What's new

Có bạn nào đi chơi ở Đà Lạt từ 31/10-3/11 này không?

Có lẽ cuối tháng đi là hợp! :)
nguoibuongio11: Tình hình rất là tình hình. Mình mới đi Đà Lạt chơi về hôm 14/10.
Đà Lạt thấy ít Quỳ lằm. Dự là đầu tháng tới mới nở rộ.

MÌnh có đăng ký với bạn Minhminh 1 xe full trên fb rồi nhen. Hy vọng nhóm đông vui tý. hihi.
Mà mình thấy nên xuất phát lúc 4-5h sáng t7 từ SG để đến đoạn Dầu Giây thoải mái đi. Chứ 6h xuất phát trễ quá.

Tuần sau mình sẽ leo thác datanla ngày thứ 7 và đến cn thì về, khơỉ hành từ SG , bạn nào có hứng thú thì tham gia cùng nhé.

Tùy bạn thích đi kiểu nào thôi à, bạn đi xe máy thì tiết kiệm được tiền vé xe (giường nằm Futa là 500k 2 lượt đi về) với cả tiền thuê xe tại Đà Lạt. Chỉ tốn xăng di chuyển.
Giá KS thì mình tham khảo là tầm 200k/phòng 1 giường đôi. Mình có thấy thông tin về ktx dành cho dân phượt giá tầm 85k/ng/đêm, nhưng mình chưa biết có xác thực không :D
Ăn uống thì rất nhiều địa điểm.
Các điểm tham quan phổ biến tại ĐL thì search trên diễn đàn có nhiều lắm, cũng k đắt đâu bạn ^_^
Mình thì chỉ thích lên đó thuê xe máy chạy các đường đèo, ngắm hoa, ngắm vườn, ngắm đường thôi. vì các địa điểm tham quan thì các lần trước đã đi rồi.

K phải là ktx mà đó gọi là hostel bạn ạ, Đà Lạt mình thấy có Beepub là ok miễn bàn luôn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,979
191,825
Latest member
Gialong8386
Back