What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Vote cho ngày 24/12 một lần nữa:)
Vụ anh bảo các xế tự đổ xăng, Anh làm em nhớ đến câu "galang mà nghiến răng kèn kẹt"=))=))=))

Chị vote cho ngày thứ 7 ngày 24/2 đúng như ý anh hội trưởng:))
Còn chủ nhật cũng được nhưng bận đến 11h30 rồi, gần HN còn ra được, tận Suối hai ko biết lên kiểu gì.
Nói cả nhà đừng chê cười chứ em cũng chưa từng lên Suối hai bao giờ, dù cũng đi đến khu gần gần đấy rồi:)

Nếu chị đi vào 25/12 thì em tình nguyện trở chị đi nhé, không tính xăng xe và được Ôm miễn phí ah..:D. Lên đó 2chị em sẽ thuyết phục mọi ng ở lại hát hò, lửa trại, rượu chè - nhảy múa qua đêm cho thêm phần gắn bó...:)):))

Nếu chị đi vào 25/12 thì em tình nguyện trở chị đi nhé, không tính xăng xe và được Ôm miễn phí ah..:D. Lên đó 2chị em sẽ thuyết phục mọi ng ở lại hát hò, lửa trại, rượu chè - nhảy múa qua đêm cho thêm phần gắn bó...:)):))
Ôi! cám ơn em, em đúng là amateur thật, bao nhiêu em trẻ trung xinh đẹp không trở lại tình nguyện trở chị đi:)
Nhưng mà chọn 24/12 mà em, còn nếu 25 thì sáng chị bận rồi, nếu có thể chiều sẽ chạy lên cùng mọi người. Có điều sợ lúc lên đến nơi thì mọi người lại kéo quân về(NO)

oky 24/12 nhé,

- Việc chuẩn bị đồ nhậu hakuna vất vả tí đi, chiều tối thứ 6 càn quyét siêu thị cho các món khô có thể mua trước, sang thứ 7 đi chợ chỗ Mỹ Đình II gần bưu điện Từ Liêm, nhiều đồ tươi lắm đi sớm hơn đoàn 1 tiếng ngoắng xong hết - quan trọng là có cái list ghi chú cầm tay.

- Dụng cụ nướng thì ai có bếp đăng ký mang đi, than có thể mua trước.

- Đồ uống: Hakuna mua nốt siêu thị: nước, nước ngọt, khăn ướt, giấy ... Rượu thì oky thóc, minh cũng thích còn nếu ai đăng ký thêm đồ ngâm pha thóc trắng thì mình có mấy thứ ngâm cây củ quả có thể cung cấp tốt - thêm vitamin cho rượu.

- Thiếu mấy cái bạt ngồi là oky roài còn lều thì không có không sao, mùa này chắc chẳng đến mức cần tránh nắng.

Vì lý do mua sắm và cung đường cũng gần thui nên có thể tụ tập tại bưu điện Từ Liêm đi đường sơn tây, khởi hành lúc 8h30, 7h30 hakuna có mặt anh dẫn đi chợ nhanh lắm, đội nào đến sớm trà đá chém gió, còn muộn quá 8h30 thì fox đuổi theo xoẹt cháy đường.
(Mạn phép hỏi bác worldwithe đi đường đó có oky không)

Cả nhà đồng ý nha, chủ nhật toàn bận thi cử, con cái, cỗ bàn .... hix vất vả lắm ... cuối năm bận như con mọn nhưng máu chơi lại như cồn 90

:(

Last edited:
Nhậu đến mềm người ở ĐN, mà đến giờ mới biết là đông hương với nhau. Kiểu này lại tổ chức nhậu lại mặt chứ em nhỉ..?:D
đồng ý 4 chi với ý kiến của anh ạ, ko say ko về nhá :D
Ơ mà giờ biết anh đang ở phương trời nào (wait)

Ko biết sao, mình không vào được google.. để bỏ phiếu, nhưng điểm qua thì như sau:

- Bỏ phiếu cho ngày 24/12 là:
wolrdwhite, Funny, quyennt, nga284, forever, hakuna ( 50/50), MUHSK = 7 người

- Bỏ phiếu cho ngày 25/12
Johnny, amateur8x = 2 người

Cả nhà điền tiếp vào danh sách nhé, ai thiếu thì điền thêm

Thanks

@ kimduy không biết bác có hứng thú với món thịt nướng ko, bác tham ra cùng hội được không nhẩy
@ dantocgoc bác có ra được với bọn em không nhỉ, nhiều người ngong bác lắm ( ra uống rượu với kimduy luôn)

Tình hình Vote trên GG

Hôm 24-12 em bận rồi không tham gia với cả nhà được....:(

duong kh van de gi . Co mot tram csgt cho loi re ve thach that . Ca nha cu guong luoc day du chay theo doan la ok .

Có ai ở ngã tư khổ nhà em ko? Tối thứ 6 đi siêu thị với em!

Cho em 1 xế siêu nhanh và xe siêu tải nhé! Nguy cơ là đi muộn hơn đoàn vì thịt phải ở nhà tẩm ướp, rau cỏ phải rửa, đến đó chỉ việc triển khai thôi.
Ôi cái buổi sáng thứ 7 ngủ nướng của tôi...

Nhà em có 1 lò nướng, 3 vỉ nướng cỡ nhỏ, triển khai kiểu này:

Báo danh từ giờ đến 12h trưa thứ 6 (23/12) thôi nhá!

Em vote sau Tết chứ không phải 24/12 bác trưởng ạ, nếu sau Tết ko được thì em vote 18/12.
Cuối tuần sau em lượn rồi, không tham gia cùng cả nhà được.
Nhân tiện có bác nào định rong ruổi 10 ngày dịp cuối năm này không?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back