What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Chụp ảnh với hoa cải vàng thứ 7 hoặc chủ nhật

Muốn chụp mà máy chưa có...style thì kiểu nông dân một cục luôn, chẳng biết có hợp với khung cảnh đồng cải ngút ngàn không bạn chủ thớt nhỉ?

Tối thiểu là bạn rủ rê ở đâu chớ, tôi ở Hải Dương cũng có chân cầu bãi sông, cải vàng phấp phới, biết đâu là ở Hải Dương nhưng làm thợ xây e là không đủ tiêu chuẩn rồi :D

rủ mà chẳng biết địa điểm, po tay

Mềnh thấy bạn chủ thớt có ghi:
Địa điểm: cải vàng chân cầu, bãi sông... (anh chị em sẽ bàn từ nay đến hôm đó) iem Hà Nội...

Nên các bạn cứ tìm đến bãi sông mà đáp, đọc kỹ thông tin trước rồi vặn vẹo sau đi mà...

Mình vừa bỏ lỡ một cung Thanh Hóa. Hoặc có thể đi Bắc Sơn-Mẫu Sơn hoặc Y Tý vào cuối tuần sau (T7+CN). Ai đi cho mình đi cùng với nhé

Mình ở Cần Thơ sẽ ra bắc vào ngày 15/12 và chưa bít ngày về nhưng sẽ về trước noel, tháng trước mình đi Hà Giang và 1 số tỉnh miền Bắc rùi nên đợt này sẽ dự định phượt Mộc Châu nhưng nghe nói thời tiết đang lạnh ko bít đi xe honda nổi ko nữa, có bạn hoặc nhóm nào dự tính đi Mộc Châu vào ngày đó ko ạ? email mình đây ạ [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,939
191,787
Latest member
manvipwebsite
Back