What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Hê nhô cả nhà!
Cuối tuần này, bạn nữ nào có ý định chụp ảnh với hoa cải vàng tại khu vực Hà Nội hoặc sông Đuống _ Bắc Ninh thì đăng ký làm Ôm nhóe
Thời lượng: buổi sáng thứ Bảy 23/11 hoặc thời tiết không thuận sẽ chuyển qua sáng CN 24/11
Đường link để đăng ký đây: (các bạn cứ gõ tên và vài thông tin vào để Xế liệu mà đón - vui lòng cho link FB cá nhân nếu có)
https://docs.google.com/spreadsheet...d4bXhHWnctN0FmX2toUkN4NlE&usp=drive_web#gid=0
Kinh phí: không cần tính kinh phí vì là dã ngoại lãng mạn;)(wait)

Chào bạn! Tôi đang có kế hoạch dự tính đi Tây Bắc vào cận Tết âm lịch đến qua tết, nếu bạn cũng muốn đi vào thời gian này thì đồng hành cùng tôi cho vui nhé! LL qua inbox này nhé bạn.
Mình cũng ở HCM và cũng có ý định phượt Tây Bắc vào đầu tháng 1- 2014 mà chưa có kế hoạch cụ thể, bạn có idea gì không. Có gì chúng mình đi chung :D

Tây Bắc thì cho mình đăng ký một suất nhé, mình cũng muốn lên đó tầm đầu tháng 3 ngắm hoa ban trắng :) có gì liên lạc mình nếu bạn định đi nhé,
Phương LInh (ĐT: 0977958962)

Chụp ảnh với hoa cải vàng thứ 7 hoặc chủ nhật

Hoa cải về trời...
Những người ham mê chụp ảnh, yêu cái đẹp, hãy giành ra nửa ngày, một buổi sáng trong lành, mang theo hương gió vờn trong tóc. Rắc sắc vàng vương vãi triền sông...
Thời gian: sáng ngày thứ Bảy 23/11 hoặc thời tiết không thuận sẽ chuyển sáng Chủ nhật
Địa điểm: cải vàng chân cầu, bãi sông... (anh chị em sẽ bàn từ nay đến hôm đó) iem Hà Nội phố
Thành phần: trai thanh gái lịch, vui vẻ tự nhiên.
Trang phục; stype lãng mạn (tông màu hợp với nắng, gió, sự bay bổng)
Phó nháy: có vài tay máy cứng, và các bạn muốn thử trình của mình, yêu nghệ thuật và cùng chia sẻ.
Đăng ký với mình ở Topic này nhé. Mẫu này:
Tên/điện thoại/nam (nữ)/Xế (Ôm)/Mẫu (hay phó nháy)
Wellcome!

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AoHKDtYgeii4dDBYZ2d4bXhHWnctN0FmX2toUkN4NlE#gid=0

Last edited:
Hà Nội - Sapa 2 ngày 3 đêm 6/12 đến 8/12/2013

Mình ở Sài Gòn, mình rất muốn đi Tây Bắc, Sapa, nhưng do công việc, mình không thể xin nghỉ nhiều. Do vậy mình muốn bay ra Hà Nội, rồi mua tour đi Hà Nội - Sapa 2 ngày 3 đêm theo các điểm SAPA - HÀM RỒNG - CÁT CÁT - THÁC BẠC - THÁC TÌNH YÊU.
Lịch đi là 17h chiều 6/12/2013 từ sài gòn bay ra hà nội, ráp đoàn tour đi lào cai lúc 21h45. Theo tour tham quan sapa, kết thúc tour lúc 5h sáng ngày 8/12/2013, ra sân bay về sài gòn luôn lúc 7 hoặc 8h.
Giá tour là 1.3tr + vé máy bay khứ hồi. Chi phí ước tính khoảng 4-5 triệu.

Mình là nữ 30 tuổi, nếu bạn nào có hứng thú đi theo lịch trình như mình thì cùng tham gia cho vui nhé. các bạn có thể đi chơi nhiều ngày hơn hoặc từ các tỉnh khác, tham gia tour sapa cùng mình thôi cũng được.
LH: 0907 537 422, mình tên thủy

Re: Chụp ảnh với hoa cải vàng thứ 7 hoặc chủ nhật

Muốn chụp lắm mà không có gấu + ko có cái bộ quần áo nào gọi là style lãng mạng. toàn style đường phố bụi bặm :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,784
Latest member
b52clubcfd1
Back