What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
:)) Đối tượng của Rùa là : các bạn nữ từ 16 - 35 độc thân dzui tính - thích phiêu lưu ..thích lắng nghe ( vì a Rùa nói quá nhiều ) .......nhu mì ...đảm đang và ăn ít ( ko được giành ăn với a Gùa ....có giành cũng ko giành lại âu ) ......Ưu tiên Nữ ko bít bơi .........để a Gùa xô xuống sông giàn cảnh anh hùng cứu mỹ nhân :))..................Chuẩn hem a Gùa ..công em Pr nhớ chừa phần em mồi ngon nhoa ....có cần người xô té sông em cũng giúp luôn :))
Ku Khoa như là đi guốc trong bụng ông Rùa,nói đúng quá trời.Anh Gùa em ko có trong group đi Nam Du với anh nhưng em là thành viên lâu năm mong anh thương tình chiếu cố,em hứa sẽ ko dành gái với anh đâu

Chào mừng đến Cai Lậy. Gà thì ngày nào cũng chạy bộ. Cá thì bơi bơi. Tôm càng sông thì ngon ngon. Trái cây tươi. Sông nước hữu tình hehe
Nghe nói là thấy ghiền rồi,về đc 1 lần rồi về hoài luôn đó em.Nhà Bd đi tới đâu là ko còn tôm,cá,gà,vịt nào còn sống nổi đâu

Chào mừng đến Cai Lậy. Gà thì ngày nào cũng chạy bộ. Cá thì bơi bơi. Tôm càng sông thì ngon ngon. Trái cây tươi. Sông nước hữu tình hehe

Ở Cai Lậy, là ở xã nào vậy em?

Vậy trước mắt đã có một số thành viên sau:
1. Rua
2. Anh Hiền lựu đạn
3. Tony teo
4. Nhanguyen
5. Nhanguyen
6. Kenshin
Còn 4 đến 6 vé nữa nha.
Nhanh tay nha pà con, tôm càng xanh sông mà nướng lai rai trên bè giữa sông nước hữu tình thì còn gì bằng. Đi bằng xe máy nha, cách BD chỉ 110km thôi ( chạy chậm như Rùa cũng chỉ chưa tới 3hours )
Kèo thơm quá

Vé cứng nha Gùa,"tôm càng xanh sông" ở dưới quê ng ta gọi là tôm "lóng" tôm này mà nướng hoặc hấp bia thì...chảy nước....

@nguyenthiletrinh: nếu chổ bên em, mà gần bà con bên anh thì kết hợp luôn :)

Anh vào nhận gạch nhe Rùa, em chuẩn bị lên giờ giấc luôn đi chắc khóa sổ luôn được rồi Rùa ơi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,811
191,548
Latest member
vikasagarwal
Back