What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Gạch được ném liên tục từ hôm qua tới giờ, theo số người thì đã vượt con số chốt đoàn, nhưng còn một số gạch mềm, Pà kon nhà mình nhanh chóng nung gạch sang cứng cho dễ xài nha, chứ gạch mềm rất dễ bị gạch cứng đập vỡ lấy chổ đó.
Bê tông cốt thép
1. Rùa
2. ANh Hiền Lựu đạn
3. Anh Nhã Cần Thơ
4. Anh Nhã Cần Thơ
5. Hoa sen
6. Lưu Bình
7. Lưu Bình
8. Kenshin
9. Anh Núi ( A lúi)
10. Tony Tèo
11. Langtulangdu ( cha già này rành điểm off này lắm nà)
12. Thoang Dang ( face )
13. Trangkt
14. Tjxju
15. KT_MA
16. Trọng HIV
17. Phương bd80

Gạch mềm:
1. Thích Đi Rong ( hang cẩm chính hiệu con gà mái dầu)
2. Vippro CT
3.
4. Sa mạc
5. Dochanh ( độc như thịt vịt )
6. Bình Bigman bụng bự

Số gạch đã vượt mốc, xin nhờ bạn Nguyenthiletrinh cho xin ý kiến. Vụ tôm sông đắt hàng nè.

Theo dự tính của Rùa cùng anh Hiền lựu đạn thì mình hướng đi sẽ đi QL 1A hay chợ đệm ( đi ngang Sunny foam gì của Ku Khoa ) đi hướng bến lức.
Chiều Về sẽ đi đường Cai Lậy - Tân Thạnh - Thanh Hóa - N2 - Hóc Môn - Lái Thiêu.
Cung đường về ngang chợ Thanh Hóa anh chị em nào thích có thể mua chuột, rắng hay cá về lai rai cũng được.
Thời Giang Đi:
ngày 11/5:
9h00am xuất phát
12h00am có mặt tại Nhà bạn Trinh
Ngày về:
Sáng 9h00am về. Dự kiến tới Lái Thiêu 12h00.
nếu còn sức khỏe off tiếp ( mua chuột, rắng, cá trạch từ Thạnh hoa.
Xin cho ý kiến nha.
Chi phí sẽ không thu lúa trước, bao nhiêu sẽ share đều, nữ sẽ free tiền bia.

Bạn Trinh cho xin thông tin nha, hiện giờ gạch xây lên tới nhà cao tần rồi, vượt chỉ tiêu, không biết được không nha, xin cho ý kiến

Last edited:
Zị là em được free tiền bia đúng hog anh rùa :))

Nếu anh chịu ngủ chung với anh Núi và tony tèo hay Bigman 1 đêm để chứng minh là vịt trời thì sẽ đựoc free tiền bia. kakakaka, Anh A Lúi và Bình Bigman bụng to lắm nha

Tình hình là bạn Nguyenthiletrinh quý anh Rùa.... mà mọi người được hưởng xái nhiều quá... nên cho em hưởng xái luôn 1 viên gạch cứng nha anh Rùa :D

Ngủ Hiệp - Cai Lậy là vương quốc sầu riêng do đó chuẩn bị xiền mua đặc sản về làm quà nhé các đồng chí, ai ko ưa mùi sầu riêng thì nên mua khẩu trang theo hờ nhé hihi...Cầu trời cho tuần sau rảnh rang!

Nếu anh chịu ngủ chung với anh Núi và tony tèo hay Bigman 1 đêm để chứng minh là vịt trời thì sẽ đựoc free tiền bia. kakakaka, Anh A Lúi và Bình Bigman bụng to lắm nha

Gì vậy pa, tui đâu phải Cẩm đâu mà kêu ngủ chung cùng chai là seo? Ko đu dc chuyến này tức ói máu nè hichic (cho dập dòm nghia nghía dc hông pa?)

Hic. Em đang ngồi họp mả mọi người làm em nôn nao quá.
Vua sầu riêng ở Ngũ Hiệp nhé :)
Rùa, rắn, chuột, le le.... muốn măm măm có luôn nha. Báo cho em là được. Em chưa nói vì nghĩ mọi người sợ chuột hehe
Nhà vườn rất rộng. Chỉ có bè cá 4x8m vuông. Nhiều người thì một nhóm trên bờ, 1 nhóm trên xuồng hehe. 16 người tham gia vẫn chào đón hihi
Trái cây thì nhà em bao la. Nhà đang có mấy chục trái mít sắp chín, chôm chôm nhãn nữa nha.
Gà mẹ nuôi lúa, ngon lắm nhen
Ai muốn mua sầu riêng đem về, tổng hợp cho em nha. Sầu riêng nhúng thuốc dữ lắm nên để nhà em mua giùm hàng "sạch".

Lúc sáng thấy gạch còn ít lắm mà, giờ quay lại đã nhiều vậy rồi, đi ngoài đường từ sáng tới gạch của em được nung chín rồi ngen!

Đã xác nhận từ bạn Trinh!
Nếu có đông quá thì một số ngủ trên bè, một số ngủ sân nhà. còn BBQ thì làm chung.
Chuột, rắng, gà, cá, hoa lục bình nấu canh chua. Cá câu được.
Anh em cho ý kiến nha.
Tuần sau nhiều khả năng Rùa sẽ công tác tại Kiên Giang nên việc dẫn đoàn còn bỏ ngỏ. còn món ăn ace chọn món sẳn nhờ gia đình Trinh mua giúp, đoàn mình sẽ tư chế biến.
Món đầu tiên Rùa chọn là Rắn nướng muối ớt,món 2 là chuột đồng tùy số lượng thành viên mà setup mua nhé.
Kỳ này về vườn trái cây sẽ không chơi đánh bài quẹt lọ như trước nữa mà chơi đánh bài quỳ vỏ sầu riêng. Ai chơi không
Trước mắt đã có anh Hien lựu đạn và tony tèo đăng ký rồi, Rùa làm kỳ bẻo chia bài
Anh Hiền lựu đạn chuẩn bị mồi và cần nha, cần em bị nước biển phá hư máy hết rùi, ở đây chơi lưới bén không được.
Còn các bạn nữ và nam khác thì đấp bờ tát mương bắt cá sặc chiên giòn cuốn bánh trán nha.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,811
191,549
Latest member
388bettcom
Back