What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Khi canh bài vừa kết thúc cũng là lúc không còn ai nhận ra ai nữa, tôi thì phụ tay tiếp anh Hiền rửa hàu chiến đấu tăng 2 ...
Lưới cá buổi chiều có thêm mất con cá, 2 con cua bử tổ chảng, 1 con rắn nước, vài con ghẹ...

Buổi tối lại tiếp tục những món quen thuộc đêm qua gồm sò huyết nướng, 10 kg dộp nướng, hàu nướng, 5kg tôm nướng, cá nướng, cua nướng.....con gì có trong nồi là nướng hết cộng thêm 8 thùng bia... Tổng thiệt hại của 2 đêm là 17 thùng..

Hoành tráng quá, không đi được nhưng xin cám ơn anh trương tổ chức chuyến đi thành công.
Ngày mai mình đi Thái mà nguyên ngày nay việc tự đến ngập đầu ....

Tiếp tục ăn nhậu và đàn hát. Đến bây giờ khi mình đang ngồi úp những tấm hình này thì giọng nói như con vịt khạp khạp...hehe... Thôi, sống là để vui, để chia sẽ, để cảm thông và để hướng tới một ngày mai tốt đẹp hơn. Chúc tất cả các anh chị em 2 nhà Dương Cần luôn dồi dào sức khỏe để làm việc tốt hơn và đôi chân đi phượt được dẻo dai hơn. Hẹn gặp tất cả trong thời gian ngắn nhất. Chúc cả nhà có một chuyến đi Thái Lan và Nam Du sắp tới an toàn và vui vẻ nhé...

Tiếp tục ăn nhậu và đàn hát. Đến bây giờ khi mình đang ngồi úp những tấm hình này thì giọng nói như con vịt khạp khạp...hehe... Thôi, sống là để vui, để chia sẽ, để cảm thông và để hướng tới một ngày mai tốt đẹp hơn. Chúc tất cả các anh chị em 2 nhà Dương Cần luôn dồi dào sức khỏe để làm việc tốt hơn và đôi chân đi phượt được dẻo dai hơn. Hẹn gặp tất cả trong thời gian ngắn nhất. Chúc cả nhà có một chuyến đi Thái Lan và Nam Du sắp tới an toàn và vui vẻ nhé...

Anh Trương ơi, đi về Gấu có cằn nhằn không, nếu có đi tiếp Nam Du giống em vậy nè. Sẽ chừa anh vé Tàu đến giây phút cuối luôn đó nha, hy vọng sư phụ bị trục xuất khỏi sư môn để ra Nam Du có người đàn cho hát. kakakak

Cảm ơn anh về chuyến đi quá vui, cảnh vật rất thanh bình, đồ ăn rất Đạm bạc. Miến thịt heo cũng hỏng có, thiệt là tủi thân
Plan nào của anh cũng ăn ngập mặt. Giờ phải kiên cữ mấy cái món Cua, Hào, Sò rồi. Chuyến Nam Du chắc chỉ mua cá thôi quá à.

Thanks anh Trương đã tạo điều kiện cho cả nhóm có những phút giây thoải mái khó quên ....mà chắc phải định nghĩa lại từ Phượt .
Phượt là những chuyến đi mà chúng ta được no con mắt căng da bụng củng những tiếng cười sảng khoái :))
Thật cám ơn tình hiếu khách của người miền Tây :) chân thật giản dị cởi mở và chịu chơi tới bến :)

Thái Lan vẫn gọi

Chen ngang hình Cà Mau, cho tụi mình khoe chút coi :

rvnxva

Cám ơn Trương tổ chức chuyến về đất mủi quá vui thắm đậm tình người miền tây,đậm đà thực phẩm toàn đặc sản khó quên cám ơn cái tình mà bà con và các bạn dành cho nhà Bình dương

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,541
Latest member
nikkipetshop
Back