What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Dear Anh Trương!
Theo cá nhân em thấy thì với số dư 500k này mình nên mua một món quà tặng cho cô chủ nhà mà nhóm mình ở đi anh, tuy không lớn nhưng em nghĩ có ý nghĩa, vì 500k này trong đó có phần của mấy anh em trong cty anh và các bạn ở Cần Thơ nữa, từ thiện thì khi nào đi nhà Bình Dương sẽ góp lúa.
Với 500k tuy không lớn lắm, nhưng cũng có thể mua một bộ bình trà gốm sứ Minh Long tặng cô chủ cũng có ý nghĩa, 2 ngày ở đây nhà mình làm phiền rất nhiều.
Xin anh Trương cho ý kiến.
thanks!
Cái này anh thấy hay đó. Vậy thì em thực hiện đi nhé, mua xong em gửi về cho anh bằng xe Phương Trang rồi anh tìm cách chuyển xuống cho bác chủ nhà.
Em thấy ý của anh Rùa được nè. Tặng cô 1 món quà làm kỷ niệm. Nhân tiện, cho em gửi lời hỏi thăm "con trai của cô chủ nhà" luôn nghen. Haha
Rồi, để anh nhắn dùm em luôn để sau này còn có cớ xuống đập hàu nữa chứ...:D

Cảm ơn anh Hóa, anh Tony Tèo và Anh Đào nhé. Lâu rồi ko đi phượt và nằm nhà suốt nên lo ngại kỹ năng của mình bị biến mất luôn quá

Chùa thì có người canh rồi, chỉ có sư sãi tăng ni xuống núi khất cảnh thôi. Bác vào tới khi nào? Ngày 08 em vùa về tới. Hy vọng túm được bác keke.

Trụ trì, bần tăng... đi tu nghiệp bên Thái hết rồi, chùa nhà lạnh lẽo, vào chùa đánh vài hồi chuông cho ấm ngày lễ :)

Báo danh,đoàn tăng ni(ngoại trừ trụ trì,hoasen và cô Ụt Ịt) đi tu nghiệp ở Thai Lan đã hạ cách an toàn vào lúc 15h30p và chuyến đi thành công tốt đẹp.Hẹn mọi người ngày off gần nhất,nhớ bà con quá đi

Chúc một số thành viên nhà ta đi nghĩ lễ vui vẻ, bình an, an lành hạnh phúc, với chuyến đi đầy trãi nghiệm. Ở nhà tự kỷ và ngồi hóng hình của mọi ngừoi vậy.
Tháng 5 cũng đã đến rồi, nghĩ lễ xong nhà mình cũng nên lên Plan chinh phục cực đông luôn đi để tiện bề sắp xếp lịch trốn đu theo.

Cố đô Ayutthaya

Last edited:
Nhà cửa vắng hoe à, nghĩ lễ 5ngày ở nhà tự kĩ giữ chùa vậy, mọi người giờ chắc có ng dg lên rừng kẻ xuống biển rùi, chúc mọi ng đi chơi vui nhé!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,782
191,543
Latest member
namslvp
Back