What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
HĨ hĩ chuyến đi có một kỷ niệm rất đau...lòng,đó là em Nokia Lumia 800 của mềnh đã được vô nước biển miễn phí ở Hòn Dầu
,hiện giờ đang được cấp cứu ở Trung tâm bảo hành,ko bit sẽ tiêu tốn bi nhiêu nữa đây hix:(

Thông báo!
Sau chuyến đi quá vui và đầy tiếng cười, bạn nguyenthiletrinh có nhã ý mời nhà mình về Cai Lậy ( Tiền Giang chơi một bữa ), BBQ và câu cá trên bè nuôi cá.
Dự kiến sẽ đi ngày 11/5 đến 12/5 về, do bè trên sông nên số người sẽ chốt đoàn ở con số 10 đến 12 ( nhiều quá chìm bè nuôi à )
Tất cả tiên nghi có sẳn, chỉ mang vát cần câu và tấm thân thôi. Tại bè có sẳn tất cả ( nhờ nhà bạn trinh mua giúp lương thực)
đặt biệt có sẳn chiến mô tô nước 500cm ( giống những mô tô chạy ngoài biển Vũng Tàu mà anh em mình hay thấy.) chạy 60km/h trên sông. ai ham hố món này lên tiếng nha.

Last edited:
Năm sau mới đi hả ông Rùa =))

Tuần sau thì mình thua, chúc bà con đi chơi vui vẻ vậy.

Last edited:
Tuần sau thì .....dập dòm .......nếu rãnh sẽ đu ...muh nghi ngờ là sẽ bị ông rùa ám tiếp ko câu kéo được gì :))

Thông báo!
Sau chuyến đi quá vui và đầy tiếng cười, bạn nguyenthiletrinh có nhã ý mời nhà mình về Cai Lậy ( Tiền Giang chơi một bữa ), BBQ và câu cá trên bè nuôi cá.
Dự kiến sẽ đi ngày 11/4 đến 12/4 về, do bè trên sông nên số người sẽ chốt đoàn ở con số 10 đến 12 ( nhiều quá chìm bè nuôi à )
Tất cả tiên nghi có sẳn, chỉ mang vát cần câu và tấm thân thôi. Tại bè có sẳn tất cả ( nhờ nhà bạn trinh mua giúp lương thực)
đặt biệt có sẳn chiến mô tô nước 500cm ( giống những mô tô chạy ngoài biển Vũng Tàu mà anh em mình hay thấy.) chạy 60km/h trên sông. ai ham hố món này lên tiếng nha.

Ở Cai Lậy anh cũng có nhà bà con ở xã Tam Bình, trong miệt vườn đi ngang qua vườn vú....sữa :)),Sapoche, đặc biệt là đang mùa sầu riêng :)

attachment.php

Căn nhà hiếm thấy trong chốn miệt vườn.(nhà bà con)
attachment.php

Thông báo!
Dự kiến sẽ đi ngày 11/4 đến 12/4 về, do bè trên sông nên số người sẽ chốt đoàn ở con số 10 đến 12 ( nhiều quá chìm bè nuôi à )

Cái này ngon nàk

Thông báo!
Dự kiến sẽ đi ngày 11/5 đến 12/5 về, do bè trên sông nên số người sẽ chốt đoàn ở con số 10 đến 12 ( nhiều quá chìm bè nuôi à )
Mình ko đi Nam Du , chốt đoàn chỉ có 10 - 12 người, chắc ko có phần mình rồi.

Cho biết đối tượng đi anh Rùa! Chứ có nhiều người muốn đi mà sợ mình ko phải đối tượng.

:)) Đối tượng của Rùa là : các bạn nữ từ 16 - 35 độc thân dzui tính - thích phiêu lưu ..thích lắng nghe ( vì a Rùa nói quá nhiều ) .......nhu mì ...đảm đang và ăn ít ( ko được giành ăn với a Gùa ....có giành cũng ko giành lại âu ) ......Ưu tiên Nữ ko bít bơi .........để a Gùa xô xuống sông giàn cảnh anh hùng cứu mỹ nhân :))..................Chuẩn hem a Gùa ..công em Pr nhớ chừa phần em mồi ngon nhoa ....có cần người xô té sông em cũng giúp luôn :))

Ai đăng ký trước thì ok mà, đâu phải nhất định đi Nam Du mới được tham gia, biết đâu nhờ độc của em có thể thuốc đựoc cá trên sông, khỏi cần câu chi cho mệt.
Vơi lại đoàn đi nam du rãi tứ tán, chỉ có 4 mem nhà Bình Dương, còn lại 7 mem nhà Sài Gòn, 1 mem Hậu Giang, 2 mem Đà Nẳng.
Ai nhanh tay thì còn à. chậm tay hết ráng chịu
Trước mắt là Rùa và anh Hiền lựu đạn đã tham gia rồi đó. Còn Ku Khoa cá nóc và thích đi rong thì 90% sẽ đi ( vì có câu cá mà).
Đối tượng nhà Bình Dương hay nhà Cần Thơ đều được, không phân biệt già trẻ lớn bé, Nam thì bắt buột phải biết bơi, còn nữ không biết bơi càng tốt để để bề hành động, tối đó không có trăng, ngồi trên bè cá dễ bề hành động, thuận ý thì ngồi trên bè, không chìu ý là xô xuống sông, kakakkakaka

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,805
191,547
Latest member
Pao
Back