What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hồi nãy là đặt vé đi Nam Du sinh nhật, chuyến cực đông thì ra chắc chắn em có mặt rồi. Nếu dẫn đường được thì anh em đỡ tốn 400k

Hà hà, tính hỏi em trước khi lập Plan, nhưng ham hố quá, oánh luôn, tính sau.

Có mặt 2 tour, ưu tiên chọn xế, giảm giá 10k

Ôi cha cha. Ông già người Bình Dương than thở bệnh Tùm lum vậy mà còn chơi luôn cực đông nè. Lại còn dẫn theo dã quỳ nữa mới ghê chứ . Cũng ham hố cực Đông lắm. Nhưng ngại thân gái dặm trường mà đi chung với anh Hiên và anh Chuyên quả thật quá......
Thôi tiên hà thủ vi cường. Sáng mai từ thiện Mỏ Cài- Bên Tre với anh em Cty trước khi nhìn chuyên cực Đông cho đỡ thèm. Kakakakaka

Ối yề ! Hôm nay chùa có vẻ xôm tụ hén , quá trời người online luôn .Nam Du đi rồi , nhưng lần này cũng ráng đu theo coi anh Hiền cá câu cá ra sao hì hì
Cho em đặt cục bê tông nghen Cụ Rùa
Hẹn gặp các chiến hữu ở Nam Du nhé(beer)

Dạo này tàu ngầm nhiều, chưa chịu nổi lên.
Bear81 : Đi Cực Đông được tham gia 1 khóa giảm cân.

Cực Đông em bó tay rồi , giảm cân em cũng muốn , nhưng giờ tuổi già sức yếu .Em chỉ sợ đi nó không giảm cân mà nó giảm thọ trực tiếp thì tiêu em hì hì

Re: Danh sách Nam Du

Có nữ, có nữ ...

Những viên đá đầu tiên:

1. Hienca
  2. LangDu 54
  3. Ruawenhua
  4. Jinnynhungoc
  5. Ụt Ịt
  6. Hiển Đại Hiệp
  7. Kenshin_Design
  8. Kenshin_Design Em
  9. Nguoi_Binh_Duong
  10. DaQuy
  11. DocHanh
  12. Trang1408kt
  13. Trang1408kt Em
  14. Poster Nam 1
  15. Poster Nam 2
  16. Poster Nữ
  17. Bear81

Chào năm mới cả nhà ! ^^
Trụ trì ơi, cho Nấm Linh Chi đặt 1 vé dập dòm chuyến Nam Du nhé.
Cảm ơn Trụ trì nhiều ^^

Trời ơi bây giờ mới dô được trang nhà thấy anh em comment tùm lum mà mình không lên tiếng cũng kỳ, kỳ này đăng ký 2 tour luôn, anh em nào đi cực đông thì vào đăng ký nha để gia chủ biết tiện bề sắp xếp nhé mại dô ...

Anh Trụ trì ơi, có thêm 3 thành viên ( mấy đứa em ở cty em làm) cũng xin theo nữa ( 2 nữ 1 nam )
Vậy là 14 mem rồi.
Kỳ này có Chú Thượng đi thì con sẽ không lo vụ Mẫu nữa.
Chú làm mẫu cho con chộp nha. Lỡ mai ai có chê con chụp xấu con cũng có cái biên minh.
Tại......xấu chứ không phải tại thợ chụp.......
Mẫu Lecat của Rùa đâu rồi, định trốn chuyến này hả pa, coi chừng xù luôn 500k à nha. Nội trong ngày hôm nay không xuất đầu lộ diện thì 500k coi như xung vào...............túi Rùa, kakkakakaka.
Những thành viên nữ nhà mình chưa từng đến nam du đâu:
1. Hoasen
2. Nam linh chi
3. Milu
4. Hoacucxanh
5. Anh Đào
6. .........Phương BD
Bạn Trankt đã góp mặt trong chuyến này rồi

Còn những cựu thành viên đã đến đây như Tjxju, Nguyenthiletrinh, Locly, Thỏn, Saoquay, Momo,........... đâu mất tiu rồi

Haha ngày này năm ấy của phượt Bình Dương ^^
Quần đảo xanh

Quần-đảo-Nam-Du của lecat69, trên Flickr

Đặt nguyên cục này vậy cho chắc nhé kụ Rùa :p

Rock của lecat69, trên Flickr

Dập dòm thêm 6 mẫu nữ FA nữa nhen, kỳ này sẵn tiện giao lưu kết hợp luôn haha ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,968
191,609
Latest member
Kubetkecom
Back