What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
^^ mới sáng sớm mà thả cá đi bơi rùi ;)). hị hị

Chào mừng em đã trở lại.
Tieuyeutinh là bạn đã đăng ký vào PBD trang 112.
Em giới thiệu một vài thông tin về em để làm quen với mọi người, tình trạng hôn nhân gia đình khai rõ.
Em nên viết hoa đầu câu cho dễ đọc.

Có thả cá hem đó ...nếu 6h chiều nay có Off thỉ hú em nhoa ...em tài trợ 1 em Cá Bò Giấy ( con nỳ ngon hơn bò da ) nướng muối ớt thì chẹp chẹp.........

Cho em 1 cục gạch mềm chuyền Cà Mau nhoa .....nếu ko trùng lịch đi Mù Căng Chải xây trường học là em chơi nguyên cục bê tông :))

Nhân dịp nhà phượt BD được lên sóng BTV thân mời tất cả anh em nhà BD đến dự bữa tiệc chiêu đãi tại quán bờ sông vào lúc 18h ngày hôm nay. Mọi chi phí do Hienca chi trả !!!

hahhahaha. Ngày 1/4 anh Hienca mời cả nhà kìa Pà Kon, ai mà đi đây trời. kakakak, nhưng để anh Hiền vui em cũng xin 4 vé.

Cảm ơn Đài BTV mà Rùa được lên tivi, từ đây về sau khi nói chuyện phải thu lúa nha.

@ Anh Chuyên!
Cảm ơn anh đã thu lại clip cho em thưởng thức về bản thân mình, đẹp trai ớn. kakakka.

Thông tin cho cả nhà

Có một thông tin mới khám phá cũng khá thú vị là từ đây nhà Bình Dương mình có một đờn sỉ xịn không thua kém gì ca sỉ Trương CT. Rùa đã phong danh là Đờn Sỉ Bình Dương. Tramlang và Rùa cùng Anh Tiến, Đồn Trưởng Biên Phòng Hòn Đốc đã kiểm chứng.

Tramlang anh, mới tham gia lần đầu cũng đựoc phong danh là Hải Tặc SG.
Nên từ đây về sau nhà PBD mình không sợ thiếu đờn sỉ rồi.
Chú Langdu, Anh Lecat = Đờn sỉ cũ
Đờn sỉ mới: CHú Đức ( nhà kế quán Thúy Linh).

Thanks!
Chúc ngày một tháng 4 thật nhiềm niềm vui.

Sáng sớm vô bị mấy chiến hữu quăn nguyên trái bom nguyên tử vì ngày 1/4. Hôm nay chắc phải bịt tai lại quá.

Thân chào cả nhà!
Theo như Rùa nhận thấy thì chuyến Cà Mau này chỉ nên gói gọn thành viên trong nhà thôi, không nên dẫn bạn theo, vì đây là nhà của lính anh Trương chứ không phải nhà anh Trương, nếu đi đông quá không kiểm soát hết thì ngại lắm.Khi nào nhà mình tổ chức thì ok, đi bao nhiêu cũng được.
Những vấn đề phát sinh nếu đi đông quá như sau:
1. Đây là đầm nước lợ, không phải rừng hay núi, muỗi nhiều khủng khiếp, lại có con bù mắt cắn nổi ghẻ, những thành viên nào từng bị con này cắn sẽ hiểu cảm giác. Nên những người chưa từng phượt dữ nên tạm lánh chuyến này.
2. Đây là chuyến nhà Cần Thơ tổ chức, mà lại là lính của anh Trương. Anh này lại không biết thành viên nhà mình
3. Vé xe hiện nay rất khó đặt vào những ngày cuối tuần. Thứ 6 tuần rồi toàn bộ xe kiên giang không còn 1 vé, dù là xe dù, nếu đi đoàn đông thì vé xe đặt thế nào. Hơn nữa đây là ngày giổ tổ Hùng Vương. Ai lo nỗi trách nhiệm này. Chuyến Hải Tặc mình chỉ đặt có 8 vé mà toát cả mồ hôi hột và phải nhờ Thích Đi rong qua bến xe lấy vé trước.
Vì những nguyên nhân trên nên anh em trong nhà thu xếp cho ổn thỏa nha, và nên chốt danh sách và cuối tuần này để cử một người đặt vé cho kịp.
Lời nói thật có thể các bạn không vui, nhưng cũng nên biết chút vấn đề này, chứ để xảy ra sự cố khi xuống đến Cà Mau mà không có xe về hay bị côn trùng cắn nổi ghẻ tùm lum thì càng không hay hơn nữa.
Thanks cả nhà

Nghe vụ bù mác cắn là Ụt Ịt sợ rồi vì nó cắn đau lắm mà nổi ghẻ để sẹo lại rất tởm không mặc đầm được , vả lại sẽ không có mước tắm , vấn đề vệ sinh cũng khó khăn đối với phụ nữ khi ở khu vuông tôm ( mình đã từng ở Năm Căn , Cà mau rồi ).
Mặc dù rất ham hố nhưng cuối cùng Ụt Ịt và Heo Mọi ( Jinny Như Ngọc ) xin rút gạch . ACE thông cảm nhe, vì mình rất sợ bán máu cho muổi nữa hehehe.

Chào cả nhà
Hôm nay 01/4 , Ụt Ịt thấy cá to quá nên không dám ăn, nhưng hai mẹ con rút gạch là không có cá nhe mà là thịt đó

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back