What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Đầu tuần vui vẽ, hạnh phúc nha cả nhà! Cuối tuần này ko biết set kèo đi đâu nhỉ?

Re: Hình Đà Lạt

Chia tay hoa Dã Quỳ, đi với hoa Mười Giờ :

c124af839492b9be90034fd732714581_51243773.201211181121160700pbddalatcd.jpg
Hoa Dã Quỳ cười sung sướng khi bàn giao được Hoa Dâm Bụt cho Hoa Mười Giờ...hahaha

Chiến đấu liên tục 3 ngày, đến hôm qua vẫn còn mệt. Xin cáo lỗi với các ace nhà BD do có việc gia đình nên không thể chiến đấu trọn vẹn với các ace, hẹn ngày khác làm lại nhé. Chúc cả nhà 1 ngày đầu tuần thật vui vẻ và hạnh phúc.

Vậy mà em cũng không hiểu hả. Ý Khoái Lang Thang nói là đêm đó không có em, Vip nó dẫn 2 cô xinh đẹp đi chơi đó ( hai cô đứng kế bên nó đó )

Vậy mà em cũng không hiểu hả. Ý Khoái Lang Thang nói là đêm đó không có em, Vip nó dẫn 2 cô xinh đẹp đi chơi đó ( hai cô đứng kế bên nó đó )

Em xin đính chính cái con số của anh hienca, mượn lại từ của anh hiền luôn: "đêm đó" em thấy ông Vip dắt tới 3 cô lận ngen! Hazz chẳng bù cho thân em...

P/s: Nhà ai có cháy thì tự dập ngen, em không liên quan, cái này chỉ là cải chính thô...i

Last edited:
Hihihihi cả nhà, lâu quá không về thăm nhà, cả nhà ta vẫn mạnh khỏe chứ, tramlang tại hạ dạo này mã thể bất an, ngựa đang trong thời kỳ dưỡng bệnh cho nên không cầm nỗi cây Đao mà chém gió....thôi thì bế quan luyện công đồng thời dưỡng thương luôn. Nhưng đợt này nhà mình đi thiện nguyện xin cho tramlang đóng góp chút xíu, nhờ ACE nhà mình gởi đến cho các bé.......
To NBD: cho em góp 200.000đ nhé (nhờ Anh ứng dùm cộng với hôm trước 100.000đ là 300k, khi nào có dịp em xuống nhà mình sẽ gởi lại lúa cho Anh, hoặc khi nào có dịp lên SG Anh alo cho em nhá, thanks a lot.......)

À! Bây giờ thì em đã hiểu cái chuyên án "không mặc quần" mà mọi người nhắc rồi. Anh Khoái hay quá có mổi cái ảnh mà nói lên tất cả. hihihi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,879
191,571
Latest member
s666snetwork
Back