What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Nhìn nhà BD ăn nhậu toàn món.... Thôi nhà cháu đi chít đây!(S)

Chị saoquay. Qua tháng em vào cùng đi "quậy" nhà BD với em ha.(NT)

Thông báo gấp. Ụt Ịt đã tới Thái và thông báo về không nên mang tiền Việt đổi tại sân bay thái rất lỗ. 500k Vn chỉ đổi được 500bath
Ngày mai Jinny sẽ đưa mọi người đi và hướng dẫn vào khu checkin va hải quan.

Còn dòng này quan trọng hơn. Mai anh em nào không đi Thái qua nhà mình làm đại tiệc nghen, có mồi mì gói với chanh và beer ....ai góp gì thêm thì góp...Tham gia nhé bà con....rửa chức tập một cho DocHanh.

Nhìn nhà BD ăn nhậu toàn món.... Thôi nhà cháu đi chít đây!(S)

Chị saoquay. Qua tháng em vào cùng đi "quậy" nhà BD với em ha.(NT)

Ừ em vào 23/5 nhé chị đưa em đảo Nam Du ,cùng quậy nhà BD
Chào mọi người ở nhà vui vẻ , Chuyền đi Thái Lan với Chuyên hi hi

Ừ em vào 23/5 nhé chị đưa em đảo Nam Du ,cùng quậy nhà BD
Chào mọi người ở nhà vui vẻ , Chuyền đi Thái Lan với Chuyên hi hi

Em đang thu xếp đầu tháng vào tiện đi công việc luôn. Cuối tháng không được rồi chị!

Chắc tầm mùng 5 hay mùng 6 gì đó là em bay vào.

Ăn mừng bác Tộc 4000 comment. Chém gì mà dữ thế kô biết? Vào đi tìm cách hạ xác anh kakakkaka.
Kí tên
Heo mọi há há há...

Gửi anh Hiền-cá: (hồi tối trên điện thoại không nói được nhiều)

Về giày dép Thái Lan, em thích hàng ADDA. Giày dép nam thì ADDA ngon.
Anh cũng nhớ trả giá nhé. ADDA có nhiều kiểu-mẫu. Giá từ 4-5 usd/đôi dép tới 8-12 usd/đôi. Nói chung dép nam rất nhiều kiểu.
Sandal ADDA cũng ngon, giá từ 9-15 USD/đôi, mua về trèo đèo lội suối ngon lành, rất bền.

Dép nữ, thì ADDA cũng có, nhưng mẫu rất ít, dù rất tốt nhưng lại không nhiều kiểu trong khi các chị nữ thì khoái đẹp hơn bền.
Anh thích mua dép nữ thì có thể chọn KittoGambol, nhiều kiểu dáng đẹp.
Vừa rồi, tụi em mua ở chợ Sihanoukville mấy đôi Kitto cho nữ, loại đế cao, cực kỳ êm, giá chỉ 7usd hay 7,5usd gì đó.
Anh tính toán nhé.

Chúc mọi người đi Thái vui vẻ nhé. Cám ơn anh Trương đã tổ chức chuyến Cực Nam thật vui, món ăn ngon và tình cảm của người Năm Căn thật hiền hòa dễ thương./.

Không biết chiều nay có úp kịp hết không. Thôi thì phải ráng chứ đã bỏ cả buổi chiều đi gặt lúa rồi, mai mà bỏ nữa chắc chết....

Cảm ơn anh Trương đã tổ chức chuyến đi đầy thú vị này, và đã bỏ ra gần cả ngày để post hình nữa chứ :)
Ký tên: Tà đạo =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,542
Latest member
phunguyenthanh
Back