What's new

[Đã đi] 722 Ver 4.0 : Trọn vẹn một tình yêu - 19h 27/6 đến 30/6 (Part 2)

Lần đầu tiên mình off đoàn mà run như thế ^^.

Chúng ta đã rủ rê lôi kéo nhau ở đây 722 Ver 4.0: lần cuối cho trọn vẹn một tình yêu - 28,29,30/6/2013

Ds Group 722 cập nhật 24/6:

Nhóm Nguyên : 8 xe full + 1 xế = 17 mems
1/ Cao nguyen_dom
2/ Lang bat - lan rừng
3/ tatuan - thanh bui
4/ Ken - Ken's
5/ nhoxiu - Wall2711
6/ An huynh - An huynh's
7/ Hai yen - Crazypig
8/ Doanh - Hooàng Giang
9/ keluhanh's - keluhanh

Nhóm Lạ: 9 xe full + 1 ôm = 19 mems[/B]
1/ pé rùa
2/ vu nguyen - sáo sậu
3/ Dinh Hoe Han - Kau
4/ khôi còi - khoi coi's
5/ ty nguyen - Godgift
6/ NBN - Thích Ăn Chay
7/ thanh hieu pham - Ham zui zui
8/ so_lonely2002 - so_lonely2002's
9/ Nàng tùy tiện - Lê Duy Phúc
10/ chu du - jodi

Nhóm Cò : 6 xe full = 12 mems
1/ Bbo - monamourxy
2/ moca - moca's
3/ Phạm Thịnh - Liberal
4/ bành - Tran Archi
5/ zulimeo - lãng du
6/ Turtel - nhuthuybao

Last edited:
Re: 722 Ver 4.0 : trọn vẹn một tình yêu - 19h 27/6 đến 30/6 (Part 2)

Em tuyển ôm này để hành đc ko chị BBO :D :T

Mình chốt hum qua rùi , thông báo lúc 10:10 rùi. Có 1 topic đi 722 sớm hơn đang tuyển, các bạn đi chugn với nhóm đó đi. 50 mems 1 đoàn là chị xỉu rùi.

Re: [Tuyển 2 xế] 722 Ver 4.0 : trọn vẹn một tình yêu - 19h 27/6 đến 30/6 (Part 2)

Thông tin đính chính theo ý người trong cuộc cho chuyến đi được thuận tiện và an toàn hơn :

1. Anh Mono sẽ chở chị Hoalucbinh ( hỗ trợ y tế cần thiết cho đoàn )
2. Anh phamthinh là người e đăng kí dùm lúc trước nhưng bữa off bận đi ko được, hôm nay mạn phép xin đặt gạch cứng lại và sẽ làm xế cho chị Mygacon ...
.. được không chị BBO, vậy tiện cả đôi đường hen :D

3. Em gút nhóm ở bên a Đỗ Lạ theo post cách đây vài ngày rồi mà chị BBO ơi, vì vài lý do cá nhân nên e phải theo nàng của em ở bên ấy :D mong chị thông cảm, hichic ... em sẽ bàn giao 1 bộ sửa xe và vật dụng hỗ trợ theo đoàn chị :D

Em giữ bộ sửa xe theo nhóm Lạ. Nhóm Cò có 1 bộ.
Note lại là mỗi nhóm 1 bộ dây 30m nhé, kéo xe đấy, có thể nhièu hơn càng tốt.
Về chuyện lốp xe, hôm tửớc of đông quá, em cầm lên mà hình như chưa bạn nào để ý, chị thấy mà chị cũng đang run nên...chưa hỏi tới dc vụ đó luôn.

Cho em đăng kí thay thế ôm(Kaze umi) của Vo Cam nhé chị BB, bạn í hok đi đc nên em đành chiếm chỗ thui ạ. hì hì.
Tên Huyền _ 01696360040

hix... chốt đoản rùi... em muốn đi quá...có ai thương xót cho em 1 vé kh ... :((

Mình nhận được 1 vài pm, mình note lại ở đây để các bạn cùng nắm rõ tình hình :
- Đoàn 50 mems đi cung này là đông, tổ chức cần chặt chẽ, giữ kỷ luật. Bạn nào có tư tưởng phóng khoáng nên suy nghĩ lại.
- Đoàn đi vất vả, khổ cực, bạn nào chưa đi đã ngại khó, kiếm cung đường dễ dàng nên suy nghĩ lại.
- Đoàn cần tất cả các bạn cùng làm, bạn nào quen đi Phượt dc leader takecare đến răng, nên suy nghĩ lại. BBO cũng takecare đến răng, nhưng là để giao việc chứ k phải chăm sóc.
- Đoàn đi Phượt vì Phượt chứ không có chỗ cho đi Phuot tìm hoa rơi hay của lạ, bạn nào có tư tưởng đó, nên suy nghĩ lại.
- Không phải tự nhiên mà BBO dc gọi là Bà La Sát nên bạn nào mong manh dễ vỡ nên suy nghĩ lại.

Chốt đoàn là chốt cứng. Bạn nào ôm rút thì xế đi độc hành, nếu có ôm bù thì vui lòng cho biết bạn ôm đó có thể giúp đoàn được việc gì để BBO suy nghĩ.

Mình có call bạn nhưng sao hok thấy bạn nghe máy -- Hiện cô em mình cũng muốn đi và chưa tìm được xế. Bạn chở giúp nhé. Em ấy cũng từng đi phượt rồi. Muốn liên lạc trực tiếp bằng cách nào ???

E đã liên lạc vs A Nhật,vậy e vs a Nhattty đi vs nhóm a Victor Banh nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,936
191,782
Latest member
ngaaaa
Back