What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Đang có 35 người xem topic này (1 thành viên và 34 khách)

Núi và Biển

Tui nhớ là VN mới nhận có 1 chiếc tàu ngầm mà ta :))
Rùa ơi kỳ này thuê tàu ngầm ra Nam Du cho có cảm giác mạnh :)

Haha ngày này năm ấy của phượt Bình Dương ^^
Quần đảo xanh

Quần-đảo-Nam-Du của lecat69, trên Flickr

Đặt nguyên cục này vậy cho chắc nhé kụ Rùa :p

Rock của lecat69, trên Flickr

Dập dòm thêm 6 mẫu nữ FA nữa nhen, kỳ này sẵn tiện giao lưu kết hợp luôn haha ^^

Thích quá ! Chuyến này hoành tráng rồi . 6 mẫu nữ chăm sóc nổi không đó kakakak .

36 người xem ,1 thành viên và 35 khách. Tàu ngầm nào đâu ,ra mặt để tại hạ tiện bề chúc sức khỏe cái coi

Em đã biết lý do sập mạng, anh em mình thay ca nhau vô nhà từ từ.

Toàn tàu ngầm, đắn đo suy nghĩ ... ai đăng ký sớm ưu tiên chọn xế đẹp (cỡ Rùa), an toàn (Bear1, đảm bảo không dính)

Lecat69 : tính tặng 500k luôn hay sao mà không tham gia plan nào vậy pa?

Last edited:
Em đã biết lý do sập mạng, anh em mình thay ca nhau vô nhà từ từ.
Lecat69 : tính tặng 500k luôn hay sao mà không tham gia plan nào vậy pa?
Tính gì nữa anh. Anh cát cố tình tặng em rồi mà. Tại ảnh ngại ko dám lên tiếng sợ VTT phân bì thôi.
Hôm nay đi từ Thiên ở Mỏ Cày Nam - bên tre có mấy em làm chung chưng dài xin theo nữa nhưng em chưa nhận. Vì mấy em này chân khá dài nhưng lưng cũng dài theo. Mà lưng dài thì tiểu thư lắm.
Thấy nhà mình xôm tụ hen. Chắc phải đặt anh vũ 2 chuyến tàu lớn quá. Mấy bạn chơi tàu ngầm là đang nghiên cứu đó. Đợi tới phút cuối mới lên tiếng đi.
Ai châm chân La đón xe khác chuyên nha. Vì 1 xe giường năm chỉ có 40 ghế thôi
Kỳ này hứa hẹn một trận câu nảy lửa giữa các tay súng thương hạn của nhà mình. Đối thủ năng ký nhất La Vòng Tránh Thai.(115kg) tiếp theo là chúa thương (95kg)
Chụp nhiều nhất Vân La rùa. Hiện chưa có đôi thủ. Dìm hình lâu nhất La anh Cát ( gặng còn hơn người bón lâu năm )

Đặt nguyên cái cục bự tổ chảng tham gia Nam Du rồi đó, sinh nhật vui chết sao bỏ đc kaka

Đặt nguyên cái cục bự tổ chảng tham gia Nam Du rồi đó, sinh nhật vui chết sao bỏ đc kaka

Vậy là phải thối cò lại 5 xị hả anh. Mần ơn qua em lây đi anh. Có dẫn theo chân dài ngắn gì kỳ này không anh

Đầu năm ngựa gặp nhiều khó khăn nên đành khoanh tay chịu trói, tiếp tục làm cu li ở nhà cổ vũ 2 nhà đi chơi 2 tour liên tiếp vậy. Lỡ hẹn với anh Chuyên rồi....

Vậy là phải thối cò lại 5 xị hả anh. Mần ơn qua em lây đi anh. Có dẫn theo chân dài ngắn gì kỳ này không anh

Haha gởi tạm giữ dùm anh mà, mai mốt có cái mà đóng phí đi, lấy về xài hết thì ở nhà sao em trai :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,968
191,609
Latest member
Kubetkecom
Back