What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Cho mình tham gia chuyến này luôn nhà cụ Rùa. Thấy ham hố quá , mấy ngày lễ ở nhà tự kỷ giờ bon chen thôi.

Xin hình ảnh về Bình Dương

ACE nhiếp ảnh!
Anh Như, người đã giúp PBD lên BTV nhờ PBD mình hỗ trợ một số hình ảnh về Bình Dương : cảnh quan, lễ hội, vườn cây Lái Thiêu ... để đưa lên BTV và triển lãm, khi đưa sẽ chú thích rõ tên tác giả.
ACE nào có hình hỗ trợ cho anh Như dùm mình với.
Chú Langdu 54 có hình nào không chú?

HĨ hĩ chuyến đi có một kỷ niệm rất đau...lòng,đó là em Nokia Lumia 800 của mềnh đã được vô nước biển miễn phí ở Hòn Dầu
,hiện giờ đang được cấp cứu ở Trung tâm bảo hành,ko bit sẽ tiêu tốn bi nhiêu nữa đây hix:(

Tại chơi hỏng công bằng Mo mo thì tắm biển, em nó ganh tị cũng nhảy xuống luôn, dĩ nhiên mà.
Với lại ai biểu chơi cắt cớ, người có 1.45m mà đòi Rùa chụp ra hình chân dài, khó quá, còn khó hơn chụp........................ con đà điểu ở Vinh Sang nữa

Re: Xin hình ảnh về Bình Dương

ACE nhiếp ảnh!
Anh Như, người đã giúp PBD lên BTV nhờ PBD mình hỗ trợ một số hình ảnh về Bình Dương : cảnh quan, lễ hội, vườn cây Lái Thiêu ... để đưa lên BTV và triển lãm, khi đưa sẽ chú thích rõ tên tác giả.
ACE nào có hình hỗ trợ cho anh Như dùm mình với.
Chú Langdu 54 có hình nào không chú?
Cái này chú Thượng có nhiều à, anh alo chú thử xem, dạo này thấy chú ít online

Chào mừng đến Cai Lậy. Gà thì ngày nào cũng chạy bộ. Cá thì bơi bơi. Tôm càng sông thì ngon ngon. Trái cây tươi. Sông nước hữu tình hehe

Ai đăng ký trước thì ok mà, đâu phải nhất định đi Nam Du mới được tham gia, biết đâu nhờ độc của em có thể thuốc đựoc cá trên sông, khỏi cần câu chi cho mệt.
Vơi lại đoàn đi nam du rãi tứ tán, chỉ có 4 mem nhà Bình Dương, còn lại 7 mem nhà Sài Gòn, 1 mem Hậu Giang, 2 mem Đà Nẳng.
Ai nhanh tay thì còn à. chậm tay hết ráng chịu
Trước mắt là Rùa và anh Hiền lựu đạn đã tham gia rồi đó. Còn Ku Khoa cá nóc và thích đi rong thì 90% sẽ đi ( vì có câu cá mà).
Đối tượng nhà Bình Dương hay nhà Cần Thơ đều được, không phân biệt già trẻ lớn bé, Nam thì bắt buột phải biết bơi, còn nữ không biết bơi càng tốt để để bề hành động, tối đó không có trăng, ngồi trên bè cá dễ bề hành động, thuận ý thì ngồi trên bè, không chìu ý là xô xuống sông, kakakkakaka

Cho đặt gạch cứng 02 chổ Rùa ơi.

Cho đặt gạch cứng 02 chổ Rùa ơi.

Vậy trước mắt đã có một số thành viên sau:
1. Rua
2. Anh Hiền lựu đạn
3. Tony teo
4. Nhanguyen
5. Nhanguyen
6. Kenshin
Còn 4 đến 6 vé nữa nha.
Nhanh tay nha pà con, tôm càng xanh sông mà nướng lai rai trên bè giữa sông nước hữu tình thì còn gì bằng. Đi bằng xe máy nha, cách BD chỉ 110km thôi ( chạy chậm như Rùa cũng chỉ chưa tới 3hours )
Kèo thơm quá

Cục gạch mềm xèo nhé cụ Rùa :D, dạo này có việc nên chỉ dám gạch mềm thôi tới đi đc sẽ đu theo (NT)

Thông báo!
Sau chuyến đi quá vui và đầy tiếng cười, bạn nguyenthiletrinh có nhã ý mời nhà mình về Cai Lậy ( Tiền Giang chơi một bữa ), BBQ và câu cá trên bè nuôi cá.
Dự kiến sẽ đi ngày 11/5 đến 12/5 về, do bè trên sông nên số người sẽ chốt đoàn ở con số 10 đến 12 ( nhiều quá chìm bè nuôi à )
Tất cả tiên nghi có sẳn, chỉ mang vát cần câu và tấm thân thôi. Tại bè có sẳn tất cả ( nhờ nhà bạn trinh mua giúp lương thực)
đặt biệt có sẳn chiến mô tô nước 500cm ( giống những mô tô chạy ngoài biển Vũng Tàu mà anh em mình hay thấy.) chạy 60km/h trên sông. ai ham hố món này lên tiếng nha.
Cho 1 vé dập dòm nha

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,805
191,547
Latest member
Pao
Back