What's new

Côn Đảo Đêm Trắng

Tháng 3, mùa du lịch biển bắt đầu. Anh em Phượt chúng tớ gồm 25 thành viên từ mọi miền đất nước cùng nhau làm 1 chuyến thăm Côn Đảo "Huyền Thoại". Với sự hiểu biết sâu sắc về Côn Đảo, Triệu Nhân đã xây dựng nên 1 chuyến đi cực kỳ lý thú, bọn tớ gần như đi dọc ngang Côn Đảo, ra đảo, lên núi xuống hồ, tắm biển, tham quan di tích lịch sử.
Xin được phép đại diện 24 thành viên tham gia: Chân thành cám ơn người dân Côn Đảo, các anh Kiểm Lâm, các anh trên trạm Hải Đăng Bảy Cạnh đã tạo điểu kiện cho đoàn tham quan đầy và đủ các mục tiêu của chuyến đi. Cám ơn Triệu Nhân đã không quản ngại khó khăn xin phép cho đoàn vào những khu vực cấm. Lo toan cho anh em từ miếng ăn, giấc ngủ, thuốc men( thuốc chống say sóng), và quan trọng hơn hết là giá "BÈO".

23g30 ngay26/03, giờ "Linh Thiên". Đoàn viếng nghỉa trang Hàng Dương_ các bạn đang phân chia Nhang để viếng mộ các liệt sỉ.

Trước di tích Cầu Ma Thiên Lảnh.

Trong hang Đức Mẹ.

Tên quái Nhân có 1 biệt tài là trả giá khi đi chợ trả ko được thì quậy phá đến khi nào người bán chịu bán mới thôi:
" Cái kèn này 35k thôi pà ơi . . . . 35k pà bán ko . . . ko bán tui đứng đây thổi cho khỏi ai mua kèn của pà luôn . . . ." (c) Hahaha pótay bác này luôn .

Ngoài ra tên này còn có 1 đòn hiểm để tra tấn "chiến sĩ phượt" khi ra Côn Đảo là: dùng lời lẽ ngon ngọt dụ dỗ . . ., ép buộc . . . , hăm dọa . . . ., năn nỉ ỷ oi . . . ., giận hờn . . . bắt các "chiến sĩ phượt" uống hết can "gụ" 20nít mới cho về đất liền . :(( huhuhu chết con gùi . . . .

Tên quái Nhân có 1 biệt tài là trả giá khi đi chợ trả ko được thì quậy phá đến khi nào người bán chịu bán mới thôi:
" Cái kèn này 35k thôi pà ơi . . . . 35k pà bán ko . . . ko bán tui đứng đây thổi cho khỏi ai mua kèn của pà luôn . . . ." (c) Hahaha pótay bác này luôn .

Ngoài ra tên này còn có 1 đòn hiểm để tra tấn "chiến sĩ phượt" khi ra Côn Đảo là: dùng lời lẽ ngon ngọt dụ dỗ . . ., ép buộc . . . , hăm dọa . . . ., năn nỉ ỷ oi . . . ., giận hờn . . . bắt các "chiến sĩ phượt" uống hết can "gụ" 20nít mới cho về đất liền . :(( huhuhu chết con gùi . . . .

Tặng thêm 1 tấm ảnh bêu xấu nhanconđảo chuyến 29-4 đây. Người gì đâu xấu dễ sợ luôn. Không biết tay chân có sạch không mà bốc hốt thấy kinh, các đoàn Côn Đảo ai mà ăn ở Hòn Cau do tên Nhân này không biết có phải dùng smecta không nữa.
[/IMG]

@ anh kakathinh: anh bôi bác chúa đảo quá à. Lần sau anh ra chúa đảo bắt nhốt anh luôn á. Anh kakathinh up hình đê, viết bài nữa. Mọi người đang bị đói thông tin về chuyến đi cuối cùng của chúa đảo này.

Mà em phải công nhận nhìn tấm này anh Nhân xí thiệt. Đen đen, ốm ốm làm sao í. Chung quy lại là em thích anh Nhân mặc áo đỏ, hehe, giống em :D. Anh Nhân ới ời, em iu anh Nhân nhắm nhắm nhun á.(kiss)

Dara đi về mà không chia sẻ cho pà con cô bác hóng hớt là xấu nhá:T

Oan cho tui quá! Vì vào hóng hớt mọi người nói hay quá nên mới quyết tâm đi CD, đi về rồi thấy cảm giác thật khó tả, thấy lâng lâng, ko bít vì cái gì nữa..hìhì..Tại văn vẻ ko hay nên ko dám post lên thui mà..Nhớ chúa đảo Nhân năng nổ nè, nhớ nồi cháo sò điệp sau khi đi nghĩa trang Hàng Dương về nè...và nhớ nhất cảm giác bị nhát ma khi vào nghĩa trang đó...
@kakathinh : bác kakathinh đi nhiều nơi, chụp nhiều hình post lên cho mọi người xem đi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,939
191,785
Latest member
GemwinGamebai
Back