What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Mình cũng đang nóng vụ này. Hôm nay mọi người đang đi đông lắm rồi. Nếu bạn để cuối tháng 5 mới đi thì e là hết mùa đổ nước rồi, cuối tuần sau e là Y tý cũng xong hết rồi. Xem có bố trí tuần tới đi luôn không mình nghiên cứu
Cuối tháng 5, đầu tháng 6 là mùa con nước đổ đẹp nhất, không hết đâu bạn. Đổ ải sẽ đẹp khi có nhiều màu sắc chen lẫn, ruộng cấy rồi, ruộng nước trong, ruộng nước đục và ruộng chưa làm, tất cả hòa trộn tạo nên 1 màu sắc huyền ảo, ma mị.
Mình cũng dự tính sẽ lang thang mấy vùng trên MCC để săn Đổ Ai vào cuối tháng 5, đầu tháng 6. Dự là 31.5 - 2/6 này!

Đầu tháng 6 mình ra thăm thằng bạn ở Côn Đảo, kết hợp phượt luôn, nhà mình có ai đi cùng đợt, ra ngoài đó đi đâu thì hú với!

LOA LOA : TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH ĐI Quy nhơn 15/6-17/6
tớ là girl, hiện đã book đc vé RẺ đi quy nhơn, mỗi tội chỉ có 1 mình, bạn nào book đc vé ngày đó thì đi cùng cho vui và share chi phí cho rẻ nhé
Xxxx
hoặc có thể email cho mình : xxxx
u’re welcome

Last edited by a moderator:
Chuyến phượt đầu đời : Đà Nẵng- Bà Nà- Hội An - Huế !!!

Chọn Đà Nẵng là điểm đầu tiên cho hành trình phượt... dự tính đi vào tháng 7 = xe lửa. ( Sài Gòn - Đà Nẵng )
Đi với anh chị 3 người... ai cùng ý tưởng thì hẹn gặp ở Đà Nẵng nhé, còn mem phượt nào ở ĐN thì hướng dẫn em với nha ...tksss nhìu
Vì là lần đầu nên chưa có kinh nghiệm ... ai đã đi rồi cho em chút lời khuyên về lộ trình , địa điểm với ạ ^^;););)

Re: chuyến phượt đầu đời : Đà Nẵng- Bà Nà- Hội An - Huế !!!

đi mấy ngày ? lịch trình ra sao bạn có thể nói rõ chút đc ko, mình cũng đang quan tâm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,775
Latest member
HTTN
Back