What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
À lố,
Mình nghe nói đến Đồng Cao (Bắc Giang) nhiều rồi mà mấy lần xí hụt vẫn chưa đi được.
Có bạn nào muốn đi lập cung lập thớt cho mình join với. Khoảng cuối tháng 5 là ok ^^
P.s: Mình là nữ, nên chuyên "ôm cứng" thoai :))

chào bạn . mình cũng có ý định đi đồng cao 1 chuyến nhưng chưa thực hiện được , do công việc quá nhiều , có lẽ cuối tháng 5 cũng muốn đi 1 chuyến cắm trại ở đó , ( chưa lập cung cụ thể - mình ở bắc ninh ) .

Alo, mình đi công tác ở Đà Nẵng, xong việc cuối tuần muốn đi Cù Lao Chàm, có bạn nào đi cùng với mình thì sẽ rất vui, không có ai đi cùng đành ra HN luôn và đi dịp khác vậy

chào bạn . mình cũng có ý định đi đồng cao 1 chuyến nhưng chưa thực hiện được , do công việc quá nhiều , có lẽ cuối tháng 5 cũng muốn đi 1 chuyến cắm trại ở đó , ( chưa lập cung cụ thể - mình ở bắc ninh ) .

Ừa mình ở HN.
Giờ thì chờ các phượt-er có kinh nghiệp lập cung thì join...

Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

@coixuong: Bạn ơi! Cho mình đc yahoo để mình gởi lịch trình cho bạn nha vì mình reply cho bạn trong Inbox này mà cứ bị báo lỗi tin nhắn của bạn bị đầy hoài nên ...pó tay, đành nhắn với bạn trên này vậy. Mong hồi âm của bạn sớm.

Mình dự định đi săn ảnh mùa đổ ải ruộng bậc thang vào cuối tháng này, khoảng 31/5 đến 2/6, địa điểm đến có thể là Y Tý hoặc Mù Cang Chải, bạn có join đc ko?:)
Mình cũng đang nóng vụ này. Hôm nay mọi người đang đi đông lắm rồi. Nếu bạn để cuối tháng 5 mới đi thì e là hết mùa đổ nước rồi, cuối tuần sau e là Y tý cũng xong hết rồi. Xem có bố trí tuần tới đi luôn không mình nghiên cứu

Đang ở Sài Gòn. Muốn leo Fan cung Cát Cát.
Có ai lập kế hoạch leo cung đó hú mình để sắp xếp thời gian tham gia

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,775
Latest member
HTTN
Back