What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hihi cám ơn ý tốt cùa bebibo nha nhưng mà th hok có tiền trả cho thầy dạy bơi đâu nhưng nếu là miễn phí thì rất vui lòng nè

Em cứ yên tâm đi Thanh, mấy anh trai nhà BD toàn là độc thân và tốt bụng. Nếu em có dịp đi off thì sẽ được gặp anh Hóa mỏ rùa, anh Hiền cá chim, anh Độc hành, anh Palani, anh Bình big man, Anh Kiệt....mọi người sẵn sàng giúp đỡ không có tính toán gì hết ráo.

À quên, em cũng cần lưu ý những người nào bị gọi là CẨM, thí dụ như Cẩm Hường thì em phải đề phòng vì những tay này chỉ toàn đòi chơi nước hậu ko đóa.

Thôi đừng nói đến Dochanh nữa, con người ấy NGỘ lắm!!!!
Đi CT, rồi chạy đến tận Hậu Giang để tìm cho được bóng hồng trong tim anh ấy! Anh nghĩ đi, như thế thì còn cái quái giề cho em nữa!!!!
hehee

P/S: Trai mới, thì cứ quăng cho em, e k từ chối bao giờ! hohohho

Trời đất, sẵn tiện thì ghé thăm cho biết nhà thôi, chứ có gì đâu mà tim với gan nè Du.

@Rùa : anh yên tâm, em ko có giành với thằng ba xạo đâu anh
@Ba xạo : cái gì cũng từ từ, làm quá người ta chạy sao ku.

trời ơi Rùa mà đi với Ken chỉ có nước mua cá về cho anh em ăn xệ mỏ luôn chứ câu cái gì hihihi

FBI thật là trụ trì chùa này đó bé Thanh Thanh, nick là Người Binh Dương. Face là Bình Dương Phượt. Ghê và nguy hiểm nhất đó.

Theo thông tin của Big man thì em thanh rất thích từ thiện, vậy ngày 16/12 này tham gia luôn nhé, mấy hôm nay việc có một số sự cố nhỏ nên ítl lên nhà chém gió, nay có girl xinh là phải tranh thủ vào chứ không bị dochanh và bebibo giả chiếm mất.

Hôm nay nhà đông người thế, chỉ cần 1 thành viên nữ vào là cái nhà như cái chợ, kakakkakakak, ai mà íu bóng día chắc chạy mất dép quá. Bebibo và dochanh từ từ nhé, đừng làm em nó sợ

Hỏng biết tối thứ 6 tuần này có ai bám càng mình ra nam du câu cá và thưởng thức hải sản không nữa, còn ngày 23 và 24/12 thì đổi địa điểm thành hòn tre để ăn hải sản và mua tôm tích về ăn noel.
Cuối tuần này đã có Mình và Kenshin, 1 người bạn nữa sẽ làm chúa đảo, dự kiến sẽ ở Hòn Hai Bờ đập hay một đảo nhiều cá nhất, chắc chắn sẽ chọn hoang đảo như Hai bờ đập làm ưu tiên hàng đầu.

Hành trang cho cuối tuần riêng Rùa đã chuẩn bị như sau:

2 cây cần câu máy
2 cây cần câu tay
50m lưới bén
20 bộ lưỡi phao cho cần câu tay.
Riêng Kenshin thì nhiều bao la, có thể gấp 3 lần của Rùa.
Hứa hẹn 2 ngày ăn cá miễn phí xệ mỏ luôn. Kỳ này đã cam kết với Ku Khoa là không ám khí nữa thì Ku Khoa sẽ là một cần thủ đem cá về khao mọi người. Không biết ANh Hienca có join cùng không nhỉ.

Nghe ham quá, cho 1 vé được không Rùa ơi :D cách di chuyển như thế nào vậy Rùa

FBI thật là trụ trì chùa này đó bé Thanh Thanh, nick là Người Binh Dương. Face là Bình Dương Phượt. Ghê và nguy hiểm nhất đó.

Theo thông tin của Big man thì em thanh rất thích từ thiện, vậy ngày 16/12 này tham gia luôn nhé, mấy hôm nay việc có một số sự cố nhỏ nên ítl lên nhà chém gió, nay có girl xinh là phải tranh thủ vào chứ không bị dochanh và bebibo giả chiếm mất.

