What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Thichđirong đi buổi sáng thì chú củng đi buổi sáng nha Dochanh củng ngũ ké nha ko có gì ngoài cái mình ko
Hoan hô chú,đi buổi sáng tranh thủ đi sớm ghé rừng cao su chụp hình,mùa này cao su đang thay lá,lá vàng rơi lả tả...hihihi.Mấy model nử đăng ký nhanh và đi buổi sáng để được các photographer nổi tiếng (như chú Thượng đã từng là phóng viên ảnh của báo Times US) chụp hình free nhé.Còn ai đi buổi trưa thì đc DocHanh dẫn đi tắm nắng,đen thui như châu Phi và không đc chụp ảnh free...

Chùa hôm nay vắng quá! Trụ trì đi cam hỏi vợ 2, phó trụ trì bị vợ đài ra biên ải.. Ôi cái kiếp làm trai khổ thật..
Hôm nay sư xải rũ mấy yêu nữ về chùa phá đi, mại dzô.. mại dzô..!

Chùa hôm nay vắng quá! Trụ trì đi cam hỏi vợ 2, phó trụ trì bị vợ đài ra biên ải.. Ôi cái kiếp làm trai khổ thật..
Hôm nay sư xải rũ mấy yêu nữ về chùa phá đi, mại dzô.. mại dzô..!

Cái này ko được nha, chùa còn có bảo vệ gác cổng nha. Ai vào chùa phải xuất trình giấy tờ, yêu nữ từ 18-25 cho vào, còn ngoài diện này, cho vòng vòng ngoài cổng, kakaaka..

Hòn Quéo

Mới tắm biển xong,
Mạng vô lúc được lúc không, nhớ cả nhà quá.
Kỳ này về dẫn cả nhà đi ăn tôm tích ở Hòn Quéo và nhiều hòn khác mới được.

Chào cả nhà, đang tung tăng bên Cam, thì ra qua bên này mình cũng được coi là người nước ngoài, cũng xài tiền đô như tây ba lô ấy, chỉ có cái khác là mình nhìn giống Cam quá. Hẹn gặp cả nhà tuần sau nhé !!

Chào cả nhà, đang tung tăng bên Cam, thì ra qua bên này mình cũng được coi là người nước ngoài, cũng xài tiền đô như tây ba lô ấy, chỉ có cái khác là mình nhìn giống Cam quá. Hẹn gặp cả nhà tuần sau nhé !!

Kakaka, bác hienca nói chuyện vui quá ha, nếu ko coi anh là người nước ngoài, chắc anh là CPC chắc, anh muốn họ coi anh là CPC, anh vớt đại em CPC nào đó, bà giá cũng được, rồi nhập quốc tịch, thành người nước trong liền. :LL :Dam

Qua đó nhớ uống thuốc đều đặn nhé anh Hiền,không thì bị gái Cam bỏ bùa là ở lại Cam làm người Cam luôn là khỏi về nhé

Từ sáng giờ cafe và lai rai với anh nhanguyen, angry, vippro mới về tới hậu giang lại. Chúc anh em đi cam vui vẻ. Anh em nhớ nhắc anh Hienca uốn thuốc nha, còn anh em ở nhà đừng buồn, chờ Rùa từ Hậu Giang về kể cho nghe nha.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,792
191,544
Latest member
Juicebling
Back