What's new

Củ Chi – núi Bà Đen & tòa thánh Tây Ninh & hồ Dầu Tiếng (21-22/5)

Củ Chi – núi Bà Đen & tòa thánh Tây Ninh & hồ Dầu Tiếng (21-22/5)

Total : 230km
- An Sương – Địa đạo Củ Chi(43km) – Trảng Bàng(15km) – Chân núi Bà Đen(47km) – một vòng quanh núi Bà Đen(25km) – Đập Dầu Tiếng(15km) – Cầu vượt Quang Trung(85km)

Buổi sáng nhóm 3 call thông báo đi 5 người, dư 1 xế, rất tiếc cho bé nhoc-teppi, a ko có sdt liên lạc của em.

6h30 gom nhóm tại ngã tư An Sương. Giới thiệu 2 thành viên đăng kí giờ chót là Links/MinhAnh

7h5’ xuất phát.

8h15 tới địa đạo Củ Chi
- Đoạn 20km rẽ vào địa đạo từ QL22 đường khá tốt, ít dân cư, trời nắng nhẹ. Không có tiệm sửa xe.
- Gửi xe, 5 xe, 5 ôm.

Last edited:
Re: Phượt cuối tuần:thăm địa đạo CủChi–núi BàĐen&tòa thánh TâyNinh&hồ DầuTiếng(21-22/

Off tối t7 ở bệt, anh traimx sẽ sms cho các bạn thời gian cụ thể mà, t6 mới về SG, off luôn buổi tối thì chắc ngắc ngoải quá :|

Re: Phượt cuối tuần:thăm địa đạo CủChi–núi BàĐen&tòa thánh TâyNinh&hồ DầuTiếng(21-22/

Sao lại off ở cafe, off nhẹ nhẹ ở quán bia có hơn ko.

Voite một phiếu cho .. quán bia, các chị em ra diệt mồi cũng được :D

Choánh xác.! of quán beer đi các anh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Bia bọt hư hỏng, đi cafe bệt hoặc ăn ốc gì đó thôi, chứ ra quán bia tốn bia cho mình lắm

Bia bọt hư hỏng, đi cafe bệt hoặc ăn ốc gì đó thôi, chứ ra quán bia tốn bia cho mình lắm

Là ai đang nói ấy nhỉ? :D, nghe có nhầm ko nhỉ? :D, thế bác thích bia hay .. rượu? :D

Dạo này mình mập quá ta T_T !

Mập đâu! Vừa rồi mà ;)

P/s: Dạo này mình thích thịt mỡ =))

Thích cái máy chộp hình của Mr.Ruồi, nhìn hình chụp xong càng thích ;)
Vừa ra cửa hàng hỏi nó bảo 25.990Bath! :gun
Đang si nghĩ rất mông lung :help

Dear all: Công việc xong sớm, có khả năng tối mai mình về (nếu có vé) Bỏ phiếu đồng ý chọn quán nào nhẹ nhàng, đồ ăn ngon để chị em phá mồi. Anh em cho mỗi người 1 chai, nhậu xả ga =))

Hi mọi người, cảm ơn các bạn đã vì một chuyến đi tuyệt vời!
Về đến nhà chắc mọi người đều mệt rã rời hết ấy nhỉ, mình cũng vậy, về đến nhà là làm 1 giấc từ 18h đến 7h sáng hôm sau, thế mà đôi chân mình lúc đó hình như vẫn còn ... phiêu bồng tận đỉnh Bà Đen.
Mọi người nói đi phượt là để cảm nhận cuộc sống, cảm nhận bản thân, kết nối những trái tim rực lửa lại với nhau,..., điều này thật là chuẩn khỏi cần chỉnh. Và các bạn đã minh chứng cho mình thấy điều đó trong chuyến đi lần này. Chính các bạn là những cảnh đẹp trong cuộc chinh phục vừa rồi, và chính các bạn là những người đã làm cho đỉnh núi Bà Đen ngày càng thêm đẹp, thêm hùng vĩ, và linh thiêng.
Tất cả chúng ta đã có một cuộc hành trình thật thú vị, từ khởi động, vượt chướng ngại vật, và về đích. Tất cả chúng ta đã cùng động viên, chia sẽ với nhau mọi khó khăn trên từng bước chân. Nói thật là một mình mình thì mình không nghĩ là mình sẽ leo lên đỉnh được.
Có người nói đây là một chuyến hành xác, hjhj, mình đồng ý, nhưng bên cạnh đó chuyến đi này cũng cho các bạn thấy rằng chúng ta vẫn còn rất dẻo dai, rất can đảm, rất cố gắng,..., chỉ cần chúng ta có những người bạn tốt bên cạnh thì chúng ta sẽ vượt qua mọi khó khăn thử thách, và đây đúng là chuyến đi để vượt qua chính mình.
Chuyến đi này đã đem lại cho mình nhiều bài học trong cuộc sống, và mình cũng mong điều như thế với tất cả các bạn, những người bạn đáng yêu(hjhj,cái này nói zới con gái thôi nha các pác giai). Chúng ta đừng bao giờ bỏ cuộc, chúng ta phải ... lên đỉnh để cảm nhận được lên đỉnh thì sướng thế nào( câu này ai muốn hiểu sao thì hiểu nha).
Chúc mọi người sức khỏe, và hẹn chuyến sau!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,926
191,776
Latest member
8xbet8info
Back