What's new

Có bạn nào đi chơi ở Đà Lạt từ 31/10-3/11 này không?

Cuối tuần này thì mình k đi đc vì mình phải đi làm, k xin nghỉ đc. K biết có bạn nào đi 31/10 -3/11 không? đi xe máy hoặc Phương Trang đều được

Bạn ở SG à? T cũng tính đi Đà Lạt đợt đó, nhưng đêm 31/10 t mới tới SG (bay HN - SG chuyến 7h tối), nếu đc thì đợi t rùi 2 người đi, vì t cũng đi 1 mình :p

Cuối tuần này thì mình k đi đc vì mình phải đi làm, k xin nghỉ đc. K biết có bạn nào đi 31/10 -3/11 không? đi xe máy hoặc Phương Trang đều được

Có tớ đây.! Đi ngày 31 nè, hứng lên là 30 đi luôn!
Hai thằng con trai là khỏe luôn.! Share tiền phòng. :D
..
Tham gia Halloween Party o Hotel SaiGon-Dalat với tớ nhé.!

..

Bạn Lily là "thân gái dặm trường" cơ mà bạn Latency ơi :p
Đi tối 31 đi, Haloween party trên... xe Phương trang cũng đc mừ :LL

..

bạn ơi, tớ có thể share nhiều chi phí, chứ tiền phòng thì chịu thôi, vì tớ là con gái :D

Ai có thể cho mình tham khảo cái lịch trình và chi phí đi như thế nào k ạ ? Mình định phượt Đà Lạt bằng xe máy :) Mới lãnh lương nên muốn đi chơi cho xả stress :U

Ai có thể cho mình tham khảo cái lịch trình và chi phí đi như thế nào k ạ ? Mình định phượt Đà Lạt bằng xe máy :) Mới lãnh lương nên muốn đi chơi cho xả stress :U

Tùy bạn thích đi kiểu nào thôi à, bạn đi xe máy thì tiết kiệm được tiền vé xe (giường nằm Futa là 500k 2 lượt đi về) với cả tiền thuê xe tại Đà Lạt. Chỉ tốn xăng di chuyển.
Giá KS thì mình tham khảo là tầm 200k/phòng 1 giường đôi. Mình có thấy thông tin về ktx dành cho dân phượt giá tầm 85k/ng/đêm, nhưng mình chưa biết có xác thực không :D
Ăn uống thì rất nhiều địa điểm.
Các điểm tham quan phổ biến tại ĐL thì search trên diễn đàn có nhiều lắm, cũng k đắt đâu bạn ^_^
Mình thì chỉ thích lên đó thuê xe máy chạy các đường đèo, ngắm hoa, ngắm vườn, ngắm đường thôi. vì các địa điểm tham quan thì các lần trước đã đi rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,979
191,825
Latest member
Gialong8386
Back