Rong.Giới tính thứ 3=>Chắc suất..Chịu trách nhiệm câu cá phục vụ anh em + Than củi lửa
13. Kenshin. Nóc Chúa=>Chắc suất. CHịu trách nhiệm câu cá
14. Annalove. ki ki Milo=> Chắc suất. Trợ lý hậu cần
15. Trang1408kt.=> Chắc suất
16. Bình Bigman.Thùng nước lèo di động=> Chắc suất. Cầm cương, giữ nhịp cuộc vui
17. Lecat69. Phó nháy. Chắc suất
18. Tony tèo. Dũng sỉ 1.2.3. Chắc suất
19. Anh Trương. Ca lẻ, đờn sỉ đêm khuya. Chắc suất
20. Vtadao. chắc suất
21. Anh Châu Tramlang. Chắc suất
22. Anh Núi. Dũng sỉ bia rựa, trưởng ban hậu cần.Chắc suất
23.Langtulangdu. Chắc suất
24. Nam Linh Chi. Chắc suất. Mẫu xinh nè pà kon
25.Hoa sen. Người đẹp tây đô đây. Chắc suất
26. Mai Cô Cô. Chắc suất
27. Phuongbd80. Chắc suất

Đây là những thành viên đã xác nhận 100% có mặt đêm thôi nôi.

Những gạch dập dòm cần chuyển sang chính thức trước ngày 12/3/13

1.Hoacucxanh
2.Anh lele
3.Phuong80bd
4. Anh Nhanguyen CT
5. Angry CT
6. Palani em
7. Mai cô cô 's
8. Mai Cô cô 's
......................
Còn lại từ đây đến ngày đó sẽ còn khá đông thành viên sẽ tham gia, tối thiểu cũng trên 30 người

Riêng Bebibo so vấn đề sức khỏe ( què chân, giãn dây chằn ) không thể tham gia.

Rùa và anh Chuyên sẽ lên kế hoạch cụ thể và phân công trách nhiệm cho từng thành viên. Do chuyến này có cầu truyền hình phóng sự nên anh chị em nhà PBD cần làm chuyên nghiệp hơn nữa nha.
Nhờ anh Hienca chuẩn bị giúp em mồi câu cá cho hoàn hảo để lôi hugo từ Hồ lên.
Anh lecat và chú langdu54 cũng chuẩn bị súng ống ok nha, chứ chú Thượng hay quên thẻ nhớ lắm nè.
Vậy là lần thôi nôi này PBD sẽ nổi như..... cồn cho mà xem.

Danh sách đựoc cập nhật liên tục, online 23/24. Đã cập nhật đến ngày 28/2/13

Mại zdô

Last edited:
Đường đến Bảo Anh

Theo bà con thì cỡ 11h trưa thứ 7 mình tới SG dự thôi nôi có trễ không? Làm ơn chỉ đường dùm luôn nhé. Mẹt xi:D

@ Anh Trương : Trưa thứ 7 anh đến lúc nào cũng được, không trễ đâu. Anh cứ đến Bình Dương, sẽ có Anh Em đón anh đến Bảo Anh.

@ ACE : Khu du lịch Bảo Anh nằm tại : http://wikimapia.org/#lat=11.0043382&lon=106.7474744&z=17&l=38&m=s&v=9

ACE có thể đi theo hướng Ngã tư Bình Phước - Gò Dưa - Bình Chiểu - DT 743 - DT745 như sau http://www.vietbando.com/maps/?fp=1...;1;0,0&t=2&st=0&l=12&kv=10.9470906,106.766853

Re: Giới thiệu PBD lên BTV

@ACE :
- Cách đây vài hôm, anh Hienca có gọi điện và nhắn tin mọi người xem chương trình nói về Phượt của HTV9.
- Sáng nay, nhờ sự kết nối của bạn Xuân Hưng, mình đã uống cafe và và gặp anh Như, phụ trách chuyện mục văn hóa thể thao của Đài truyền hình Bình Dương.

ACE hôm thôi nôi nhớ làm đẹp mặt đẹp để dc lên truyền hình nhoa, sắp dc làm người nổi tiếng gòi hehe!

Alo, alo ...

Nấm Linh Chi xin quăng 1 gạch đi Thôi Nôi nhà mình nhé!
Hẹn gặp lại cả Chùa sớm ^^

Chúc cả chùa một ngày tốt lành.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,725
191,522
Latest member
VizGiris
Back