What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
@Tramlang :trời ơi, NBD làm Tramlang sốc ở An Giang đến giờ chưa hết nữa, bữa nào gặp lại tạ lỗi.

Tramlang sau trận chiến vô cùng ác liệt với Người Bình Dương giờ tinh thần vẫn còn chưa ổn định, chắc do bị sốc nặng, cần thời gian dài điều trị hội chứng tâm thần phân liệt. Quả thật người bình dương rất lợi hại, không biết khi nào người bình dường chiến đấu với Trương sư phụ nhà cần thơ đây, cho Cần Thơ biết thế nào là trụ trì nhà Bình Dương là một cao nhân ( Cao nhân tắt thở cao nhân chết ), Có gì trụ trì lôm lúa luôn nha.

@Ngươi Bình Dương!
Em đang giữ cục xà bông của anh nè, có gì tối nay đi làm về ghé đưa anh luôn

To NBD: Các hạ hứa đó nha, chừng nào lên sì phố nhớ đánh dây cót cho tại hạ biết để còn chuẩn bị tiếp đón nữa......sát......:gun
To Hiền ca ca: Khi nào quởn nhớ alo tiểu đệ nha, anh em mình lai rai chuẩn bị công lực từ từ chờ NBD.....grừ...grừ....

Tramlang sau trận chiến vô cùng ác liệt với Người Bình Dương giờ tinh thần vẫn còn chưa ổn định, chắc do bị sốc nặng, cần thời gian dài điều trị hội chứng tâm thần phân liệt. Quả thật người bình dương rất lợi hại, không biết khi nào người bình dường chiến đấu với Trương sư phụ nhà cần thơ đây, cho Cần Thơ biết thế nào là trụ trì nhà Bình Dương là một cao nhân ( Cao nhân tắt thở cao nhân chết ) ...

Trương sư phụ thì dành cho pác Hiền, còn NBD chỉ dùng khổ nhục kế với Trầm Lắng thôi!

To NBD: Các hạ hứa đó nha, chừng nào lên sì phố nhớ đánh dây cót cho tại hạ biết để còn chuẩn bị tiếp đón nữa......sát......:gun
To Hiền ca ca: Khi nào quởn nhớ alo tiểu đệ nha, anh em mình lai rai chuẩn bị công lực từ từ chờ NBD.....grừ...grừ....

Hoa Dã Quỳ nhà mình đọc phần này liền nói : hay cuối tuần này giao mình cho Tramlang ... thôi chết tui rồi, bỏ xác nơi Sì gòn.

Người bình dương: anh đừng lo, anh Hiền cá đang trong thời kỳ cai các loai nước có cồn nên chỉ còn một đối thủ là Tramlang cố lên anh!

Hiền cá: anh ơi mắt anh đở chưa? Em lo lắng quá hỏng lẻ anh đành giao chiếc moto cho anh Rong sao, tội nghiệp ảnh đâu có chống chân tới.

Mần cái plan mini Cam bằng xe máy theo yêu cầu của 1 số người ham hố ...=))
- Chiều thứ 6 ( 11/1/2013 ) 17h xuất phát dự kiến áp sát cửa khẩu Xà Xía ( Hà Tiên ) 23h , ngủ
- Sáng thứ 7 ( 12/1 ) 6h30 làm thủ tục nhập cảnh qua Cam ăn sáng .Sau đó phóng gần 170km độ 15h tới Sihanoukville ( đã trừ hao thăm thú dọc đường ) , khám phá thành phố , chợ búa ,tắm biển , hải sản , bia Angkor ;) , đi bar...v..v
- Sáng CN ( 13/1 ) từ từ lượn về Kam Pốt ( mua sầu riêng ăn ), đi núi Bokor ( Tà Lơn ) chiều tối về Kép ngủ đêm
- Sáng thứ 2 ( 14/1 ) Chơi ở Kép 1 buổi sáng rồi về CT dự kiến 22h đêm .
Trên cung đường này chúng ta sẽ khám phá thêm : hệ thống hang động ở Kompong Trach , thác Tek Chhou , đền Phnom Chhnork , tháp cổ ...v...v
Trưng cầu số động : Ai khó xin nghỉ ngày thứ 2 thì chương trình bỏ Sihanoukville để lần khác , về nhà tối ngày CN
Chi phí tạm tính ( chưa tiền xăng ) 500k/ngày/người ( dư rồi .. )
Số người lý tưởng : 8 - 12 mem
Không nhận người ngoài , chỉ PDC thôi , anh chị em thông cảm
( P/S : Anh chị em nhà BD có tham dự thì thẩy xe máy lên Kumho quất thẳng SG - Hà Tiên tập trung .. )

Anh Khoái ơi! Em có một cái ý kiến nhỏ xíu là mình đi vào tết tây có nhiều ngày nghỉ tha hồ đi chơi.

Hiền cá: anh ơi mắt anh đở chưa? Em lo lắng quá hỏng lẻ anh đành giao chiếc moto cho anh Rong sao, tội nghiệp ảnh đâu có chống chân tới.
Nếu anh Hien cho anh chiếc moto thì cũng ráng thuê thằng Mỹ da đen to cao làm tài xế kiêm luôn vệ sĩ cho anh,khi cần a sẽ sai nó chở em đi chơi nha hoasen

Còn thấy đường gắp mồi không anh, đừng có nhìn vợ mà ôm em vợ là mệt trong mình à nhe....=))

Mới bỏ nhậu có một ngày mà con mắt nó không thấy điểm vàng nữa...... Nhưng nhìn thấy chai bia không hà, nói vui thôi nhưng bác sĩ nói cả tháng mới biết kết quả, thôi thì cứ hên xui đi. Chà mình thấy cái plan của Khoái Lang Thang quá đã luôn anh em nào có đi thì đi với mình nhé ( chở mình),ráng sắp xếp chơi chuyến Cam đi các bạn ơi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,879
191,571
Latest member
s666snetwork
Back