What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Cần một xế hay ôm (có thể cầm lái thay phiên) đi Phú Quốc từ mùng 2 đến mùng 7 (có thể mùng 6 về cũng được nếu chơi chán) đồng hành. PM vào Inbox mình sẽ liên lạc qua điện thoại để dễ dàng trao đổi nha. Cần gấp! Gấp! Gấp!!!

E đi xe khách xuống tới Rạch Giá hoặc Hà Tiên, nếu đc thì mình có thể join từ lúc đó :)

Ok bạn. Cho mình xin thông tin của bạn gởi vào Inbox nhé! Chuyến đi này chủ yếu ở nhà người quen nên phần chỗ ở ko phải lo nha bạn. Chỉ tốn tiền ăn & chi phí đi lại thôi. Thân!
E đi xe khách xuống tới Rạch Giá hoặc Hà Tiên, nếu đc thì mình có thể join từ lúc đó :)

Ok bạn. Cho mình xin thông tin của bạn gởi vào Inbox nhé! Chuyến đi này chủ yếu ở nhà người quen nên phần chỗ ở ko phải lo nha bạn. Chỉ tốn tiền ăn & chi phí đi lại thôi. Thân!
Bạn có fb ko vào fb mình có thể trao đổi thêm.
fb của mình là: Carot Tinh
sdt: Không chín bốn sáu bảy tám bảy sáu chín sáu
Tên: Tính

mình ở Đồng nai, năm nay bạn bè tản mác hết. nên mình muốn tìm bạn (gọi là đi du lịch cũng được) 2 ngày - 3 đêm. hiện giờ chỉ có 1 mình. bạn nào có kế hoạch, hoặc cũng đang muốn đi thì pm cho mình với nhé! thanks!

mình ở Đồng nai, năm nay bạn bè tản mác hết. nên mình muốn tìm bạn (gọi là đi du lịch cũng được) 2 ngày - 3 đêm. hiện giờ chỉ có 1 mình. bạn nào có kế hoạch, hoặc cũng đang muốn đi thì pm cho mình với nhé! thanks!

Bạn đi Phú Quốc với mình ko, cũng thuộc dạng muốn trốn tết đây, mình cũng đang rủ rê kiếm bạn đồng hành mà giờ mọi người ai cũng có plan hết nên cho tới giờ mình vẫn đang độc hành, nếu bạn rảnh thì mình có thể join chung. Mình ở Bà Rịa.

Nếu đi thì có thể lên fb thảo luận thêm về chuyến đi :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,966
191,803
Latest member
Matin
Back