What's new

Có bạn nào đi chơi ở Đà Lạt từ 31/10-3/11 này không?

AE chạy xem máy SG-ĐL chú ý C.A bắn tốc độ.
Đoạn Trảng Bom đoạn trạm cân và Bàu Hàm 2.
Qua ngã 3 Dầu Giây 2 km ( đoạn này ko lo vì chỉ kiểm tra hành chính.)
Định Quán chỗ đá 3 chồng.
Bắt đầu vào thị trấn Tân Phú. ( qua biển báo thị trấn cái bắn liền)
Cuối thành phố Bảo Lộc
Đường đôi Di Linh
Cao tốc Liên Khương- ĐL có máy bắn tự động
Còn lại quất tẹt.
Chúc ae vui !

AE chạy xem máy SG-ĐL chú ý C.A bắn tốc độ.
Đoạn Trảng Bom đoạn trạm cân và Bàu Hàm 2.
Qua ngã 3 Dầu Giây 2 km ( đoạn này ko lo vì chỉ kiểm tra hành chính.)
Định Quán chỗ đá 3 chồng.
Bắt đầu vào thị trấn Tân Phú. ( qua biển báo thị trấn cái bắn liền)
Cuối thành phố Bảo Lộc
Đường đôi Di Linh
Cao tốc Liên Khương- ĐL có máy bắn tự động
Còn lại quất tẹt.
Chúc ae vui !

THông tin hữu ích đây, nhóm mình đang dự định đầu tháng 11 làm tour đà lạt - nha trang. Thanks bạn nhé !!

mình cũng đang tính chở bà xã đi dalat ngắm hoa dã quỳ nè, nhưng ngay 1 và 2 tháng 11 là lễ bên đạo mình lên mình không đi được. mình tính đi sáng sớm ngày thứ 7ngày 8 và về sáng thứ 2 ngày 10. lịch trình như sau:
sáng sớm ngày mùng 8 thứ 7 khởi hàng đi phan thiết theo quốc lộ 28 phướt đèo gia bắc nghe bảo đẹp lắm lên di linh vào dalat... về theo quốc lộ 20..
đây là dự kiến và ý định riêng của mình bạn nào có y đi chung thì xin ý kiến, nhà mình ở ngã ba tri an trảng bom, đồng nai...phương tiện di chuyển xe máy.

Hiện tại thì đã tụ tập đc 3 bạn sẽ đi ĐL vào 31/10-3/11 rồi, vì là 3 bạn nữ nên tụi mình sẽ chọn di chuyển bằng xe FUTA tuyến Sài gòn - Đà Lạt, và thuê xe máy tại Đà Lạt để vi vu. Hi vọng các bạn có cùng chí hướng tụ họp với nhau cho vui. Mình có inbox qua FB rồi, các bạn xem rồi phản hồi nha ;)

Hoặc các bạn Gời Lời mời kết bạn cho mình rồi lập Group chém gió để thống nhất lịch trình ăn chơi nha :p
FB mình: https://www.facebook.com/ly.arsenal

Đợt này ưu tiên Dã quỳ nên chắc chắn sẽ đi theo vòng tròn Đà Lạt - Cầu Đất - TT D'ran - Tu Tra - Finom - Tà Nung - Đà Lạt, còn các địa điểm khác thì thích là nhích thôi à, ăn uống theo sở thích. Kinh phí là chi đến đâu Campuchia đến đó thôi.

Last edited:
Có ai chốt lại thời gian địa điểm tập trung không, cho mình tham gia với
số đt liên lạc của mình 0938960092, có gì hú mình với nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,979
191,825
Latest member
Gialong8386
Back