What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chào mọi người

Mình mới tham gia diễn đàn thấy ngay một hội của Bình Dương
Tuy biết hơi muộn nhưng mình có thể tham gia được ko ^^

Chào mọi người

nhà BD luôn chào đón những thành viên mới, nhưng bạn có thể cung cấp thêm một số thông tin về bản thân mình được không ví dụ như bạn đang sống tại đâu và liên lạc với bạn bằng cách nào để có thể thông báo về những chuyến đi chơi của hội. hẹn sớm gặp lại bạn nhé

Chào mọi người

Rất hoan nghênh thanhthanh_tlt đến với hội phượt Bình Dương. Nếu bạn sắp xếp được thời gian thì hãy tham dự các buổi off của hội để cùng chia sẻ thú vui đi phượt nhé. Nhân tiên, bạn có thể giới thiệu thêm về tên, địa chỉ, số điện thoại và Facebook để mọi người trong hội biết rõ hơn không?

nhà BD luôn chào đón những thành viên mới, nhưng bạn có thể cung cấp thêm một số thông tin về bản thân mình được không ví dụ như bạn đang sống tại đâu và liên lạc với bạn bằng cách nào để có thể thông báo về những chuyến đi chơi của hội. hẹn sớm gặp lại bạn nhé

Nếu mà em nhìn hình k bị nhầm thì thanhthanh_tlt là bạn chung lớp ĐH của em. Hehe. Giới thiệu đi bạn Thanh :D

Rất hoan nghênh thanhthanh_tlt đến với hội phượt Bình Dương. Nếu bạn sắp xếp được thời gian thì hãy tham dự các buổi off của hội để cùng chia sẻ thú vui đi phượt nhé. Nhân tiên, bạn có thể giới thiệu thêm về tên, địa chỉ, số điện thoại và Facebook để mọi người trong hội biết rõ hơn không?

Anh ấy thiệt là nhanh đó nha :gun

Mắc gì mà tươm tướp vậy Bebibo!?
Em còn sờ sờ đây mà anh gặp bạn gái lạ là anh nhào vô hỏi thăm nhiệt tình hà!
Cóa bao giờ a hỏi thăm em tên, tuổi địa chỉ, sdt hông hả!?
...Lòng rất buồn...:(

Mắc gì mà tươm tướp vậy Bebibo!?
Em còn sờ sờ đây mà anh gặp bạn gái lạ là anh nhào vô hỏi thăm nhiệt tình hà!
Cóa bao giờ a hỏi thăm em tên, tuổi địa chỉ, sdt hông hả!?
...Lòng rất buồn...:(
Nó thấy gái là nhanh chân bốn cẳn nhảy vào liền, bình thường toàn núp lùm ko e ơi!

không ngờ Bebibo là đệ nhứt chém gió của nhà BD mà hôm nay mới nói có một câu đã bị chém tơi tả hahaha

không ngờ Bebibo là đệ nhứt chém gió của nhà BD mà hôm nay mới nói có một câu đã bị chém tơi tả hahaha

Nói chứ em buồn lắm anh Hiền, k lẽ em chửi thề ở cái chốn văn minh này chứ, em hông nghĩ Bebibo lại háo sắc đến vậy!
Thôi thì, em phải cố chịu đựng thôi, chứ làm dc cái "quờ" gì nữa!!! :(:)):))

Mai mốt từ từ nghe bebibo giả, tuy là bạn học của Vtadao nhưng chưa biết là man hay gú man đâu nghe :D
Anh thấy em hấp tấp, tính ụ ọa vài câu, không ngờ mọi người nói hết rồi=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,876
191,570
Latest member
mksportpics
Back