What's new

850km ngày và đêm

Chào cả nhà.
Thế là chúng ta đã thực hiện chuyến đi vô cùng hoàn hảo như dự kiến. Xin cám ơn tất cả các bạn đã thạm gia cung đường này, đặc biệt xin cám ơn 4 phuoter SG đã nhiệt tình tham gia.
Hôm qua sau trận liên hoan chia tay, có anh Lengkeng, Ri ta, Mahee nữa, vui quá nên uống tới bến về buồn ngủ quá, bây giơ mới đảo qua phượt, tranh thủ đọc hết một loạt bài.
Trong khi chờ đợi chaubaogia làm cái "tit" bên Hồi ức sau những chuyến đi, anh tranh thủ làm vài hình ảnh cho cả nhà ngắm nghía một tí nhé, sự kiện đang hot mà.

Mới 5h mọi người đã tập trung đông đủ

Chuẩn bị hành lý, xe pháo phân công xế, ôm khi trời còn sớm tinh mơ

attachment.php

attachment.php

Lên đường. Đồng hồ xe Polyme chỉ 89523 km.
Từ trái qua : Thienson, Bạchtuoc (ôm), Shogun, Titigol (phượt SG, ôm), Mpt4cus, Quyên (phượt SG, ôm), Vitvit, Karem (ôm), Henry, Việt (ôm), Polyme (vừa xế, vừa ôm - quá đã)

attachment.php

21 này e lên đường rồi . osin ở việt nam trả công rẻ quá để chuyến này qua đó coi nghề osin trả công có hậu hĩnh không thì ở bển làm kiếm tiền để về việt nam phượt cho sướng . Em biết chuyến cửuu trại câu tiêu tốn nhiều tiền nên lên tiếng rủ sớm để bà con bỏ ống heo từ bây giờ . Ngày 30k thôi thì tới tháng 10 năm sao là đủ tiền rùi (c)

Không biết bọn khựa này có gì hấp dẫn mà cả songvabien với titigold rủ nhau qua đó hỉ, qua kiếm xế mới hả mấy em?:))

Không biết bọn khựa này có gì hấp dẫn mà cả songvabien với titigold rủ nhau qua đó hỉ, qua kiếm xế mới hả mấy em?:))[/Q
xế ở viễt nam đẹp quá chừng cần gì mà phải qua đó kiếm chứ . qua đó kiếm tiền để về đây làm ôm sướng hơn

xế ở viễt nam đẹp quá chừng cần gì mà phải qua đó kiếm chứ . qua đó kiếm tiền để về đây làm ôm sướng hơn[/QUOTE said:
Khi nào hồi hương đi phượt cho a đăng kí làm xế 1 chuyến xem thử cảm giác được em việt kiều làm ôm nó cảm giác và cảm giác nó dư lào em Songvabien nhá.hehe:D

Anh " Ăn quen nhưng nhịn không quen" ơi, sao lại muốn đốt nhà xế của em thế nhỉ?

@Polyme : Xế ơi là xế, em ôm xế suốt 2 ngày ròng rã, ôm từ Việt Nam, ôm qua tới Lào vậy mà có một tấm hình chung xế cũng dấu luôn là sao??? Vàng thật thì sợ chi lửa nhỉ? Xế trình làng đi cho mọi người được thỏa mãn...(c)

Kakkakakkaakkakakakkakakkkaa=)) =)) =)) =)) =)) =))

Cảm ơn em đông lạnh suốt đời nhá, nhờ em mà nhà anh Polyme cháy xém hết một góc rồi hhhehehe mừng quá mừng quá, thêm anh CBG đổ xăng vào làm em nghĩ bây giờ anh PLM chắc rủ rỉ rù rì gấu rồi về cái vụ này rồi.... tưởng tượng anh PLM làm vậy chắc mất cười lém pà con nhỉ

21 này e lên đường rồi . osin ở việt nam trả công rẻ quá để chuyến này qua đó coi nghề osin trả công có hậu hĩnh không thì ở bển làm kiếm tiền để về việt nam phượt cho sướng . Em biết chuyến cửuu trại câu tiêu tốn nhiều tiền nên lên tiếng rủ sớm để bà con bỏ ống heo từ bây giờ . Ngày 30k thôi thì tới tháng 10 năm sao là đủ tiền rùi (c)

Tạm biệt em gái nhé. Chúc em mọi điều tốt đẹp. Ra nước ngoài có thời gian rảnh thì đảo qua Phượt này để biết tình hình anh em. Chỉ có hai ngày phượt cùng em và các bạn ĐTM mà thấy rất gần gũi, thân thương như người nhà phượt ĐN. (cái Avata là ảnh anh chụp đúng không ?)
Chúc em thượng lộ bình an.

Thằng ku Việt láu quá nha! chỗ ngời lớn nói chuyện mi con nít cũng xơm vô chi , coi chừng bị :T đấy ku!

Ku Việt nó lớn lắm rồi đấy nghe, không chừng nó còn hơn cả anh nữa ấy chứ. Thấy thằng em hiền nhất chỉ giỏi bắt nạt. Ke ! ke !

Bạch tuộc. Nhìn em chụp ảnh với anh ĐVH bên FB trông xinh tợn ! Khối anh chết đới.

Không biết bọn khựa này có gì hấp dẫn mà cả songvabien với titigold rủ nhau qua đó hỉ, qua kiếm xế mới hả mấy em?:))[/Q
xế ở viễt nam đẹp quá chừng cần gì mà phải qua đó kiếm chứ . qua đó kiếm tiền để về đây làm ôm sướng hơn

@songvabien: Đi về nhớ cung cấp tư liệu cho anh để thiết kế lịch 2011 nhe, vì chưa đủ tư liệu, điển hình là tấm này:
attachment.php

@Titigold: Tặng em tấm hình đẹp nha:
attachment.php

Songvabien ui, vậy là em nở đành bỏ anh ra đi thật rồi, em đi đâu vậy em? cho anh vài dòng nhắn nhủ để biết đâu trên đường phượt anh ghe vào xin miếng nước . . . . .

Chúc em lên đường gặp nhiều may măn, sẽ mãi mãi không quên giọng nói và phong cách của em (BB) (BB) (BB)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,920
191,593
Latest member
TomtocVietNam
Back