What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Mình đi buổi sáng,mình không có lều võng gì hết,xin được ngủ ké.
@BigMan : nếu a dẫn vợ con theo thì thuê phòng riêng cho gấu mẹ và gấu bông ngủ

Mình đi buổi sáng,mình không có lều võng gì hết,xin được ngủ ké.
@BigMan : nếu a dẫn vợ con theo thì thuê phòng riêng cho gấu mẹ và gấu bông ngủ

Chắc vợ con k đi dc rùi, mình đăng ký 2 vé đi cùng 1ng bạn (boy chứ ko phải girl đâu nhé)

Thichđirong đi buổi sáng thì chú củng đi bui63 sáng nha Dochanh củng ngũ ké nha ko có gì ngoài cái mình ko
Lại về với biển:

Last edited:
Thichđirong đi buổi sáng thì chú củng đi buổi sáng nha Dochanh củng ngũ ké nha ko có gì ngoài cái mình ko

Thichđirong đi buổi sáng thì chú củng đi bui63 sáng nha Dochanh củng ngũ ké nha ko có gì ngoài cái mình ko

Chú yên tâm đi, tinh thân DocHanh sẽ xếp 2nam + 2 nữ chung 1 lều!!! Mình sẽ giao lưu mở rộng mối quan hệ thêm gắn kết!!!

Mình xin đi buổi................ nhé Dochanh, vì chưa biết nghỉ được thứ 7 không nữa, còn lều của Rùa thì có cũng như không vì chuyến An Giang lủng một lổ to đùng, Ai không sợ muỗi thì vô ngủ chung ( ưu tiên nữ). Tuyệt đối không dám ngủ chung với Thích Đi Rong, do ku này đánh bom liều chết kinh khủng quá.

Hiện giờ buổi tối mình ở Hậu Giang ( Nhà Khách Tỉnh ủy), Phòng ốc rất đẹp, lịch sự rông, tương tự cỡ 3 sao, nhưng giá rẻ bất ngờ, chỉ 290k/phòng, có bao luôn ăn sáng ( hủ tiếu, mì, Bò).
Do đi bất ngờ không chuẩn bị kịp cần câu cá và máy ảnh nên không thể ghi hình lại cảnh đẹp bình dị ở Gò Quao, con kênh chạy dọc bên đường cá ăn móng trắng đồng, thấy người dân nơi đây câu cá thác lác quá trời, + cá rô, sặc rằng mà lòng thèm vô hạng, dự định tối thứ 6 đua về Bình Dương lấy cần câu và máy hình quay lại đây để câu và xin cty cho công tác thêm nơi đây 1 tuần nữa, thứ 7 này ai ở nhà một mình thì Rùa dẫn về đây chơi, 80% người Huyện này là Khơ me.
Còn Hậu Giang thì chơi nguyên cái bờ kè kéo dài từ Cần Thơ đi đến gần tới Gò Quao luôn, bờ kè xây khang trang, anh em nào về hậu giang tuần này lên tiếng nhé.

Không máy chụp hình nhưng điện thoại Iphone 4 của anh đâu?

Cục xà bông sao đủ ánh sáng cũng như thỏa đam mê, cảnh ở đây bình dị lắm, với lại thấy 2 bên đường bán thơm, 1 trái 5 đến 7k, ngọt và ngon vô cùng, hôm qua có hỏi vippro, nói là thơm nổi tiếng và chuyên xuất khẩn, nên mới ăn co 1 trai hà, chưa đã gì hết.
Pà Kon báo danh chơi 2 ngày cuối tuần ở đây không nhé.

Thì hẻm có hình đẹp cũng phải có hình minh họa chớ . Tiểu nữ thấy phó trụ trì chuyện chụp và úp hình công nghiệp mà, thế mà hôm nay bày vẽ thiếu anh sáng nữa cơ đấy!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,796
191,545
Latest member
CONG_TY_SAVITEL
Back