Hôm nay nhà đông người thế, chỉ cần 1 thành viên nữ vào là cái nhà như cái chợ, kakakkakakak, ai mà íu bóng día chắc chạy mất dép quá. Bebibo và dochanh từ từ nhé, đừng làm em nó sợ

Hỏng biết tối thứ 6 tuần này có ai bám càng mình ra nam du câu cá và thưởng thức hải sản không nữa, còn ngày 23 và 24/12 thì đổi địa điểm thành hòn tre để ăn hải sản và mua tôm tích về ăn noel.
Cuối tuần này đã có Mình và Kenshin, 1 người bạn nữa sẽ làm chúa đảo, dự kiến sẽ ở Hòn Hai Bờ đập hay một đảo nhiều cá nhất, chắc chắn sẽ chọn hoang đảo như Hai bờ đập làm ưu tiên hàng đầu.

Hành trang cho cuối tuần riêng Rùa đã chuẩn bị như sau:

2 cây cần câu máy
2 cây cần câu tay
50m lưới bén
20 bộ lưỡi phao cho cần câu tay.
Riêng Kenshin thì nhiều bao la, có thể gấp 3 lần của Rùa.
Hứa hẹn 2 ngày ăn cá miễn phí xệ mỏ luôn. Kỳ này đã cam kết với Ku Khoa là không ám khí nữa thì Ku Khoa sẽ là một cần thủ đem cá về khao mọi người. Không biết ANh Hienca có join cùng không nhỉ.

Nghe có vẻ hấp dẫn nè, em cũng thích câu cá nhưng thường thì ngồi câu chứ ít câu được lắm , ụa nhưng mà việc em thích làm từ thiện với câu cá hình như đâu có liên quan gì đâu anh ...??? 16/12 có sự kiện gì vậy anh?

@thanhthanh : 16/12 nhóm có đi làm từ thiện, phát quà cho mấy em nhỏ ở trại mồ côi ở BD, nếu em sắp xếp được thời gian thì tham gia luôn cho vui, trước là ra mắt hội, sau là làm 1 nghĩa cử đẹp, chia sẻ những mất mát, thiếu thốn về vật chất, cũng như tinh thần với các em.

@ DocHanh: Cho em hỏi nếu em muốn tham gia thì dăng kí với ai và thông tin chi tiết thì hỏi ai vậy anh

trời ơi Rùa mà đi với Ken chỉ có nước mua cá về cho anh em ăn xệ mỏ luôn chứ câu cái gì hihihi

Bỏ đi anh, xem chuyến này em với ku Khoa tàn sát cá nam du nè, ai đặt hàng bao nhiêu cũng có, kakakakkaka, có lưới bén không sợ thất thu

Nghe ham quá, cho 1 vé được không Rùa ơi :D cách di chuyển như thế nào vậy Rùa

Vé luôn open cho hội mà, diễn nhiên Langtulangdu thì chắc chắn được.
Miễn sao sáng ngày thứ 7, trước 7h00am tuần này anh có mặt ở Bến Tàu Rạch Giá là ok, khi đó có bao nhiêu người thì mình mua vé bao nhiêu, tại chuyến này ngẩu hứng ăn cá biển do bị Trụ Trì Chuyên đồu độc hôm có nhà CT đó, làm giờ ghiền ko chịu nổi. Vậy nếu anh thu xếp được đi chung luôn nha. CHi phí tổng tầm 1 chai à. Còn nếu thích mua về thì tốn thêm lúa, nhưng khoang mua, chờ em với Ku Khoa thu hoạch cá nhé, dư dả thì khỏi mua, khi nào thất mùa rồi hãy mua cũng không muộn

@ DocHanh: Cho em hỏi nếu em muốn tham gia thì dăng kí với ai và thông tin chi tiết thì hỏi ai vậy anh

Muốn tham gia em cứ gọi cho anh Người Bình Dương, trụ trì và là FBI chính hiệu đó em, nhà đối diện khách sạn tuấn vũ II, ( rất tiện lợi, khi nào vợ đuổi là có ngay khách sạn, không cần đi xa.

CHuyến câu cá là tuần này, còn từ thiện là tuần sau. Nếu chuyến đi có mem nữ tham gia nữa thì ok, chứ có mình em anh sơ..............

Hành trình lần đầu tiên của PBD nè em gái.

https://www.phuot.vn/threads/36712-Thành-lập-CLB-Phượt-Bình-Dương/page127

Rùa đại ca thì nổi tiếng với tài sát cá rô biển và em đã tận mắt chứng kiến hồi ở Nam Du lẫn Bình Ba rồi. Nhưng em vẫn chưa phục khả năng câu cá bống mú của anh Rùa vì thực ra anh còn kém tài anh Hiền cá chim lắm.

Thôi thì kì này anh làm 1 thùng xốp 5kg cá bống mú đủ loại để làm quà cho ace nhà BD. Rất nhiều em gái dễ thương như nhà BD đang mong đợi tin anh đó. Anh câu sao coi cho được đó nha....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,872
191,569
Latest member
duchailongvan
Back