What's new

Hội đâm ảnh

Còn cái saturation này thì đúng là cô "một mất mười ngờ" rồi, chưa kịp làm gì đến cái phần ấy cả.

Nếu cái máy ảnh của anh tự làm ra quả màu xanh, tím lóng lánh đấy, thì theo em anh nên Bắn bỏ nó đi. Thời buổi này hồng hồng với da cam đang lên ngôi, ai lại tím ngắt kim sa như thế nữa. Nhỉ?

Vâng. sáng mai em ra

OK, sáng mai các bác nhé.

@anhminh: cứ mang Nikon ra đừng ngại, quan trọng là phải biết chụp ảnh như anh đây này:)) con người mới là quan trọng chứ máy móc là chuyện nhỏ thôi, đừng tự ti quá thế nhá=)) =)) =))

@sư mẫu imim: có rảnh mà ở gần mai ghé qua chỉ giáo hoặc phét lác chút cho vui hè. Lại có quả cái tay mọc giữa mặt nữa này.

(BB)
À, này thế ý cô là phải đem 1 cái 5D đến cống nạp cho cô hả. Hồi trước thì được, nhưng từ ngày anh giao du với Đại Vương đến giờ đâm ra keo bẩn lắm, chỉ muốn donate thôi chả muốn give away cái gì cả.=)) =)) =))

Hmm, có cái máy 5D mà cũng tiếc, lại cứ thích lên đây học chùa à bác? Muốn nhanh thành tài thì bác phải chịu khó đầu tư chứ. Bác cống nạp cho em rồi thì sẽ có cơ hội đc chỉ giáo bởi sư phụ của sư phụ của sư phụ của đứa bạn em, kỹ thuật lên vùn vụt. Mà nếu em có đc cái máy 5D của bác, thì em cũgn phải chia cho người này cục pin, người kia cái grip, kẻ khác cái sensor, chứ có phải mình em đc cả đâu. Bác cứ "keo bẩn" thế thì chịu khó an phận làm Đại gia thôi, chứ đừng bon chen làm "nghệ sĩ" làm gì bác ạ. Ấy là em nghĩ vậy. :shrug:

Thôi, thế anh lại tự học vậy, rồi anh sẽ chụp ảnh thật lởm đưa lên đây cho các cô các bác thấy vô cùng bị xúc phạm nhá.:LL

Bác lại chơi cái bài giống em thời đi học. Em cũng toàn bắt đứa bạn ngồi cạnh chép bài cho, nếu ko thì em sẽ lôi sách tiếng Pháp của nó ra đọc Ngoại ngữ cho nó nghe. 10 lần đe doạ thì 9,5 nó nhận chép bài cho em còn hơn. ;)

Em ko biết gì để chỉ giáo cho ai, tính tình lại trung thực ko biết phét lác, vậy nên mai em tự thấy ko đủ điều kiện để mai hầu chuyện các bác. Vậy em xin kiếu ạ. Cám ơn bác có nhời. chúc các bác vui (BB)

Sư mẫu imim: cái 5D thực ra không tiếc, nhưng chỉ học những thứ như set ISO, vạch mồm khẩu... thì quả là không đáng, mà đằng nào rồi thì có học cái này hay không cũng phải thực hành nhiều... các cụ gọi là trăm hay không bằng tay quen.

Cô có dạy ta được cảm nhận và yêu thương cuộc sống theo cách tốt đẹp nhất không? Nếu mà cô dám hứa, và show cho ta thấy cái cách của cô hay hơn cách của ta, thì cầm chắc cô có cái 5D rồi. Ha ha ha, mà cũng chưa chắc, có khi ta lại có thêm cái 5D ấy chứ...

Cô thật vớ vẩn, ta vốn không phải là Đại gia mà lại càng không phải là "nghệ sĩ", ta chỉ sống theo cách mình muốn thôi. Cô chắc còn trẻ tuổi nên quyết đinh thật hồ đồ - ý ta là nói vụ cà phê... ở đấy cô không muốn nói thì có thể nghe mà, không nói, không nghe hoạ chăng chỉ có là xác chết.

Vinh dự được gặp ta một lần trong đời là cô tự tay vứt đi đấy nhé.
Hà hà hà hà hà hà

Vâng. sáng mai em ra

Thi thoảng tui mới được nhảy vào 4R phượt mà lại nhận được sự dụ dỗ đi bắn và ăn dưa lê ở HL cột cờ, ngẫm lại chả biết cái sáng mai nầy là khi nèo, tiếc.

Đại ca quangdung ơi thế cái sáng mai này thường là thứ mấy hả đại ca?

(NT) Khi nèo các sư phụ và tay hiệp khách thấy một thằng nhóc khoác cái Ni lông, hoặc mặt hơi gian, mắt đảo như rang lạc để tìm đồng bọn, hoặc mồm nó gọi "các đại nhân ơi, các đại ca ơi" thì các bác hú "xén tóc lại đây". Tiểu nhân xin đến chào ạ.

Mà là thứ mấy nhể? :DE

Ví dụ cái lỗi cuối câu (nạy) này thì sửa thế nào ý nhỉ chứ cứ phải cách một phát mới (.)chấm không quen tay, em quên rồi? Đa tạ!

Em thành thật xin lỗi vì đã tra tấn các bác, nhưng mấy cu con nhà em rất hãnh diện khi được show ảnh lên Phượt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back