What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà, mọi người đều đi du hý hết rồi còn mình hết tiền nên phải ở nhà đi xe đạp. Anh Hóa đi chơi về sao ko có mang mồi màng gì cho anh em ở nhà hết vậy ta????

Em có thằng bạn trong cty muốn mua một em Canon hay Nikon với body có giá 7tr-8tr để tập làm phó nháy cho các chuyến phượt trong năm 2013. Thằng này cũng gà như em nên chỉ muốn mua để tập tành khám phá. Vậy nếu ai mà có nhu cầu lên đời muốn bán máy cũ hay có biết bạn bè trong hội muốn bán máy theo như em đã mô tả thì báo cho em biết để em dẫn bạn đi mua nhé. :D

Em có thằng bạn trong cty muốn mua một em Canon hay Nikon với body có giá 7tr-8tr để tập làm phó nháy cho các chuyến phượt trong năm 2013. Thằng này cũng gà như em nên chỉ muốn mua để tập tành khám phá. Vậy nếu ai mà có nhu cầu lên đời muốn bán máy cũ hay có biết bạn bè trong hội muốn bán máy theo như em đã mô tả thì báo cho em biết để em dẫn bạn đi mua nhé. :D
Mua máy của anh ko? D80+kit giá hữu nghị cho người quen,máy + len chưa sửa chửa hay hư hại gì hết,vẫn bắn phá ngon lành,máy mua lâu nhưng chỉ mới chụp khoảng 12k shot.Anh còn quý em nó lắm nhừng đành phải cho ra đi để có kinh phí lên đời.Lh anh để có giá tốt nhé bebibo

Chào cả nhà, mọi người đều đi du hý hết rồi còn mình hết tiền nên phải ở nhà đi xe đạp. Anh Hóa đi chơi về sao ko có mang mồi màng gì cho anh em ở nhà hết vậy ta????

Chào ku Bo!
Máy anh đáp ứng mọi tiêu chí của bạn em cần: Đạt chuẩn ISO (9001:1.Đáp ứng nhu cầu chất lượng khách hàng, 2.Giá cả cạnh tranh, 3.giao hàng đúng hẹn)

Do nhu cầu cần nâng cấp máy mới ( đổi máy 7D của chú Thượng ) nên anh sẽ nhường lại máy anh với giá 7,5tr ( không thêm bớt chút nào nữa ) có kit theo máy luôn, Lúc Trước lấy 8.5tr + thẻ nhớ 4gb (CF)=480k=8.980tr. Nay cũng có ý định lên đời nếu ok thì liên nhé. Máy nguồn gốc rõ ràng.Kakakakka (Chú Thượng nhường anh từ tháng 8/12 để lên đời 7D, nay anh muốn lên 7D để chú lên đời con 5D mark III đó)

Chú Langdu ơi, nếu con lên đời nhớ chừa lại 7D nhé, đừng để hụt chân không có máy chơi tết nha.
Thanks

Em có thằng bạn trong cty muốn mua một em Canon hay Nikon với body có giá 7tr-8tr để tập làm phó nháy cho các chuyến phượt trong năm 2013. :D

Mua máy của anh ko? D80+kit giá hữu nghị cho người quen,máy + len chưa sửa chửa hay hư hại gì hết,Lh anh để có giá tốt nhé bebibo

Máy anh đáp ứng mọi tiêu chí của bạn em cần: Đạt chuẩn ISO (9001)
nên anh sẽ nhường lại máy anh với giá 7,5tr ( không thêm bớt chút nào nữa )
Thanks

Chà chà có cần tui đứng giữa làm cò ko nè..Chứ ko tui bán fá giá 6tr5 thui đó, kèo thơm nè!

Úi chà chà! ai cũng muốn nâng cấp súng hết ta! tranh thủ tới ngày ra Vũng Tàu có súng mới bắn anh em ơi.........:gun:gun

Bị ông Rùa dành mối nữa rồi,ông Rùa giàu quá mua thêm đi chứ đổi làm gì,để tui nghèo tui đổi trước.Bebibo xem máy rồi quyết đình nha đừng để cái mỏ dẻo quẹo của ông Rùa dụ khị em đó.Cách hay nhất để qđ mua máy nào là em chỉ cần xem hình do 2 cái máy chụp là qđ được rồi,khỏi lăn tăn nhé

Bị ông Rùa dành mối nữa rồi,ông Rùa giàu quá mua thêm đi chứ đổi làm gì,để tui nghèo tui đổi trước.Bebibo xem máy rồi quyết đình nha đừng để cái mỏ dẻo quẹo của ông Rùa dụ khị em đó.Cách hay nhất để qđ mua máy nào là em chỉ cần xem hình do 2 cái máy chụp là qđ được rồi,khỏi lăn tăn nhé

Em sai rồi nhé Ku Rong, trong nguyên tắc kinh doanh không có chuyện giàu nghèo hay chê bai đối thủ, em đã vi phạm 2 nguyên tắc trong kinh doanh rồi đó nha. Trong kinh doanh mua bán, yếu chết mạnh thắng thôi, nếu em đáp ứng được nhu cầu khách hàng 3 tiêu chí trên thì em thắng anh rồi, không được van xin đối thủ. kakakakkaka, kỳ này dìm hàng ku ROng sát ván luôn, hàng chất lượng không cần PR làm chi cho mệt. Mình ra giá vậy đó, nếu ku Rong chịu bán 7tr thì anh xin thua, kakakkakaka

To Bigman!
Ông có hàng hôn mà đòi 6.5tr hả, đừng nói anh bán cái body của anh giá 6.5tr nha, cho không coi chừng bị kêu công an bắt nữa chứ ko ai thèm mua đâu, nhìn gớm quá đi, kakakkakakak

To Bigman!
Ông có hàng hôn mà đòi 6.5tr hả, đừng nói anh bán cái body của anh giá 6.5tr nha, cho không coi chừng bị kêu công an bắt nữa chứ ko ai thèm mua đâu, nhìn gớm quá đi, kakakkakakak

Hàng của tui là hàng VN chất lượng cao nhé, tuy Big nhưng người khác phải ngước nhìn.., 6tr5 có KM rùi! Chứ ko phải xài súng giả như ông đâu! toàn súng lép hahaha :gun !!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,792
191,544
Latest member
Juicebling
Back