What's new

[Đã đi] 722 Ver 4.0 : Trọn vẹn một tình yêu - 19h 27/6 đến 30/6 (Part 2)

Lần đầu tiên mình off đoàn mà run như thế ^^.

Chúng ta đã rủ rê lôi kéo nhau ở đây 722 Ver 4.0: lần cuối cho trọn vẹn một tình yêu - 28,29,30/6/2013

Ds Group 722 cập nhật 24/6:

Nhóm Nguyên : 8 xe full + 1 xế = 17 mems
1/ Cao nguyen_dom
2/ Lang bat - lan rừng
3/ tatuan - thanh bui
4/ Ken - Ken's
5/ nhoxiu - Wall2711
6/ An huynh - An huynh's
7/ Hai yen - Crazypig
8/ Doanh - Hooàng Giang
9/ keluhanh's - keluhanh

Nhóm Lạ: 9 xe full + 1 ôm = 19 mems[/B]
1/ pé rùa
2/ vu nguyen - sáo sậu
3/ Dinh Hoe Han - Kau
4/ khôi còi - khoi coi's
5/ ty nguyen - Godgift
6/ NBN - Thích Ăn Chay
7/ thanh hieu pham - Ham zui zui
8/ so_lonely2002 - so_lonely2002's
9/ Nàng tùy tiện - Lê Duy Phúc
10/ chu du - jodi

Nhóm Cò : 6 xe full = 12 mems
1/ Bbo - monamourxy
2/ moca - moca's
3/ Phạm Thịnh - Liberal
4/ bành - Tran Archi
5/ zulimeo - lãng du
6/ Turtel - nhuthuybao

Last edited:
Wave thì cũng y vậy ah, :(, xe đi về giờ long chén cổ, hết bố thắng :), trầy trụa, mòn nhông sên dĩa...đỡ dc cái đi thì k phải bóp côn tay thui :)
Trong tuần này gom đồ quần áo nghe, rồi chị còn sắp xếp gửi vào Đưng K'No.
Có thể mượn được 1-2 máy in hình tại chỗ gần như chắc chắn , nên chương trình sáng thứ bảy sẽ khá bận rộn. Hiện giờ chị mới biết được có vài tay máy trong đoàn mình: caonguyen, Victor Banh, Kau, Thangco...Còn bạn nào có khả năng chụp hình tốt báo chị biết để sắp xếp tổ ảnh nhé. Chúng ta sẽ tặng đồng bào những tấm hình kì niệm thật đẹp. Họ không có nhiều cơ hội đi ra phố để chụp ảnh.

Kì này tập trung BBQ là vào tối thứ 7 nhé, sau khi hoàn thành đường sông, hay ít ra là cũng vượt qua khỏi đoạn khó khăn.

Em chụp hình được, nhưng mang máy theo sợ cồng kềnh quá ạ, ko biết xế thế nào. Hiện tại vẫn đang tích cực gom đồ.

Em chụp hình được, nhưng mang máy theo sợ cồng kềnh quá ạ, ko biết xế thế nào. Hiện tại vẫn đang tích cực gom đồ.

Hiện giờ có 2+1+6 bịch rùi :).
Hoalucbinh vừa báo giá thuốc C + cốm B cho 100 phần quà là 1t124k. Done nha.

Thứ 7 này, 12h30 pm ... Khải sẽ đi chợ đầu mối nhé.
Chợ Kim Biên
Các bạn nào có đi 722 hay cần mua vật dụng cũng như có kinh nghiệm đi chợ thì cùng đi chung nhé.

Last edited:
Thứ 7 này, 12h30 pm ... Khải sẽ đi chợ đầu mối nhé.
Chợ Kim Biên
Các bạn nào có đi 722 hay cần mua vật dụng cũng như có kinh nghiệm đi chợ thì cùng đi chung nhé.

Cũng muốn đi mua đôi ủng cao su nhưng lại đang ở Nha Trang rồi :(.

Cũng muốn đi mua đôi ủng cao su nhưng lại đang ở Nha Trang rồi :(.

Rốt cục cậu chở ai vậy Mona ???...... Cao su loại nào , size chân số mấy nếu được thì mua giùm rồi khi nào cậu vào thì trả $ lại cho mình.
Tự mình cũng muốn mua 1 đôi giầy vãi đế cao su, cổ cao.

Wave thì cũng y vậy ah, :(, xe đi về giờ long chén cổ, hết bố thắng :), trầy trụa, mòn nhông sên dĩa...đỡ dc cái đi thì k phải bóp côn tay thui :)
Có thể mượn được 1-2 máy in hình tại chỗ gần như chắc chắn , nên chương trình sáng thứ bảy sẽ khá bận rộn. Hiện giờ chị mới biết được có vài tay máy trong đoàn mình: caonguyen, Victor Banh, Kau, Thangco...Còn bạn nào có khả năng chụp hình tốt báo chị biết để sắp xếp tổ ảnh nhé. Chúng ta sẽ tặng đồng bào những tấm hình kì niệm thật đẹp. Họ không có nhiều cơ hội đi ra phố để chụp ảnh.

Kì này tập trung BBQ là vào tối thứ 7 nhé, sau khi hoàn thành đường sông, hay ít ra là cũng vượt qua khỏi đoạn khó khăn.

Cho em ké chân chụp choẹt nhé chị :D

Em có thời gian rãnh và có thể quay ngược 180 độ để chộp, nhưng đợt này ko có máy ảnh :)) =))

Em có thời gian rãnh và có thể quay ngược 180 độ để chộp, nhưng đợt này ko có máy ảnh :)) =))

Kau chụp bằng máy Thắng nhé.Canon 650D.Thắng sẽ lo bên hậu cần,hỗ trợ các bạn và ...... những công việc khác :D ok? :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back