What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Re: Sinh nhật Phượt

@palani :sáng mai bận chút việc công ty ,nếu xong sớm sẽ đu theo ngay ,sáng nay chụp đã ghê mà ông không đi được tiếc ghê

Ý kiến của anh Chuyên hay nà, để bà con chụp đẹp mới dám úp ảnh lên khoe là anh em nhà Bình Duơng tài hoa lắm chứ bộ đâu phải lơ mơ mà chụp úp công nghiệp đâu anh Rùa ha... Em nhớ giờ anh có súng khủng rồi đó nha chụp công nghiệp như trước em tịch thu máy về làm của riêng à.

Bỏ câu up ảnh công nghiệp đi, giờ up anh thu phí rồi. Chắc bỏ máy ảnh quay lại vát cần đi câu như xưa quá, con cá câu về còn nhậu được..........chụp ảnh về.....................mất tiền mất công post còng mang tiếng sáu rảnh

Có hem đó? Ai biểu đua đòi thấy Chúa Thượng chụp đẹp nên đua theo sắm Súng. Cứ xà bông mà làm ai nói gì đâu há há. Anh bỏ nghề nhiếp ảnh nhớ gia tài lại cho em cây Súng nha (ghi chú Free nguyên bộ Súng nguyên kiện :D)em thiếu Súng để tác nghiệp nè há há. Anh đi câu đi còn để anh em có cá ăn.
Còn anh Hiền cá đóa nha. Hồi trước có cá cho anh em ăn hoài nghe đâu anh đổi thành Hiền Lựu Đạn giờ ăn lựu đạn ngộp trời luôn em phản đối, em thèm ăn cá Chim chiên hoặc nướng muối ớt cơ. Đổi lại đi anh nhá!
Nhà mình đêm hôm khuya khoắt vẫn 3 thành viên và 2 Khách thành viên lộ mặt ra đê âm thầm theo dõi làm giề cơ chứ? Em đoán phong long thôi nha ai trúng nhột. Hí hí chứ giờ ni đang dầu sôi lửa bỏng mà có thành viên vào nhà mình tham quan mới lạ!
1h48 phút 4 khách dạo nhà đọc comment của Jinny xong out cái rẹt còn 1..
Cập nhật tiếp...
2h15 Am còn mỗi ta với hai khách ai thế nhỉ ?

Last edited:
Trang upanh.com hiện thu phí, nên giờ mình chỉ chụp hình hàng loạt (bỏ chữ công nghiệp rồi nghe) chứ không úp hình hàng loạt được nữa.
Bữa coi Smile Show ở Siem Riep, chụp hình sân khấu, càng chỉnh máy chụp càng xấu, nên không ai hướng dẫn tui cho coi hình không đẹp ráng chịu.

Trang upanh.com hiện thu phí, nên giờ mình chỉ chụp hình hàng loạt (bỏ chữ công nghiệp rồi nghe) chứ không úp hình hàng loạt được nữa.
Bữa coi Smile Show ở Siem Riep, chụp hình sân khấu, càng chỉnh máy chụp càng xấu, nên không ai hướng dẫn tui cho coi hình không đẹp ráng chịu.

Em cũng có kế hoạch bữa nào chỉ lại một số kinh nghiệm chụp ảnh cho mọi người, mà lúc này cứ lu bu lận bận, ko đc rãnh rỗi muốn làm gì thì làm như ngày xưa. Để tranh thủ bữa nào or có dịp nào đó làm 1 lần cho tiện, lúc này nhà mình toàn súng to hết rồi, giờ đi đâu kéo nguyên đội quân súng ống hoành tráng như vậy thiên hạ chạy hết mất ^^

Trang flickr.com của yahoo giờ bỏ thu phí, mọi người up ảnh vào đó rồi lấy link rất tiện, muốn kiểu công nghiệp thì copy link trong đó rồi dán vào trang game8.vn/flickr cũng ok

Cả người học và người dạy nói chung khó thu xếp thời gian. Hay bữa nào tổ chức cuộc thi Theo dấu Bình Dương (thay vì người tình) đi.

ps: palani a không thích e bán cái group PDB bên face, group e tạo ra nếu e không thích close thôi, "còn áo thun để đợt sau làm thêm, nếu thực ra mà tính thì PBD cũng chẳng thêm được mấy người cốt cán, chủ yếu theo phong trào là nhiều" tại sao gọi là ng cốt cán là phong trào, dù chỉ biết họ mới là thành viên, vậy thì kết nạp lung tung chi????

Mọi người cũng thôi bàn luận thì em cũng không nói nhiều, nhưng nếu anh còn bên group PDC thì vui lòng đọc kỹ pin post em đã pót trước đó, nếu anh đã đọc rồi mà vẫn xem đó là "bán" thì em có thể "tự hiểu". Còn vấn đề thành viên cốt cán thì anh "tự hiểu" sao thì hiểu, ai cũng lớn, có học thức cao hiểu rộng, không cần cái gì cũng nói trắng, huỵt tẹt ra

Há há anh Lecat69 hay thật miệng bảo úp ảnh công nghiệp nhìn chán mà còn hướng dẫn chỗ úp công nghiệp mới ghê.
Hì hì Palani đừng nóng anh, chắc bà con mình mấy bữa nay nóng trời mưa tối mặt nên đọc nhầm nghĩ lộn thôi kekeke.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,561
Latest member
thutho11
Back