What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
E tham gia hái trái cây ( cách đây mý năm zìa trước e cũng hay leo cây hái xoài.hì hì, bi giờ e muốn thử sức) và nướng cá nữa, nhoen a.^^

Em hài trái cây hả, lại còn leo cây, em định tàn sát vườn cây sao em, cây đâu có tội tình gì mà em đòi bẻ nhánh và bứng gốc vậy, thôi tha cho pà kon vùng này nha em, em chọn việc khác đi, việc này khó và nguy hiểm quá

Hôm nay sẵn dịp anh em bàn về phượt môi trường cho mình xin có chút ý kiến về vấn đề dùng rượu bia trong khi đi chơi.Về việc này mình cũng đã có nói rồi chỉ xin nhắc lại thôi, trong hầu hết các cuộc đi chơi của nhà BD thì việc dùng bia thật là nhiều chúng ta đã có những trận uống từ chiều đến gần sáng và vừa sáng thì lại uống tiếp,theo mình thấy việc này quá phí phạm tiền bạc cũng như sức khỏe. Chúng ta đi phượt để tìm niềm vui, niềm vui ở những nơi chưa được bước tới, niềm vui được gặp gỡ nhau,niềm vui được chia sẽ, thật sự thì không thể thiếu những ly rượu hay những chai bia vào những lúc như vầy, nhưng chúng ta chỉ nên dùng với số lượng có hạn và sau đó có thể ngồi và hát với nhau. Số tiền tiết kiệm bia rượu đó để chúng ta làm những việc có ý nghĩa hơn. Các bạn có suy nghĩ gì khi 2 ngày đi chơi ở Cà Mau mà uống hết 17 két bia ( 340 chai ).Thật sự khi mình viết những dòng này mình biết sẽ có một số bạn không tán thành, nhưng thôi cứ việc nói ai nghe được thì nghe và bớt đi việc nhậu thì tốt cho họ và tốt cho mình !!!!

Em cũng có ý nghĩ giống anh lâu rồi nhưng chưa tiện nói ra, hôm nay anh nói rồi em vote luôn :D

Lâu rồi kg gặp cả nhà.Lần này rủ rê mọi người Phượt vì môi trường .Đi Suối Trúc DT nhé ,by bus toàn tập nhen.:)
Đêm cắm trại muốn nghe Gái Du kể chuyện "tầm bậy" nà (NT) .OK?:D
Beer ơi lần này đi DT nhen. Và Quê nửa nè,lần trước gà gáy canh 1 mới lên tới nơi. :LL

Em rất muốn tham gia chuyến này nhưng do không chủ động được thời gian nên chưa thể quyết định được. Vào phút cuối nếu em rảnh sẽ đi trực tiếp lên luôn chị nhé.

Đang có 10 người xem topic này (1 thành viên và 9 khách) . Sao đi tàu ngầm nhiều quá vậy ta. Người trong nhà hay khách vãng lai đây.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,815
191,549
Latest member
388bettcom
Back