What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
hehe mình thì đang suy nghĩ cái hướng đi tàu cao tốc thử cảm giác mới lạ(c)... mọi người thấy có nên ko!? chưa đi tuyến này lần nào :(

Thì tại ko có ai chở nên phải đi xe đò mà anh Chuyên,đi xe máy vẫn sướng hơn chứ.Anh em nào chưa có ôm thì báo danh xem đc bao nhiêu chổ,chở nhà Cần Thơ đi chung vui,thắt chặt mối quan hệ....Nếu ThichĐiRong's ko đi thì mình có 1 chổ,ưu tiên chở Khúc Thụy Du nhé,Du ơi cầu nguyện cho anh nhé.....
Du đi có bộ 3 DU, DÉP và HOÀNG....ông sắp xếp sao các bạn ấy đi chung là ok haha:))

hehe mình thì đang suy nghĩ cái hướng đi tàu cao tốc thử cảm giác mới lạ(c)... mọi người thấy có nên ko!? chưa đi tuyến này lần nào :(
Củng đc đó bé Mập nhưng ra tới Vũng Tàu ko có xe đi chơi,lòng vòng cũng buồn lắm đó.Bé Mập đi xe đò lên đây đi chung xe với hoasen kìa,để tìm 3 xế đẹp trai chở 3 em Du,Dép,Hoàng

Thì tại ko có ai chở nên phải đi xe đò mà anh Chuyên,đi xe máy vẫn sướng hơn chứ.Anh em nào chưa có ôm thì báo danh xem đc bao nhiêu chổ,chở nhà Cần Thơ đi chung vui,thắt chặt mối quan hệ....Nếu ThichĐiRong's ko đi thì mình có 1 chổ,ưu tiên chở Khúc Thụy Du nhé,Du ơi cầu nguyện cho anh nhé.....

Rong ơi, đọc những dòng này mà em cảm động muốn ..."ấy" trong quần luôn chứ không vừa đâu.
Anh biết sao hôn, vì nhà CT đi chánh xác bao nhiu người, thì phải đến khuya thứ 6 mới biết được lận. Để phòng ngừa trường hợp tới giờ đó có người đu theo, nên cả nhóm đã thống nhất đi xe từ Cần Thơ luôn, nếu quá giang mà có người lòi ra phút cuối vậy cũng tội.
Được anh cho quá giang là niềm vui tột đỉnh của tụi em (vì đc ôm 1 ng đẹp trai, bảnh tỏn như anh, lại còn giữ đc hầu bao...) thì niềm vui nào bằng! hohohoh

Anh hãy cứ ra ngoải trước đi, ta sẽ gặp nhau chốn ấy, ta sẽ có trọn 1 đêm ở ngoải mà, akakaka
Em mong chờ giây phút dc gặp anh!

P/s: Anh cũng hay cầu nguyện cho em, khi viết những dòng này không bị chị Rong đọc đc, ụ ẹ!=))

P/s thêm cái nữa: Bà Xáo-Quậy không đi buồn quá!!!!!!:(

Trời ơi Rong tốt quá, anh hỏng đi xe được nè, em chạy ngang lái thiêu chở anh đi với nghen, đội ơn nhiều lắm luôn đó, thích đi xe máy hơn xe đò, mà hỏng ai chịu chở hết à, trong khi người ta muốn đi xe đò, quả thật là làm con gái sướng thiệt, nhất là làm bạn với Bạn Rong ( người luôn tốt với chị em phụ nữ)

@Rùa: nhầm rồi nha. 1 tiếng 30' là thời gian chạy đò từ CànThạn-BếnĐình.

Vd: 6h00 - 7h30; hoặc 10h00-11h30'

Chứ không phải 13h30' mới tới VT nha!

Trời ơi Rong tốt quá, anh hỏng đi xe được nè, em chạy ngang lái thiêu chở anh đi với nghen, đội ơn nhiều lắm luôn đó, thích đi xe máy hơn xe đò, mà hỏng ai chịu chở hết à, trong khi người ta muốn đi xe đò, quả thật là làm con gái sướng thiệt, nhất là làm bạn với Bạn Rong ( người luôn tốt với chị em phụ nữ)
Ông không đi xe đc thì kêu DocHanh chở đi cho tiện đường,sẵn DocHanh chit độc cho anh,có tác dụng hạ men gan,có thể uống bia rượu thoải mái.

@Rùa: nhầm rồi nha. 1 tiếng 30' là thời gian chạy đò từ CànThạn-BếnĐình.

Vd: 6h00 - 7h30; hoặc 10h00-11h30'

Chứ không phải 13h30' mới tới VT nha!

À, vậy mà em tưởng 1h30pm, thanks anh.

To All!
Anh Vũ nam du có tặng anh em nhóm đi Nam Du lần trước một ít Bạch Tuộc, ốc giác và mấy khứa cá bóp cũng to, Nếu đem từ Bình Dương đi Vũng Tàu cũng hết ngon do di chuyển 3hours và tới tối mới ăn thì hết tươi nên Rùa có bàn với anh Chuyên quyết định để ở nhà Rùa luôn, khi nào anh em rảnh thì đem ra mần nó, vì nhà chỉ còn một mình và có cái tủ lạnh cũng khá to trống có thể đông đá thời gian bao lâu không sợ hư.
Sau chuyến Vũng Tàu đến tết ngày nào thu xếp được mình sẽ làm nốt, theo ước lượng có thể cung cấp cho 10 người lai rai.
Còn nhà ai có chổ trống hay mặt bằng tốt có thể mở vựa cá bán luôn, anh Vũ sẽ cung cấp cá với giá thấp nhất cho anh em trong hội

Tình hình là sáng thứ Bảy, mình sẽ chạy qua Long Hải chụp ảnh rừng hoa Đỗ Mai ở đèo nước ngọt, một năm chỉ có 1 mùa, phơi sóng biển dưới chân đèo. Ai có máu chụp ảnh thì chạy qua cung này cho vui. Trưa thì chạy tà tà qua Vũng Tàu hội ngộ với mọi người hihi.

Tình hình là sáng thứ Bảy, mình sẽ chạy qua Long Hải chụp ảnh rừng hoa Đỗ Mai ở đèo nước ngọt, một năm chỉ có 1 mùa, phơi sóng biển dưới chân đèo. Ai có máu chụp ảnh thì chạy qua cung này cho vui. Trưa thì chạy tà tà qua Vũng Tàu hội ngộ với mọi người hihi.

Đưu mọa :)) ... cái vụ này được nè ....(c) , mình đang cố gắng sắp xếp , giờ chỉ dám dập dòm thôi ?? Thời gian chụp lý tưởng là tầm mấy h vậy đồng chí Le cạt ..:gun ????

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,541
Latest member
nikkipetshop
Back