What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Có ai có cung Tây Bắc - Đông Bắc khởi hành ngày mùng 2/1/2014 ( Âm Lịch ) Xuất phát từ Hà Nội cho mình đu bám với. Tìm mãi mà không thấy.

Năm nay nhà mình ít đoàn đi Apachai quá, mình đang tìm đoàn đi từ mồng 2 hoặc 3 Tết. Ai đi hú hình theo với nhé (mình đi 1 xe nguyên cặp vc)
Vũ: 0914398478.

mình ở Đồng nai, năm nay bạn bè tản mác hết. nên mình muốn tìm bạn (gọi là đi du lịch cũng được) 2 ngày - 3 đêm. hiện giờ chỉ có 1 mình. bạn nào có kế hoạch, hoặc cũng đang muốn đi thì pm cho mình với nhé! thanks!

Cho minh sdt cua pan de tien lien lac, so cua minh ne 09 ba 8 809 0 hai 5.
Minh co plan di tu Binh Duong - Dalat - Phan thiet vao mung 2 toi het mung 5 tet. Dang tim them ban dong hanh.

Dang muon di Dalat - Phan Thiet -Duong Ven Bien - vung tau -Bien Hoa tu mung 2 den mung 5 tet, chua co ban dong hanh. Can them ban dong hanh (xe hoac om), om nu cang tot. Chi tiet plan lien he An 09 ba 8 809 0 hai 5. Minh o Binh Duong.

Hiện tại mình có 3 người đi Krartie (Campuchia)- Siphadon (Lào) từ SG qua cửa khẩu Hoa Lư Bình Phước mùng 2-5 tổng cộng đi về khoảng 900km. Xế hay ôm đều welcome, bạn nào join được call mình : 0934 sáu sáu 44 00.

Mình ở SG có việc làm thoải mái nên tháng 3 mình muốn đi phượt vài lần. Cuối tuần tháng 3, đi 3 ngày 2 đêm hay dài hơn hay ngắn hơn chút không sao. Mình là nam, dể chịu, vui tính, thích chụp hình. Cuối tuần 14/3 hay 21/3 là lý tưởng.

P.S. Cuối tuần 7/3 mình có dự định đi Cần Thơ một mình (Phuơng Trang buýt, ks Cần thơ, mướn xe honda đi khi tới Cần thơ) nhưng nếu ai muốn join và cùng sở thích (phượt, ăn, chụp hình, ăn thêm) thì vui thêm.

Muốn đi chung nhóm hay bạn nào muốn đi chung inbox mình nhé. Cám ơn bạn trước.

P.S. Mình muốn đi trong vòng 150 km của SG--xe buýt cũng thoải mái. Nam hay nữ OK miển là thích phượt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,966
191,803
Latest member
Matin
Back