What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Dochanh ơi em coi lại vụ lều nhé nếu không đủ thì mình đặt thêm phòng cho nữ, nam ngủ lều

Nam nữ ngủ chung lều nha.
Vì dụ: Lều 4 ngủ được 8 người, chồng 2 lớp, như vậy tiết kiệm chi phí rất nhiều cũng như khuyến khích các mem nữ ngủ lều.

Chú ý: Rùa XIn không ngủ chung với Thich Đi Rong, sợ bị em Cẩm này đánh bom liều chết,và tiếng đờn cò suốt đêm, chỉ xin cho Cẩm Hường ngủ chung với các mem nữ cho an toàn.kakakakkaka.

@6 Quậy ơi ơi!
Trốn đi đâu mà không đi cuối năm, đánh lẻ dễ sinh sự cố lắm nhé.Hay là nghe có Hoa Dã Quỳ đi chung với TRụ Trì nên giận dỗi bỏ trốn

Dochanh ơi em coi lại vụ lều nhé nếu không đủ thì mình đặt thêm phòng cho nữ, nam ngủ lều

Em thì nghĩ có bao nhiêu lều chơi bấy nhiêu đi a, đừng phân biệt nam - nữ ngủ riêng. Càng đông mình ngủ chung có nam - nữ tạo mối "quan hệ" thêm thắm thiết!

Ps: Các chị em nào đi VT ko đem theo bikini mình sẽ quăn xuống biển đóa nha!

Anh Rùa tuyển chân dài koi chừng có gai đó nha, hihihi

À, có em này lên tiếng đích thị là chân ngắn rồi nên bức xúc dữ nè, nhưng cái gì cũng có ngoại lệ bé Trang ơi, nếu chân ngắn nhưng kết cấu hay phụ tùng tốt thì có lẽ được ngoại lệ, kakakak

To Ba Xạo Bình Dương Bebibo đâu rồi. Hay là 2 chân đã bị que nên im hơi luôn, bộ hài cốt gì mà yếu vía vậy, hay là nghe Du Cần Thơ đi xe đò nên trốn luôn, coi lại nhé.

À, có em này lên tiếng đích thị là chân ngắn rồi nên bức xúc dữ nè, nhưng cái gì cũng có ngoại lệ bé Trang ơi, nếu chân ngắn nhưng kết cấu hay phụ tùng tốt thì có lẽ được ngoại lệ, kakakak

Muốn bik phụ tùng có tốt ko thì phải khám nghiệm mà đã khám nghiệm rồi thì dù tốt hay ko phải xài đó nha anh Rùa

Muốn bik phụ tùng có tốt ko thì phải khám nghiệm mà đã khám nghiệm rồi thì dù tốt hay ko phải xài đó nha anh Rùa

Cái này thì......dĩ nhiên rồi =))

Nguy hiểm trùng trùng với câu nói trên nè, rủi thay khám nghiệm xong mà không đạt chuẩn ISO mà phải dùng thì...................... Nhưng mà thôi, cũng đành xin làm người hát rong luôn, chỉ mong người không chê trách, chỉ mong chuyến xe muộn màng ( chuyến đi cuối năm), không dừng sớm khi đang rong chơi ( lủi vô nhà nghỉ hay khách sạn không đi tiếp).

Kkakakak, như vậy có được không Pé Trang.

Nguy hiểm trùng trùng với câu nói trên nè, rủi thay khám nghiệm xong mà không đạt chuẩn ISO mà phải dùng thì...................... Nhưng mà thôi, cũng đành xin làm người hát rong luôn, chỉ mong người không chê trách, chỉ mong chuyến xe muộn màng ( chuyến đi cuối năm), không dừng sớm khi đang rong chơi ( lủi vô nhà nghỉ hay khách sạn không đi tiếp).

Kkakakak, như vậy có được không Pé Trang.

Cái này thỉ phải hỏi "chân dài" của anh đấy ạh

Ngủ kiểu Rùa gọi là Ngủ Liều!
Lúc đó, kể từ Q4 năm 2013 tới Q1 2014, Nhà BD tha hồ yến tiệc lia chia luôn!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,540
Latest member
wanjvmotion
Back