What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
@ Rùa
Anh có cái lều đứng dùng làm phòng tắm hoặc thay đồ, nếu mượn alo nhé

Cảm ơn anh nhiều, nhưng chắc phải thuê lều ở đảo thôi, do đồ đạc nhiều quá, đem theo không xuễ với lại lều thuê làm phòng thay đồ Cho các bạn nữ ( thay đồ khô), nếu ướt thì mượn nhà người dân tắm nước ngọt thay luôn, còn nam thì kiếm bụi rậm mà thay.

Chuyến Nam Du thơm vậy sao trốn ở nhà rồi anh Núi. Thấy anh kết nam du lắm mà.
kakaka

Qua tháng làm em nhé. Làm trước là bể xô đấy! Tầm đấy anh chưa vào được.:D

Làm nháp thôi bác, lúc bác vào mới làm hoành tráng. Mà khi nào bác vô, 7/5 mọi người lại phượt tứ tán nữa rồi.

Chuẩn bị Nam Du

@ Ruanwenhua : bữa 28 anh không đặt được vé về Rạch Giá, 29 lên. Nên anh và Dã Quỳ ở nhà. Lều của anh XHđem. Có cần thanh toán tiền vé xe ở Rạch Giá thì alo cho Dã Quỳ.
Có cần mua gì ở Rạch Giá thì alo cho Dã Quỳ, để nhờ chị mua cho.
Bên Thái lúa quá, ít nơi có wifi miễn phí.

Re: Chuẩn bị Nam Du

@ Ruanwenhua : bữa 28 anh không đặt được vé về Rạch Giá, 29 lên. Nên anh và Dã Quỳ ở nhà. Lều của anh XHđem. Có cần thanh toán tiền vé xe ở Rạch Giá thì alo cho Dã Quỳ.
Có cần mua gì ở Rạch Giá thì alo cho Dã Quỳ, để nhờ chị mua cho.
Bên Thái lúa quá, ít nơi có wifi miễn phí.

Vé tàu thì bạn Sandy-ly đặt giúp rồi, và còn đóng cọc luôn 1 chai nữa. Lều sẽ đem theo cái của anh. Qua bên Thái thế nào rồi anh, có dẫn thích đi rong đi tháo súng không anh. Nhớ coi chừng chú langdu54 của em nha, coi chừng chú mê mấy mẫu đẹp mà bấm máy lộn mấy em cẩm tháo súng thì bị đòi tiền mẫu đó nha anh.

Xin thông báo với ace 2 nhà Dương Cần đã tham gia chuyến đi về Đất Mũi vừa qua là quĩ còn dư là 500.000 do anh Núi vừa bổ sung thêm và Rùa đang giữ. Sau khi trao đổi với Rùa, nếu mang số tiền này trả lại cho mọi người thì mất công vì quá nhỏ, do đó mình đã đại diện nhóm nhà CT quyết định chuyển số tiền này cho quĩ từ thiện phượt nhà BD. Xin lỗi ace nhóm nhà CT vì đã tự quyết định việc này, nếu có gì không hài lòng thì hãy bỏ qua cho mình nhé.

Dear Anh Trương!
Theo cá nhân em thấy thì với số dư 500k này mình nên mua một món quà tặng cho cô chủ nhà mà nhóm mình ở đi anh, tuy không lớn nhưng em nghĩ có ý nghĩa, vì 500k này trong đó có phần của mấy anh em trong cty anh và các bạn ở Cần Thơ nữa, từ thiện thì khi nào đi nhà Bình Dương sẽ góp lúa.
Với 500k tuy không lớn lắm, nhưng cũng có thể mua một bộ bình trà gốm sứ Minh Long tặng cô chủ cũng có ý nghĩa, 2 ngày ở đây nhà mình làm phiền rất nhiều.
Xin anh Trương cho ý kiến.
thanks!

Em cũng đồng tình với ý kiến của anh Rùa, thấy ngừoi miền tây nhiệt tình và hiếu khách quá đến nỗi đến mà ko muốn về luôn ( nhưng sợ nhà cô lại bị tiêu hao thêm nhiều thứ nữa nên phải về hihiih). Của ít mà lòng nhiều anh ah.

Dear Anh Trương!
Theo cá nhân em thấy thì với số dư 500k này mình nên mua một món quà tặng cho cô chủ nhà mà nhóm mình ở đi anh, tuy không lớn nhưng em nghĩ có ý nghĩa, vì 500k này trong đó có phần của mấy anh em trong cty anh và các bạn ở Cần Thơ nữa, từ thiện thì khi nào đi nhà Bình Dương sẽ góp lúa.
Với 500k tuy không lớn lắm, nhưng cũng có thể mua một bộ bình trà gốm sứ Minh Long tặng cô chủ cũng có ý nghĩa, 2 ngày ở đây nhà mình làm phiền rất nhiều.
Xin anh Trương cho ý kiến.
thanks!

Em thấy ý của anh Rùa được nè. Tặng cô 1 món quà làm kỷ niệm. Nhân tiện, cho em gửi lời hỏi thăm "con trai của cô chủ nhà" luôn nghen. Haha

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,782
191,543
Latest member
namslvp
Back