What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Sao ko ai chém ông Hiền mà chém thằng " ba sạo" dữ vậy ta? Chưa gì hết ổng đòi gặp người ta kìa. Nhìn lại cách ăn ở của em nha Bebibo, mần chi mà mà mở miệng ra, bị bà con chém hội đồng ah...:T:Dam=)):LL

Sao ko ai chém ông Hiền mà chém thằng " ba sạo" dữ vậy ta? Chưa gì hết ổng đòi gặp người ta kìa. Nhìn lại cách ăn ở của em nha Bebibo, mần chi mà mà mở miệng ra, bị bà con chém hội đồng ah...:T:Dam=)):LL
Ơ hay chỉ có Bebibo giả thui nhé, sao lại quơ đủa cả nắm nè, Bebibo thiệt dễ thương đáng yêu thí mồ!

Kiểu này có khi nhà cháu lại mon men đặt gạch vào thăm nhà BD lần nữa vậy!:)
Đặt cọc sớm đi bác, sắp hết chỗ rồi đấy.
Mình đang đàm phán với Dã Quỳ, chắc cuối tuần này dắt Dã Quỳ xuống Sì Gòn coi Xi nê để được bám theo bác Khoái.

Video Clip ăn mừng sinh nhật nhà Cần Thơ với sự góp mặt của 1 số đại diện nhà Bình Dương.

[video=youtube_share;wBpJUQtKJfQ]http://youtu.be/wBpJUQtKJfQ[/video]

Thấy anh BigMan và sư Chuyên trụ trì quậy tưng bừng luôn ko mọi người ?

Dạ nó đây anh Chuyên:D
Em có địa chỉ facebook của Thanh, nhưng mà thông tin cá nhân, để bạn í tự public vậy. Em sợ bị... :wheelchair:

@anh Hóa: Tìm vậy đến "phia" mai cũng hong có ra đâu, bạn ẩn mình kỹ lắm. Hehe

Hihi Cám ơn mọi người đã đồng ý cho mình tham gia hội nha.
Mình xin tự giới thiệu một tí ^^ Mình là Thanh sn 88 nhà ở Bình Dương
Sdt 0944423122 nick yh [email protected] & fb là nhóc con
Rất vui được làm quen với nhà BD và mong là sẽ có cơ hội đi phượt cùng nhà mình hen ^^ iu mọi người nhìu

Last edited:
hihi luc moi dang ki vo cmt mak chang thay ai noi gi cu tuong moi ng ko cho m tham gia
ko ngo hoi nha m zui thiet zui lun ^^
xin tu gioi thieu la minh ten Thanh - sn 88
Nha o tdm - binh duong
sdt 0944423122 yh vitcon_hongbietboi@ yh.com va fb la nhóc con ^^ khi nao hoi nha m co di dau thi gui thong tin em bit mak tham gia voi hen... ^^ iu moi ng hi

Chào em đến với PBD!
Em xem thêm 1 số qui định của trang phuot.vn về cách post bài, viết chữ có dấu, hạn chế viết tắt, Viết hoa đầu câu nghe em. Đây là lỗi mà ai mới tham gia đều dể mắc phải.

Video Clip ăn mừng sinh nhật nhà Cần Thơ với sự góp mặt của 1 số đại diện nhà Bình Dương.

[video=youtube_share;wBpJUQtKJfQ]http://youtu.be/wBpJUQtKJfQ[/video]

Thấy anh BigMan và sư Chuyên trụ trì quậy tưng bừng luôn ko mọi người ?
Trùi ui tui sắp thành người nổi tiếng rùi seo!!!

Hihi Cám ơn mọi người đã đồng ý cho mình tham gia hội nha.
Mình xin tự giới thiệu một tí ^^ Mình là Thanh sn 88 nhà ở Bình Dương
Sdt 0944423122 nick yh [email protected] & fb là nhóc con
Rất vui được làm quen với nhà BD và mong là sẽ có cơ hội đi phượt cùng nhà mình hen ^^ iu mọi người nhìu
Thử tài làm FBI nha, e nó tên Trần Lan Thanh, 26.01.1988, làm ngân hàng, Thích đi từ thiện vv.vv..
Và chân dung e xinh đẹp đây, Bebibo ơi vào nhận đi khakha!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,876
191,569
Latest member
duchailongvan
Back