What's new

850km ngày và đêm

Chào cả nhà.
Thế là chúng ta đã thực hiện chuyến đi vô cùng hoàn hảo như dự kiến. Xin cám ơn tất cả các bạn đã thạm gia cung đường này, đặc biệt xin cám ơn 4 phuoter SG đã nhiệt tình tham gia.
Hôm qua sau trận liên hoan chia tay, có anh Lengkeng, Ri ta, Mahee nữa, vui quá nên uống tới bến về buồn ngủ quá, bây giơ mới đảo qua phượt, tranh thủ đọc hết một loạt bài.
Trong khi chờ đợi chaubaogia làm cái "tit" bên Hồi ức sau những chuyến đi, anh tranh thủ làm vài hình ảnh cho cả nhà ngắm nghía một tí nhé, sự kiện đang hot mà.

Mới 5h mọi người đã tập trung đông đủ

Chuẩn bị hành lý, xe pháo phân công xế, ôm khi trời còn sớm tinh mơ

attachment.php

attachment.php

Lên đường. Đồng hồ xe Polyme chỉ 89523 km.
Từ trái qua : Thienson, Bạchtuoc (ôm), Shogun, Titigol (phượt SG, ôm), Mpt4cus, Quyên (phượt SG, ôm), Vitvit, Karem (ôm), Henry, Việt (ôm), Polyme (vừa xế, vừa ôm - quá đã)

attachment.php

Người ta văn hay chữ tốt người ta thờ chữ nhẫn,chữ đức,chữ nhân...em cùi cùi e tôn thờ chữ sướng.hehehe.nhưng đến giờ vỡn chưa sướng thế mà a Chaubaogia lại đành đoạn cướp mất cái sướng của e...a Chauanh wơi huynh đệ tương tàn,anh em ngoảnh mặt với nhau từ đây rồi....

kakkaakak có hồi nào trâu bò húc nhau ruồi muỗi đớp không ta????????????? hố hố hố sướng wa sướng wa

Anh CBG ui, Anh trốn ở đâu chỉ em trốn với huhuhuhuh chuyến này là chết chắc rồi Polyme ơi là Polyme hôm trước em dẫn anh đi nhậu rồi sao giờ anh còn ác với em thế

Anh CBG ui, Anh trốn ở đâu chỉ em trốn với huhuhuhuh chuyến này là chết chắc rồi Polyme ơi là Polyme hôm trước em dẫn anh đi nhậu rồi sao giờ anh còn ác với em thế

Sao mà sợ chết vậy hả shogun, gấu nhà anh cũng là phuoter đấy, những cô này gấu anh gặp hết rùi, cơ mà vàng thật sợ chi lửa nhỉ, ai có ảnh "dễ cháy" của anh Polyme thì đưa lên, "đốt nhà" anh í 1 tí đê:))

Túi thì cạn tiền nhưng chân thì lại ngứa ngái , mông thì không chịu ngồi yên 1 chỗ . Giờ rủ rê thì xa quá nhưng e cũng muốn rủ rê nhà mình trước để có gì canh vé rẻ của thằng airasia để mà bôk cùng lượt cho vui . Tháng 10 năm sao e rất muốn đi cửu trại câu nhà mình đi chung với e nha ( rất mong là sẽ có bạn đồng hành )

Túi thì cạn tiền nhưng chân thì lại ngứa ngái , mông thì không chịu ngồi yên 1 chỗ . Giờ rủ rê thì xa quá nhưng e cũng muốn rủ rê nhà mình trước để có gì canh vé rẻ của thằng airasia để mà bôk cùng lượt cho vui . Tháng 10 năm sao e rất muốn đi cửu trại câu nhà mình đi chung với e nha ( rất mong là sẽ có bạn đồng hành )

Nghe thì thật háo hức dưng mà những 20 chai thì a phải ngâm cứu thật kĩ e ơi,còn cái chuyến Bắc kinh của e sao rồi?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,920
191,593
Latest member
TomtocVietNam
Back