What's new

Củ Chi – núi Bà Đen & tòa thánh Tây Ninh & hồ Dầu Tiếng (21-22/5)

Củ Chi – núi Bà Đen & tòa thánh Tây Ninh & hồ Dầu Tiếng (21-22/5)

Total : 230km
- An Sương – Địa đạo Củ Chi(43km) – Trảng Bàng(15km) – Chân núi Bà Đen(47km) – một vòng quanh núi Bà Đen(25km) – Đập Dầu Tiếng(15km) – Cầu vượt Quang Trung(85km)

Buổi sáng nhóm 3 call thông báo đi 5 người, dư 1 xế, rất tiếc cho bé nhoc-teppi, a ko có sdt liên lạc của em.

6h30 gom nhóm tại ngã tư An Sương. Giới thiệu 2 thành viên đăng kí giờ chót là Links/MinhAnh

7h5’ xuất phát.

8h15 tới địa đạo Củ Chi
- Đoạn 20km rẽ vào địa đạo từ QL22 đường khá tốt, ít dân cư, trời nắng nhẹ. Không có tiệm sửa xe.
- Gửi xe, 5 xe, 5 ôm.

Last edited:
Re: Phượt cuối tuần:thăm địa đạo CủChi–núi BàĐen&tòa thánh TâyNinh&hồ DầuTiếng(21-22/

Mỗi lần leo núi về lại mập lên à? @.@"

Đây là link ảnh của mình, khi nào nhận được đủ link mình sẽ gom lại up lên đầu trang cho mọi người tiện thẩm du ảnh :D

http://www.mediafire.com/myfiles.php

Link này sao mở ra không có gì nhỉ?

Re: Phượt cuối tuần:thăm địa đạo CủChi–núi BàĐen&tòa thánh TâyNinh&hồ DầuTiếng(21-22/

Mỗi lần leo núi về lại mập lên à? @.@"

Đây là link ảnh của mình, khi nào nhận được đủ link mình sẽ gom lại up lên đầu trang cho mọi người tiện thẩm du ảnh :D

http://www.mediafire.com/myfiles.php
Đi chơi nhiều là mập lên vì a quoắn và ít vận động hơn ở nhà ...

chơi chụp tui xấu quá hà, già khú đế, hận, ta hận.

Đẹp trai thế còn gì nữa :((
Tình hình em ko làm plan đi nam cát tiên tuần sau được các bác ợ, vào mùa mưa rồi, dù mưa ít nhưng vắt nhiều lắm, ko bon chen với tụi này được.
Các bác thích thẩm du trên rừng hay dưới biển nhỉ? :D

thì già như trái cà chứ có còn trẻ gì đâu mà ý kiến ý cò kha kha

úi.. anh Hùng ui.. lại thẩm du àh.. cái từ i'h thiệt là khó hỉu..
Thanks a vì 1 bài report ko sót chi tiết nào ^^

Đi thẩm du vui lắm em àh, cứ túc tắc mà đi thôi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back