What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Tìm gấp người đi Chùa hương ngày mai (12/5)

Mình với bạn mình định đi Chùa Hương mà bạn mình lại bị ngã xe ko đi được nữa.
Vì đã nói đi chùa là phải đi nên mình vẫn quyết tâm đi
Đã có mình và em trai ( sn 89 và 90) muốn rủ thêm vài bạn đi cho vui, vì cũng lần đầu đi nên chưa có kinh nghiệm j.
Alo cho mình nhé: 01255.14.07.89
Đi từ 6h sáng cho mát ạ, phương tiện xe máy

Mình dự định đi săn ảnh mùa đổ ải ruộng bậc thang vào cuối tháng này, khoảng 31/5 đến 2/6, địa điểm đến có thể là Y Tý hoặc Mù Cang Chải, bạn có join đc ko?:)

bạn ơi, có lịch trình cụ thể ko pm mình với. Cho mình đặt 1 gạch nhé :)

Re: Tuyển đội đi phướt phườn phượt Hà Nội - Thung Nai (gần thôi)!!!

Xin chào tất cả các ace - những người có cùng niềm đam mê PHƯỢT.

Chả là dư thế này....mình mới làm 1 tour Hà Nội - Mai Châu - Thung Nai - Kim Bôi - Hà Nội về xong....tất cẩ sẽ rất là tốt đẹp nếu như bọn mình đi cả Thung Nai Luôn....nhưng vì vài lí do khách quan cũng như chủ quan nên bọn mình đã để lỡ chuyến Thung Nai này...tiếc quá đi mất....thế nên....mình lập topic này....kêu gọi ace.....ai chưa đi Thung Nai hoặc đã đi rồi nhưng muốn đi lại thì hãy tham gia cùng đội mình....mình cần thêm khoảng hơn chục nữa (vừa để đông cho vui,vừa để giảm tải các chi phí - càng đông càng rẻ).Mong ace tham gia nhiệt tình.....ace nào có nhu cầu thì pm mình nhé.

Rất hân hạnh được đón tiếp !

Thông tin liên lạc

Tên : Quân
Y!H : [email protected]
Phone : 0987947650

có lịch trình cụ thể ko em ơi? Thời gian bao giờ đi đấy?

Nhóm mình 3 nữ đi vào SG và đi mấy tỉnh miền Tây ngày 26/7/2013 và về HN ngày 3/8/2013, bạn nào tham gia đc thì pm mình nhé hoặc bác nào có kinh nghiệm miền Tây thì chia sẽ kinh nghiệm cho em với ạ.

Em phượt tử lơ tơ mơ nhưng máu lang thang nên mong các bác chỉ giáo ạ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,774
Latest member
IndexLivingMall
Back