What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Rùa ơi thứ sáu anh và anh Thượng đi Đà Lạt rồi nên không tham gia được với em, thôi thì anh em trông chờ vào tài mua cá của em, ý lộn câu cá của em nếu được nhiều thì anh em mình làm một chầu cho hoành tráng sẵn dịp bàn chuyện từ thiện cho tuần sau luôn, nếu có cá ba thú nhớ mua về nhé anh bao nướng cho...

trời ơi Rùa mà đi với Ken chỉ có nước mua cá về cho anh em ăn xệ mỏ luôn chứ câu cái gì hihihi
Ken với rùa..... Mồi bén anh Hiền ơi, chắc xỉn suốt chứ câu cái gì...:))
Rùa em: Nếu có thể em mua dùm anh 5 kg mực ống bỏ vô thùng xốp chuyển về CT dùm anh nhé. Lúa thóc thì anh sẽ chuyển khoản cho em sau....
Chúc chuyến đi câu thắng lợi....(c)(beer)

@ a Khoái đặt 1 vé đi Cam nhé, vừa rồi đi với c.Mơ chưa đã, hải sản bên này rẻ hơn VN mình:)

attachment.php

Chào cả nhà !

Phương định làm thám tử chìm mà bị anh DocHanh phát hiện rồi.....

Nhận tiện cho Phương ghi danh vào hội luôn nha:

Tên : Liên Mỹ Phương
Sinh ngày : 17/05/1980
Nghề nghiệp: kế toán
Số điện thoại : 0985714686
email: [email protected]
Facebook nick: phương nguyễn

Rất vui nếu được làm thành viên nhà Bình Dương. Hy vọng một ngày nào đó được phượt với mọi người.

Chúc nhà Bình Dương luôn vui vẻ !!!!!

Hạnh phúc là quả lắc giữa nụ cười và nước mắt

Anh Khoái ơi cho em đăng ký vé đi Cam nhưng em muốn đi Sihanoukville luôn. Nên nếu mà số người chịu đi Sihanoukville ít quá thì em đành ở nhà vậy

Ken với rùa..... Mồi bén anh Hiền ơi, chắc xỉn suốt chứ câu cái gì...:))
Rùa em: Nếu có thể em mua dùm anh 5 kg mực ống bỏ vô thùng xốp chuyển về CT dùm anh nhé. Lúa thóc thì anh sẽ chuyển khoản cho em sau....
Chúc chuyến đi câu thắng lợi....(c)(beer)

Nói về mực thì lúc nào Trương hoặc các bạn muốn alô cho mình, sẽ nhờ Chị ở Rạch Giá mua, vựa hải sản ngay xóm cũng lấy từ Nam Du về, đảm bảo tươi, không hóa chất. Mình cũng hay mua mực về Bình Dương bằng cách này.
Khoảng 15 giờ ghe từ Nam Du về Rạch Giá gồm mực lá, mực ống, còn mực trứng thì bữa có bữa không. Cá bóp thì phải mua nguyên con.

@ Phuongbd80 : Chào em đến với PBD, nhưng nhà em ở khu vực nào?

Last edited:
Em ở trọ phường Phú Hoà, gần chỗ Mss Đào ở.

Rất vui được là thành viên của PBD........

Chào cả nhà !

Phương định làm thám tử chìm mà bị anh DocHanh phát hiện rồi.....

Nhận tiện cho Phương ghi danh vào hội luôn nha:

Tên : Liên Mỹ Phương
Sinh ngày : 17/05/1980
Nghề nghiệp: kế toán
Số điện thoại : 0985714686
email: [email protected]
Facebook nick: phương nguyễn

Rất vui nếu được làm thành viên nhà Bình Dương. Hy vọng một ngày nào đó được phượt với mọi người.

Chúc nhà Bình Dương luôn vui vẻ !!!!!

Rất vui được biết em :)

Các bạn nhà BD ui ,túm lai là đi từ thiện vào ngày 15 hay 16 -12 vậy ,làm ơn cho mình biết thông tin sớm nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,864
191,565
Latest member
fb88dangnhapwebsite
Back