What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chị Hoa sen ơi, em chỉ cung cấp thông tin thôi chứ đâu có ý định gì đâu nè. Cái này là có người nhờ em nói dùm đó chị

Du à, em có đi Cam với anh Khoái ko? Sao trong danh sách chưa thấy có tên em vậy?

Hoan hô anh Bình Big Man, anh thiệt là tài quá đi, ngưỡng mộ anh rồi đó.

Nhà Bình Dương mình thường hay đi các tour biển đảo lắm đó thanhthanh_tlt à, bởi vậy nếu em là vịt con mà lại không biết bơi nữa thì căng lắm luôn á. Hay để anh giới thiệu cho em người dạy bơi không tốn tiền luôn để chuẩn bị kỹ năng đi phượt nhé???

Mình đề cử big_man hoặc langtulangdu huấn luyện và kèm cặp cho thanhthanh bơi vì 2 nhân vật này xuống nước là nổi liền ko cần bơi =))=))

Hoan hô anh Bình Big Man, anh thiệt là tài quá đi, ngưỡng mộ anh rồi đó.

Nhà Bình Dương mình thường hay đi các tour biển đảo lắm đó thanhthanh_tlt à, bởi vậy nếu em là vịt con mà lại không biết bơi nữa thì căng lắm luôn á. Hay để anh giới thiệu cho em người dạy bơi không tốn tiền luôn để chuẩn bị kỹ năng đi phượt nhé???
Hihi cám ơn ý tốt cùa bebibo nha nhưng mà th hok có tiền trả cho thầy dạy bơi đâu nhưng nếu là miễn phí thì rất vui lòng nè

Du à, em có đi Cam với anh Khoái ko? Sao trong danh sách chưa thấy có tên em vậy?

Du không chắc nên Du không dám hứa!
Thôi thì, Tước đi đi, coi như 1 cơ hội đầu tiên để Tước và người ta gặp gỡ vậy!
Sẵn tiện, lên đỉnh núi nào đó tập bơi cho nhau, người nhé!

Mong 2 người đc vui vẻ, a Tước nhé!

Thân ái! :(

Anh Bìnhhhhhhhhhhhhhhhhhhh! Tại xao, tại xao, tại xao??????????????
Đó giờ hông tác hợp cho e thì thôi, giờ còn giới thiệu ng mới cho Bebibo nữa! Em buồn lắm anh có biết không hử?!
Mơi mốt coi chừng đi Cần Thơ, e sẽ chặn đường anh đó nhá! Quánh anh 1 trận, akakaakakak :D:))=))

P/s: Bebibo: Noái cái quái gì đó cho em yên tâm đê anh! hehehe :(
A tưởng hôm ở CT, Dochanh nó dớt e rùi muh! Thui đừng chặn đường quánh a mà tội nghiệp, để hôm khác có thằng mắm nào mới gia nhập hội, nó handsome a thề a hứa sẽ dành e nha!!!

A tưởng hôm ở CT, Dochanh nó dớt e rùi muh! Thui đừng chặn đường quánh a mà tội nghiệp, để hôm khác có thằng mắm nào mới gia nhập hội, nó handsome a thề a hứa sẽ dành e nha!!!

Thôi đừng nói đến Dochanh nữa, con người ấy NGỘ lắm!!!!
Đi CT, rồi chạy đến tận Hậu Giang để tìm cho được bóng hồng trong tim anh ấy! Anh nghĩ đi, như thế thì còn cái quái giề cho em nữa!!!!
hehee

P/S: Trai mới, thì cứ quăng cho em, e k từ chối bao giờ! hohohho

Chuyến đi Cam này mọi người nhà mình có định đu theo và đua luôn ra cảng biển Sihanoukville không vậy? Em rất muốn đi biển này vì nghe nói rất là tuyệt vời, đẹp cỡ như bên Bali đó nhưng mà phải tùy theo số đông. Chú Thượng, anh Hóa ơi dám xách xì-po đua qua Cam ko????

Anh tính nhân dịp đi Cam này xuông Cần Thơ thăm em và nhà Cần Thơ luôn nè Du nhưng mà em không đi được thì chắc anh ngồi nhà luôn á

Mình đề cử big_man hoặc langtulangdu huấn luyện và kèm cặp cho thanhthanh bơi vì 2 nhân vật này xuống nước là nổi liền ko cần bơi =))=))

@ langtulangdu: A ko có cửa cạnh tranh với e rùi, vì "nhất cự ly nhì tốc độ muh", e nó ở Hiệp Thành, mình cũng ở HT luôn đó.
@ thanhthanh_tlt: Hôm nào rãnh e cứ alo a nhé, bảo đảm biết bơi trong 1 tuần, đặc biệt đi bơi e nhớ sắm bộ bikini nha!

FBI thật là trụ trì chùa này đó bé Thanh Thanh, nick là Người Binh Dương. Face là Bình Dương Phượt. Ghê và nguy hiểm nhất đó.

Theo thông tin của Big man thì em thanh rất thích từ thiện, vậy ngày 16/12 này tham gia luôn nhé, mấy hôm nay việc có một số sự cố nhỏ nên ítl lên nhà chém gió, nay có girl xinh là phải tranh thủ vào chứ không bị dochanh và bebibo giả chiếm mất.

Hôm nay nhà đông người thế, chỉ cần 1 thành viên nữ vào là cái nhà như cái chợ, kakakkakakak, ai mà íu bóng día chắc chạy mất dép quá. Bebibo và dochanh từ từ nhé, đừng làm em nó sợ

Hỏng biết tối thứ 6 tuần này có ai bám càng mình ra nam du câu cá và thưởng thức hải sản không nữa, còn ngày 23 và 24/12 thì đổi địa điểm thành hòn tre để ăn hải sản và mua tôm tích về ăn noel.
Cuối tuần này đã có Mình và Kenshin, 1 người bạn nữa sẽ làm chúa đảo, dự kiến sẽ ở Hòn Hai Bờ đập hay một đảo nhiều cá nhất, chắc chắn sẽ chọn hoang đảo như Hai bờ đập làm ưu tiên hàng đầu.

Hành trang cho cuối tuần riêng Rùa đã chuẩn bị như sau:

2 cây cần câu máy
2 cây cần câu tay
50m lưới bén
20 bộ lưỡi phao cho cần câu tay.
Riêng Kenshin thì nhiều bao la, có thể gấp 3 lần của Rùa.
Hứa hẹn 2 ngày ăn cá miễn phí xệ mỏ luôn. Kỳ này đã cam kết với Ku Khoa là không ám khí nữa thì Ku Khoa sẽ là một cần thủ đem cá về khao mọi người. Không biết ANh Hienca có join cùng không nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,872
191,568
Latest member
QUYNHKBN
Back