What's new

850km ngày và đêm

Chào cả nhà.
Thế là chúng ta đã thực hiện chuyến đi vô cùng hoàn hảo như dự kiến. Xin cám ơn tất cả các bạn đã thạm gia cung đường này, đặc biệt xin cám ơn 4 phuoter SG đã nhiệt tình tham gia.
Hôm qua sau trận liên hoan chia tay, có anh Lengkeng, Ri ta, Mahee nữa, vui quá nên uống tới bến về buồn ngủ quá, bây giơ mới đảo qua phượt, tranh thủ đọc hết một loạt bài.
Trong khi chờ đợi chaubaogia làm cái "tit" bên Hồi ức sau những chuyến đi, anh tranh thủ làm vài hình ảnh cho cả nhà ngắm nghía một tí nhé, sự kiện đang hot mà.

Mới 5h mọi người đã tập trung đông đủ

Chuẩn bị hành lý, xe pháo phân công xế, ôm khi trời còn sớm tinh mơ

attachment.php

attachment.php

Lên đường. Đồng hồ xe Polyme chỉ 89523 km.
Từ trái qua : Thienson, Bạchtuoc (ôm), Shogun, Titigol (phượt SG, ôm), Mpt4cus, Quyên (phượt SG, ôm), Vitvit, Karem (ôm), Henry, Việt (ôm), Polyme (vừa xế, vừa ôm - quá đã)

attachment.php

Sao mà sợ chết vậy hả shogun, gấu nhà anh cũng là phuoter đấy, những cô này gấu anh gặp hết rùi, cơ mà vàng thật sợ chi lửa nhỉ, ai có ảnh "dễ cháy" của anh Polyme thì đưa lên, "đốt nhà" anh í 1 tí đê:))

Anh phượt nhiều rồi thì cái chết với anh tựa lông hồng còn em mới vừa thò cái đầu ra mà bị trảm thì tội nghiệp lắm anh ơi, gấu nhà anh là gấu nuôi còn gấu nhà em là gấu hoang giả nên hung lắm :Dam vã lại gấu anh là phuoter thì anh còn có giá chứ so với gấu em là tiêu ngay, huuhuhu pa con ai đốt được nhà anh Polyme em cảm ơn suốt đời hehehehe (c)

Huuhuhu pa con ai đốt được nhà anh Polyme em cảm ơn suốt đời hehehehe (c)

Anh " Ăn quen nhưng nhịn không quen" ơi, sao lại muốn đốt nhà xế của em thế nhỉ?

@Polyme : Xế ơi là xế, em ôm xế suốt 2 ngày ròng rã, ôm từ Việt Nam, ôm qua tới Lào vậy mà có một tấm hình chung xế cũng dấu luôn là sao??? Vàng thật thì sợ chi lửa nhỉ? Xế trình làng đi cho mọi người được thỏa mãn...(c)

Anh " Ăn quen nhưng nhịn không quen" ơi, sao lại muốn đốt nhà xế của em thế nhỉ?

@Polyme : Xế ơi là xế, em ôm xế suốt 2 ngày ròng rã, ôm từ Việt Nam, ôm qua tới Lào vậy mà có một tấm hình chung xế cũng dấu luôn là sao??? Vàng thật thì sợ chi lửa nhỉ? Xế trình làng đi cho mọi người được thỏa mãn...(c)

Hehe, ah Polyme đâu rồi nhỉ, có khi nhà anh Polyme kỳ này cháy rồi bà con ơi.....

Đúng rồi em. Mấy đưa nó đang kích động anh mà không được đó, còn âm mưu đốt nhà anh nữa, anh cho đốt luôn. He ! he ! Bây giờ còn lôi cả Phương Thảo vào. Ghê thật !

Cẩn thận đấy, anh còn nhiều ảnh độc lắm đấy. Quả này mà gấu nhà, gấu hoang hợp lại là các em chết ngay, khỏi phượt, phẹt gì nữa nhá, cứ ở nhà tha hồ mà sài mật gấu.

Này ....thì ....đốt ....nhà... anh... này...

attachment.php

Nghe thì thật háo hức dưng mà những 20 chai thì a phải ngâm cứu thật kĩ e ơi,còn cái chuyến Bắc kinh của e sao rồi?
21 này e lên đường rồi . osin ở việt nam trả công rẻ quá để chuyến này qua đó coi nghề osin trả công có hậu hĩnh không thì ở bển làm kiếm tiền để về việt nam phượt cho sướng . Em biết chuyến cửuu trại câu tiêu tốn nhiều tiền nên lên tiếng rủ sớm để bà con bỏ ống heo từ bây giờ . Ngày 30k thôi thì tới tháng 10 năm sao là đủ tiền rùi (c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,920
191,593
Latest member
TomtocVietNam
Back