What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Thể theo sự sắp xếp của Rùa và Chuyên, anh em nhà BD cố gắng tham gia cho đông đủ nhé và nhân đây cũng xin mời các bạn nhà CT tham gia chung vui cùng nhà BD cho gắn chặt thêm tình đoàn kết giữa hai nhà nhé !!

Thể theo sự sắp xếp của Rùa và Chuyên, anh em nhà BD cố gắng tham gia cho đông đủ nhé và nhân đây cũng xin mời các bạn nhà CT tham gia chung vui cùng nhà BD cho gắn chặt thêm tình đoàn kết giữa hai nhà nhé !!

Hi cả nhà!
Lần sinh nhật này rơi vào dịp 8/3 ( ngày Phụ nữ vùng lên ), đây là các lợi thế cho các nàng nhà mình nếu muốn hành hạ Phụ Nam. Như người bình dương, anh Hienca,Chú Langdu54,Anh Lecat69, Dochanh, Khoa cá nóc, Cẩm Khoai Tây, Vòng TT, Anh Hưng Macay, Bình 3B ( Bình Bụng Bự), Tony Tèo, Palani, Anh Trâu Tramlang
Còn nhà Cần Thơ có Hot bot Huu Trong, Anh Khoái Tùm Lum, Anh Trương Đờn Sỉ, Phiêu Bồng, Víp Mập Hậu Giang vv........

Khi đi các bạn nữ nên chuẩn bị bikini và những bộ độ đẹp nhất nha. Nhà BD bậy giờ toàn xài hàng khủng không.
Có thể phân chi theo từng cấp độ sau
1. Chú Langdu54 hàng khủng 6D
2. Anh Lecat hàng D300 và Sony.....
3. Vòng TT thì có 7D
4. Anh Hienca thì 5D
5. Anh Trau Tramlang thì 5D
6. Khoa cá Nóc thì D90
7. Khoai Mỡ thì Nikon.... quên mất rồi
8. Anh Hưng macay thì 60D
9. Người Bình Dương thì Nikon và máy quay Sony
10. Palani thì D80
11. Rùa già xài hàng súng cổ và bèo nhất ( nhưng được cái chụp đẹp nhất. kakakakkakaka, từ mặt đồ chụp thành nude luôn)
12......
13......
Còn có chúa Đảo Phong Vũ Nam Du chơi hàng D3000 nữa chứ
Lo chuyến này thiếu mẫu rồi. Không biết chụp ai đây ta.

Hiện tại những gạch đá mới ném hôm nhậu tối qua.
1. Chủ Topic phần 4 là anh Hienca
2. Trụ trì chùa Bình Dương
3. Doc như thịt vịt. Dochanh
4. Rùa
5. Khoa Cá nóc
6. Cá nóc cái

Vòng TT, Trần Bình, Xuân Hưng, Chúa Thượng, Anh Trâu Tramlang, Nam Linh Chi, Tonyteo, Khoai mỡ, vv..........Chị Saoquay, Cô Dung ut it.....
Còn nhà Cần Thơ nữa chứ
Anh em tranh thủ sớm nhé, vì chỉ còn 3 tuần nữa thôi, mà ngày đó rơi vào 8/3 nên việc mua vé tàu hơi bị khó. Vì chỉ có duy nhất 1 chuyến tàu mỗi ngày cho 150 người thôi.
Bạn Phong Vũ đã cam kết sẽ đưa đoàn nhà mình đi các bãi đẹp nhất Nam Du, cùng những cuộc thi mò cua đá, đánh cá bằng lưới, Câu cá đỉnh cao, lặn bắt nhum, ngắm san hô và cuối cùng là BBQ và ngủ "Múp phê" dân dã
Ai đăng ký trễ quá coi chừng không có vé tàu đấy

Dạ, Em dk 2 vé nha anh, chỗ này thèm lâu lắm ròi nè mà giờ mới dc đi. Chúc cả nhà cuối tuần zui zẻ

Danh sách Nam Du

Có nữ, có nữ ...

