What's new

Hội đâm ảnh

@SonTT: Cái ảnh này rõ ràng là bác chụp ngoài trời (ban ngày) thế mà bác để ISO đến tận 1000, như thế ảnh sẽ bị noise nhiều anh à
Hơn nữa ảnh bị thiếu sáng anh ạ. Anh để thời gian trập 1/6400.
hehe.. đừng giận em nhé, em chạy đậy Mai em ra cột cờ bác oánh em thoải mái

@SonTT: Cái ảnh này rõ ràng là bác chụp ngoài trời (ban ngày) thế mà bác để ISO đến tận 1000, như thế ảnh sẽ bị noise nhiều anh à
Hơn nữa ảnh bị thiếu sáng anh ạ. Anh để thời gian trập 1/6400.
hehe.. đừng giận em nhé, em chạy đậy Mai em ra cột cờ bác oánh em thoải mái

Cái đấy là do có bài giảng khác, bảo khi chụp người chạy... thì để ISO cao lên, thời gian trập thì anh có để đâu, tự con máy nó ngu nó trập nhanh thế chứ:))

Nào, thì cái khác nào.

Hé hé, thanks

Đã bảo rồi, hết ảnh nét rồi thì phải show ảnh out nét chứ.

Cái vật cứng ý là... thành ghế à??? Nhưng nó ngồi đấy thì làm sao bây giờ.

Thử cái khác nào.

Trông prồ bác nhể, cho iem hỏi khí không phải :D cháu đã biết (beer) hở bác, thèng nài mà (beer) được thì lên iểng (c) (c) (c) (c) (c)

Trông prồ bác nhể, cho iem hỏi khí không phải :D cháu đã biết (beer) hở bác, thèng nài mà (beer) được thì lên iểng (c) (c) (c) (c) (c)

Thằng ôn con đấy, em chơi cái gì là nó chơi theo cái đấy:))
Em có thằng này để còn show hàng chứ... đối với nó bố nó là kinh khủng trong việc chụp ảnh... máy thì to vật...

Để tối tìm xem có cái nào nó chụp hay hay không thì em post lên chơi.

@SonTT: Hai thằng con nhóc nhà anh có đẹp trai bằng anh k?

Bất lợi nhất của chúng nó là quá đẹp trai, anh được cái may mắn là hơi bị xấu nên việc ăn uống là do mình chọn chứ chưa bao giờ phải làm thức ăn cả...:))

Nào, lại lôi nó lên nào.

@ quangdzung, xentoc, and others...
Mai 9h mình hẹn hò ở HighLand Cột Cờ nhé.(wait)

Giời ơi, cái nhà cô này... đã bảo là anh bắn trộm, trúng cái nào, xem lại mà thấy nét thì anh gửi lên để bà con đâm thôi. Có giời mà bắt được cái thằng quái vật đấy nó ngồi yên để tay chân đúng chỗ được.

À, mấy cái ấy là chộp nó lúc xem phim Tom & Jerry, mặt mũi tay chân nó diễn biến theo tình hình trên màn ảnh...

Móng tay cắt rồi này.

À, này thế ý cô là phải đem 1 cái 5D đến cống nạp cho cô hả. Hồi trước thì được, nhưng từ ngày anh giao du với Đại Vương đến giờ đâm ra keo bẩn lắm, chỉ muốn donate thôi chả muốn give away cái gì cả.=)) =)) =))

Thôi, thế anh lại tự học vậy, rồi anh sẽ chụp ảnh thật lởm đưa lên đây cho các cô các bác thấy vô cùng bị xúc phạm nhá.:LL

Trời ơi. Đã cắt móng tay cho mẫu rồi sao không cạo lưỡi đã rồi hẵng chụp, chứ uống cà phê mà cái lưỡi ra rứa là không đúng roài!

Trời ơi. Đã cắt móng tay cho mẫu rồi sao không cạo lưỡi đã rồi hẵng chụp, chứ uống cà phê mà cái lưỡi ra rứa là không đúng roài!

Trời, sao các bác chụp ảnh lắm thủ tục vất vả thế cơ chứ.:LL
Em mà thế thì cả đời chả có cái ảnh nào mà show cho các bác đâm cả:))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,733
Latest member
yduochaithiencom
Back