What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
@nam-linh-chi:VCB là Vietcombank đó em

@ jinnynhungoc: Hihi, e biết VCB là Vietcombank, tại mấy trang trước e thấy a dochanh cho số tài khoản BIDV, sợ ko chuyển được, nên e xin số tài khoản VCB chuyển cho chắc chị. ^^
Mà chuyến này mod jinny và mama ụt ịt hình như không thấy tham gia hả chị? Buồn thế ...

Mấy ngày nay Ụt Ịt không có lên xem topic nên chưa nắm bắt được chuyến tất niên, Jinny ( Heo mọi ) đã đăng ký chuyến đi này cho 2 mẹ con rồi . Đến ngày đi Ụt Ịt sẽ gặp và đóng tiền cho Dộc Hành luôn thể nhe. Hẹn gặp lại Nấm Linh Chi ở chuyến đi này hé

@Rùa: Muốn đem hải sản đi xa dễ ợt!

1- Bỏ hải sản vô ngăn cấp đông (freeze) của tủ lạnh cho đông cứng (cái này Rùa làm rồi)
2- Mua thùng xốp kích cỡ lớn gấp rưỡi kích cỡ lượng hải sản.
3- 30' trước khi đi, lấy cá/hải sản trong ngăn đông cho vô thùng xốp
4- Mua đá cây (đá già, đừng mua loại đá tiệt trùng uống bia) đập nát hoặc xay mịn đổ vô, lèn đầy các khe hở trong thùng xốp.
5- Dùng băng keo vàng (dán thùng hàng), dán kín các đường mép giữa nắp với thùng.

Cách này đảm bảo vận chuyển từ 12-24h con cá trong thùng vẫn còn cứng đơ!
Nhà conlele hàng tháng đều nhận hàng kiểu này từ Nha Trang. Gửi ở NT từ 9h sáng, 19h tối tới SG. Nhận thùng cá, đem về để tới sáng hôm sau vẫn còn đông cứng!

Chỉ lo là Rùa muốn ém lượng hàng trên ở nhà mà thôi!

Alo alo do đặt thù của chuyến đi này là đi biển nên đề nghị các chị em chúng ta nên sử dụng đồ bơi bikini màu sắc thật rực rỡ cho cánh đàn ông chảy máu cam chơi và để có những tấm hình đẹp cuối năm nhé !!!!

@Dochanh: Cho Tiểu Nữ rút lại hai gạch của bạn. Bạn bận trực đột xuất không move được. Có dịp sẽ giới thiệu hai người bạn này sau vậy.

Dochanh ơi em coi lại vụ lều nhé nếu không đủ thì mình đặt thêm phòng cho nữ, nam ngủ lều

@Rùa: Muốn đem hải sản đi xa dễ ợt!

1- Bỏ hải sản vô ngăn cấp đông (freeze) của tủ lạnh cho đông cứng (cái này Rùa làm rồi)
2- Mua thùng xốp kích cỡ lớn gấp rưỡi kích cỡ lượng hải sản.
3- 30' trước khi đi, lấy cá/hải sản trong ngăn đông cho vô thùng xốp
4- Mua đá cây (đá già, đừng mua loại đá tiệt trùng uống bia) đập nát hoặc xay mịn đổ vô, lèn đầy các khe hở trong thùng xốp.
5- Dùng băng keo vàng (dán thùng hàng), dán kín các đường mép giữa nắp với thùng.

Cách này đảm bảo vận chuyển từ 12-24h con cá trong thùng vẫn còn cứng đơ!
Nhà conlele hàng tháng đều nhận hàng kiểu này từ Nha Trang. Gửi ở NT từ 9h sáng, 19h tối tới SG. Nhận thùng cá, đem về để tới sáng hôm sau vẫn còn đông cứng!

Chỉ lo là Rùa muốn ém lượng hàng trên ở nhà mà thôi!

Trời ơi, chưa gì bị nghĩ xấu ùi, chẳng qua là số lượng ít quá mà đoàn đi chuyến này đông như quân nguyên, nếu đem theo cũng chỉ nhét kẻ răng thôi, với lại không ai chở hết, do em phải chở một người ùi. Chuyến này anh lele đi luôn chứ

To All female!
Nhờ các chị em chơi bikini màu nổi thiệt nổi như cam, đỏ, xanh lá hay vàng khi tắm biển cho những người thích ăn rau răm như anh hiền cá chãy máu cam chơi
Rùa tuyển em chân dài ôm nhiệt tình đây, bao ôm trọn gói ( có nghĩa là khi nào cần xế để ôm như ngủ, tắm biển hay.....ấy ấy ấy. đều ok), lưu ý không tuyển chân ngắn nhé.

Trời ơi, chưa gì bị nghĩ xấu ùi, chẳng qua là số lượng ít quá mà đoàn đi chuyến này đông như quân nguyên, nếu đem theo cũng chỉ nhét kẻ răng thôi, với lại không ai chở hết, do em phải chở một người ùi. Chuyến này anh lele đi luôn chứ

To All female!
Nhờ các chị em chơi bikini màu nổi thiệt nổi như cam, đỏ, xanh lá hay vàng khi tắm biển cho những người thích ăn rau răm như anh hiền cá chãy máu cam chơi
Rùa tuyển em chân dài ôm nhiệt tình đây, bao ôm trọn gói ( có nghĩa là khi nào cần xế để ôm như ngủ, tắm biển hay.....ấy ấy ấy. đều ok), lưu ý không tuyển chân ngắn nhé.

Anh Rùa tuyển chân dài koi chừng có gai đó nha, hihihi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,540
Latest member
wanjvmotion
Back