Những viên đá đầu tiên:

1. Hienca
  2. LangDu 54
  3. Ruawenhua
  4. Jinnynhungoc
  5. Ụt Ịt
  6. Hiển Đại Hiệp
  7. Kenshin_Design
  8. Kenshin_Design Em
  9. Nguoi_Binh_Duong
  10. DaQuy
  11. DocHanh
  12. Trang1408kt
  13. Trang1408kt Em
  14. Poster Nam 1
  15. Poster Nam 2
  16. Poster Nữ
  17. Bear81
  18. NamLinhChi
  19. Lecat69

Last edited:
Anh Trụ trì ơi, có thêm 3 thành viên ( mấy đứa em ở cty em làm) cũng xin theo nữa ( 2 nữ 1 nam )
Vậy là 14 mem rồi.
Kỳ này có Chú Thượng đi thì con sẽ không lo vụ Mẫu nữa.
Chú làm mẫu cho con chộp nha. Lỡ mai ai có chê con chụp xấu con cũng có cái biên minh.
Tại......xấu chứ không phải tại thợ chụp.......
Mẫu Lecat của Rùa đâu rồi, định trốn chuyến này hả pa, coi chừng xù luôn 500k à nha. Nội trong ngày hôm nay không xuất đầu lộ diện thì 500k coi như xung vào...............túi Rùa, kakkakakaka.
Những thành viên nữ nhà mình chưa từng đến nam du đâu:
1. Hoasen
2. Nam linh chi
3. Milu
4. Hoacucxanh
5. Anh Đào
6. .........Phương BD
Bạn Trankt đã góp mặt trong chuyến này rồi

Còn những cựu thành viên đã đến đây như Tjxju, Nguyenthiletrinh, Locly, Thỏn, Saoquay, Momo,........... đâu mất tiu rồi

Ôi Nam Du muốn đi quá đi :(:(:( , nhưng thôi vì niềm đam mê:gun:gun:gun..... ngồi nhà xem hình cho phê vậy(c)(c)! Chúc mọi người một chuyến đi vui vẻ, an toàn:L. Chúc mừng phượt Bình Dương có thêm tuổi mới:L

Cực Đông dậy sóng

Tình hình rất là tình hình, sau chuyến đi 9 cửa sông, sức khỏe có giảm sút.

Qua tết hết ho lại xổ mũi, đến hôm nay, công lực 10 phần đã phục hồi 8, chân em không kìm chế nổi.

Thế là xin lỗi các bạn đi Nam Du, cho mình chen trước chuyến đi Cực Đông vào tuần này, ai ham hố thì đăng ký, sẽ lên plan vào giữa tuần, dự kiến:

• Tối thứ 6, ngày 21/02 lên xe Phương Trang ra Nha Trang.
  • Thuê xe máy + đi bộ ra Cực Đông.
  • Tối thứ 7 ngủ đêm tại Cực Đông.
  • Sáng chủ nhật về Nha Trang.
  • Tối lên xe về, sáng thứ 2 đi làm bình thường.

- Chi phí chia đều, vé xe tự đặt, lương thực, nước uống, lều của ai người đó tự đem.

Chú ý không nhận:
- Phụ nữ mang thai, cho con bú (cho trai hoặc cẩm thì được).
- Mấy bạn ăn kiêng, đang trong kỳ giảm béo, mới lập gia đình yếu sức.
- Người già trên 70 tuổi.

Mại vô, nhận đặt gạch đến thứ 5

Danh sách Cực Đông:
  1. Hienca : 1 tuần là đủ để tập thể lực đó anh.
  2. Nguoi_Binh_Duong
  3. DaQuy
  4. KT_MA
  5. Thonghuynh

- Còn LangDu, con không dám tự tiện đưa tên chú vào, lên tiếng đi chú.
- Jinnynhungoc chỉ đường nghe.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,968
191,607
Latest member
Dohafood
Back